പലിശ ക്കാരനായ ഭർത്താവിനെ കൊണ്ട് അനിയത്തിയെ കെട്ടിപ്പിടിക്കും നോക്കിയ ചേച്ചി

അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഞാൻ പറയുന്നത് മനസ്സിലാവുന്നുണ്ടോ ഞാൻ പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ അതേപോലെ നിങ്ങൾ അനുസരിക്കണം ഇവളെ പറഞ്ഞ് മനസ്സിലാക്കുകയും വേണം ഇതൊന്നും എനിക്ക് വേണ്ടെന്ന് നിങ്ങളുടെയും ഇവിടെയും നല്ല ദിനം നന്മക്ക് വേണ്ടിയാണ് മനസ്സിലായോ ചേച്ചി പറഞ്ഞു അവസാനിപ്പിച്ച് വാക്കുകൾക്ക് അച്ഛനും അമ്മയും സമ്മതം രൂപത്തിൽ തലയാട്ടുന്നു കണ്ടപ്പോൾ തൻ്റെ വിധി നിശ്ചയക്കപ്പെടുന്ന രോഗക്ക് മനസ്സിലായി ഒരു ദീർഘനിശ്വാസത്തോടെ മുറിയിലേക്ക് നടന്ന അവളെ നോക്കി ഒരു വിജയിയുടെ ചിരി മായും അവളുടെ ചേച്ചി അപ്പോഴും അവിടെത്തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു നിറഞ്ഞ മിഴികളുമായി കണ്ണാടിയിലെ തന്നെ പ്രതിഭാസത്തിലേക്ക് നോക്കിനിൽക്കുമ്പോൾ ദേവിക തന്നോട് തന്നെ പുച്ഛം തോന്നിയത് അരക്ക് ഒക്കെ മുറിച്ചിട്ട് ഇടതൂർന്ന മുടി യൻ ഒപ്പം മാൻ മിഴികളും ആയാൽ രേഖ എന്ന കൂട്ടുകാരുടെ കളിവാക്കുകൾ ഓർത്തപ്പോൾ ഒരു നിമിഷം അവൾ തന്നെ ശ്രദ്ധിച്ചു ശരിയാണ് അങ്ങനെ തന്നെയാണ്.

പക്ഷേ തൻറെ മനസ്സ് ആരും അറിയാൻ ശ്രമിച്ചില്ല ലോ എന്നും എപ്പോഴും ചേച്ചിയെ തടവറയിലെ തടവുപുള്ളിയെ തന്നെ തിരിച്ചറിഞ്ഞത് രാജുവേട്ടൻ മാത്രമായിരുന്നു എന്നാൽ ആ പ്രതീക്ഷയും ഇപ്പോൾ അതും ചേച്ചിയുടെ വാശിയുടെയും അസൂയയും പേരിലും സ്വന്തം അച്ഛനമ്മമാരുടെ നിസ്സംഗത മൂലം തനിക്ക് ഓർമവെച്ച കുട്ടിക്കാലം മുതലേ കാര്യങ്ങൾ ഇങ്ങനെയെല്ലാം തന്നെയാണ് എന്നും എപ്പോഴും ദേഷ്യവും പകയുമായിരുന്നു കുഞ്ഞുകുഞ്ഞു ആഗ്രഹങ്ങൾ പോലും നേടാൻ അവർ തന്നെ അനുവദിച്ചിട്ടില്ല കൂലിപ്പണി വരുമ്പോൾ അച്ഛൻ കൊണ്ടുവരുന്ന മിഠായിപ്പൊതി ആദ്യം അവളാണ് കയ്യിൽ ആക്കുക എന്നിട്ട് അവർക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് എടുത്തിട്ട് എനിക്ക് നേരിടുന്ന ബാക്കി വരെ അവളുടെ വാശിയും പ്രതികാരം ഉണ്ടാവും എന്നും എപ്പോഴും അവൾ ഉപയോഗിച്ചതിനെ ബാക്കിയുള്ള മാത്രമായിരുന്നു ലഭിച്ചിരുന്നത് ഉടുപ്പുകളും ചെരിപ്പും എല്ലാം അവരുടെ ബാക്കികൾ അവരുടെ കൊടുക്കുമ്പോൾ തന്നെ കുഞ്ഞു മനസ്സിൻറെ വേദന തന്നെ കുട്ടിക്കാലത്ത് ഒരിക്കലും അച്ഛനുമമ്മയും കണ്ടിരുന്നില്ല കാണാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴെല്ലാം ചേച്ചി വരെ തന്നിൽനിന്ന് അകറ്റിയിട്ടുണ്ടാവും കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *