അമ്മായിയമ്മയുടെ മുറിയിൽ പോയി മരുമകൾ നോക്കിയപ്പോൾ ഞെട്ടി

ഇന്ന് ഞാൻ അല്പം നേരത്തെ ഇറങ്ങാം കൂടെയായില്ലേ താനും കുട്ടികളുമായിട്ട് പുറത്തൊക്കെ ഒന്ന് പോയിട്ട് എത്തുമ്പോഴേക്കും കുട്ടികളെ ഒരുക്കി നിർത്തണം മറക്കല്ലേ ആ മറക്കില്ല നിങ്ങൾ വേഗം ഇറങ്ങിക്കോ ഇപ്പൊത്തന്നെ വൈകി ചോറ് ബാഗിൽ വച്ചിട്ടുണ്ട് വെള്ളം കുപ്പിയുടെ അടപ്പ് മുറുക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഒന്നൂടെ നോക്കണേ ഫോൺ എടുക്കാൻ മറക്കല്ലേ ആശരി പോലെയുള്ള ശബ്ദം മാത്രം അവശേഷിപ്പിച്ചിട്ടാ വേഗത്തിൽ അടുക്കളയിലേക്ക് ഓടി. ഒന്ന് കണ്ണ് തേച്ചാൽ അപ്പോൾ തിളച്ചോണം ഗ്യാസ് അടുപ്പിൽ ആകെ വീണ ചൂടുപാല് തുടച്ചിട്ട് കൊണ്ടിരുന്നു അമ്മയെ ആരും നോക്കും അമ്മയാണെങ്കിലും കൂടെ കൊണ്ടുപോകാന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്നെ തട്ടിക്കളയും തീർച്ച. കാര്യം മറ്റൊന്നുമല്ല നാട്ടിലുള്ള അസുഖങ്ങളെല്ലാം വാടക പോലും കൊടുക്കാതെ ആ പാവത്തിന്റെ ശരീരത്തിൽ സ്ഥിരതാമസമാണ് ഇപ്പോൾ തന്നെ അമ്മയുടെ കാര്യം കുട്ടികളുടെ കാര്യം ഏട്ടന്റെ കാര്യവും നോക്കി കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരു മാസികയുടെ പുറംചട്ട വായിച്ചു തീർക്കാനുള്ള നേരം പോലും എനിക്ക് കിട്ടാറില്ല.

എങ്കിലും പണ്ടെന്നു വായിച്ചു തുടക്കം തുടർക്കഥകളുടെ പേര് ഞാൻ പറഞ്ഞത് ഓർത്ത് വെച്ചിട്ടാവണം ഓരോ പതിപ്പും ഏട്ടൻ വാങ്ങിച്ചു കൊണ്ടുവരും ഒന്നും മറച്ചു നോക്കിയിട്ട് ഫ്രിഡ്ജിന്റെ മുകളിൽ വയ്ക്കും കുറെയാകുമ്പോൾ പഴയതും നോക്കി അടുപ്പിൽ വിറകിനൊപ്പം കൂട്ടിവെച്ച് കത്തിച്ചു അതിൻറെ നിർവൃദ്ധിയടയും. ഞാനങ്ങോട്ട് വരുവാ മോളെ ഒരു ഗ്ലാസ് കഞ്ഞി വെള്ളം വേണമായിരുന്നു രാവിലത്തെ ഫുഡ് കഴിച്ചപ്പോൾ തൊട്ട് എന്തോ ഒരു വല്ലായ്മ കഴുകി കമിഴ്ത്തി വെച്ചിരിക്കുന്ന ഗ്ലാസിന്റെ നിരയിൽ നിന്ന് ഒരു ഗ്ലാസ് എടുത്തിട്ട് കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ അമ്മയ്ക്ക് കൊടുത്തു. കറിയ്ക്ക് വല്ലതും അരിയാനുണ്ടെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ തന്നു മോളെ ഞാൻ അറിഞ്ഞു തരാം വേണ്ടമേ അമ്മ പോയി കിടന്നു അതുമല്ലെങ്കിൽ ഇവിടെ എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞും ഇരിക്കുമ്പോൾ വേഗത്തിൽ എൻ്റെ ജോലി നടക്കും.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *