മകനും മരുമകളും ഫോണിൽ സംസാരിക്കുന്നത് തടഞ്ഞ അമ്മയമ്മയ്ക്ക് കിട്ടിയത്

ഈ പെണ്ണിൻറെ ഒരു കാര്യം ഏതുനേരവും ഒരു ഫോൺ വിളിയാണ് കമ്പനിയിൽ അവനെ ജോലി തിരക്കുണ്ടാവില്ല രാവിലെ തന്നെ അമ്മായിമാ കലാപരിപാടി തുടങ്ങി ഇനി ഈ ദിവസം മുഴുവൻ ഓരോ കുത്തി പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കും നീതൂ വേഗം കുളിക്കുവാൻ അപ്പോൾ തന്നെ അവൾ ഓഫീസിലേക്ക് പോയി. അമ്മിണി ചേച്ചി അങ്ങനെയാണ് എപ്പോഴും ഓരോന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കും നീതുവിനെ അവരെ തീരെ ഇഷ്ടമില്ല അമ്മിണി ആകെ ഒരു മകനെ ഉള്ളൂ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവരുടെ ഭർത്താവ് മരിച്ചുപോയി പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് സുഖമെന്താണെന്ന് അവരെ അറിഞ്ഞിട്ടില്ല. പ്രസവമുതൽ ആ കുഞ്ഞ് വളർന്നു വലുതാകുന്നത് വരെ അവർ അനുഭവിച്ച കഷ്ടപ്പാടും ദുരിതവും നാട്ടുകാർക്കെല്ലാം അറിയാം വിധവയായ പെങ്ങളെ അവരുടെ ആങ്ങള പോലും തിരിഞ്ഞു നോക്കിയില്ല. അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ അയാൾക്കും കഷ്ടപ്പാടും മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ വിവാഹം.

അടുത്തപ്പോൾ മുതൽ അവർ നല്ല സന്തോഷത്തിൽ ആയിരുന്നു. പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടി തന്നെ സ്നേഹിക്കും എന്നവർ വിചാരിച്ചിരുന്നു രാഹുലിനെയും ജോലി കുറച്ച് അകലെയാണ് കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനിയിൽ സൂപ്പർവൈസർ ആണ്. ആഴ്ച ഒരിക്കലും അവൻ വരും നീതുവാണെങ്കിൽ വീട്ടിലെ ഒരു ഇല അനങ്ങിയാൽ അവനെ വിളിച്ചു പറയും പക്ഷേ രാഹുൽ ഒരിക്കലും അമ്മയെ ഒന്നും പറയില്ല. അവനെ അവരെ അത്രയ്ക്ക് ഇഷ്ടമാണ് രാത്രിയിൽ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോഴാണ് അമ്മിണി ചേച്ചി വഴിയിൽ നിൽക്കുന്നത് കണ്ടത്. ഞാൻ കാര്യം തിരക്കി നീതു വന്നിട്ടില്ലത്രെ അവർക്കാണെങ്കിൽ ഫോൺ ഇല്ല ഞാൻ വേഗം നീതുവിനെ വിളിച്ചു കൂടെ നിൽക്കാൻ താല്പര്യമില്ല അവരെ ഞാൻ തിരിച്ച് വീട്ടിലേക്ക് അയച്ചു. പാതിരാത്രിയിൽ നീതുവിന്റെ ഫോൺ വന്നപ്പോഴാണ് ഞാൻ എഴുന്നേറ്റത് അവളുടെ ആങ്ങളയാണ് വിളിച്ചത് അവൻ ഒറ്റ ശ്വാസത്തിൽ എല്ലാം പറഞ്ഞു അവളുമായി സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് മുകളിലൂടെ നടക്കുകയായിരുന്നു അവനെ ഉടനെ ആശുപത്രിയിൽ ആരൊക്കെയോ ചേർന്നു കൊണ്ട് പോയെങ്കിലും രക്ഷിക്കുവാൻ ആയില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *