മരുമകളെ കുറ്റം പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്ന സ്വന്തം മകൾക്ക് അമ്മായമ്മ കൊടുത്ത മറുപടി

വിശ്വേട്ടാ നാളെ ചേച്ചി വരുന്നുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു അമ്മയും വിളിച്ചിരുന്നു എന്ന് ഇന്ന് വൈകുന്നേരം അമ്മ പറഞ്ഞത് ചേച്ചി വരുന്നുണ്ട് കേട്ടോ എനിക്ക് ടെൻഷനാണ് ബെഡിൽ ഇരുന്ന തുണികളെല്ലാം അടുക്കിപ്പെറുക്കി വെക്കാൻ ഭർത്താവിനോട് അവലതി പ്രകടിപ്പിച്ചു പെങ്ങൾ തന്നെയല്ലേ വരുന്നത അല്ലാതെ ആറ്റം ബോംബ് ഒന്നുമല്ലല്ലോ വിശ്വേട്ടാ ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് എല്ലാം തീരുമല്ലോ അത് അങ്ങനെയാണോ സാധാരണ എല്ലാ പെണ്ണുങ്ങൾക്കും അമ്മയ്ക്കും പ്രശ്നം ഇവിടെ പ്രശ്നക്കാരെ നാത്തൂനെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് രണ്ടു വർഷം കഴിഞ്ഞിട്ടും തനിക്ക് നാത്തൂൻ പേടി മാറിയില്ലേ എങ്ങനെ മാറും വന്നു കേറിയത് തുടങ്ങും ഇവിടത്തെ കുറ്റവും കുറവും കണ്ടുപിടിക്കൽ പറയണ കേട്ടാൽ തോന്നും ഞാൻ ഇവിടെ ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു കഷ്ടം തോന്നിയിട്ട് അമ്മ തന്നെ പറയാൻ റസ്റ്റ് എടുക്കാൻ അവരുടെ വാക്കുകളിൽ ഒരു പരിഭവം നിറഞ്ഞുനിന്നു അവൾ ചെറുപ്പം മുതലേ അങ്ങനെയാണ്.

എല്ലാം സ്വയം ചെയ്താലേ മനസ്സമാധാനം ആവുകയുള്ളൂ ബഹളവുമൊക്കെ ഉണ്ടെന്നേ ഉള്ളൂ വാ വന്ന് കിടക്കാൻ നോക്ക് അവൻ ആ കാര്യം വളരെ നിസ്സാരമായി പറഞ്ഞവസാനിപ്പിച്ചു പെങ്ങളെ പറഞ്ഞാൽ അവൾ ചരെയും വന്ന് കിടന്നത് എന്താടോ വല്ലതും പറഞ്ഞോ ഞാൻ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല പറഞ്ഞത് ഞാൻ കേട്ടു പിന്നെ എന്തിനാ ചോദിച്ചത് അവൾ പിണക്കം നടിച്ചു എൻ്റെടുത്ത് മാത്രം ബാക്കി എടുക്കാനേ അറിയൂ എന്നിട്ട് എല്ലാം കേട്ടു എന്നിട്ട് ഇവര് അതു പറഞ്ഞു അവൾ എന്തുപറഞ്ഞു എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് വരും അവിടെ പോയി ഞാൻ കൊണ്ട് പണയം വെച്ചു അവൻ അതുകേട്ട് ചിരിയാണ് വന്നത് ഇനി അവൾ എന്തെങ്കിലും നിന്നെ പറയുന്നത് ഞാൻ കേൾക്കട്ടെ എന്താ പറയേണ്ടത് എന്ന് എനിക്കറിയാം പിന്നെ കുറച്ചു നേരത്തേക്ക് ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *