അച്ഛനെയും അമ്മയെയും ഭാര്യയുടെ വാക്ക് കേട്ട് ഉപേക്ഷിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

കാർ യാത്രയിലാണ് കിരൺ പാതിയോളം എത്തിയപ്പോഴാണ് ഇന്ന് മൊബൈൽ എടുത്തിട്ടില്ല എന്ന് ഓർമ്മ വന്നത്.ജോലിക്ക് കയറിയെങ്കിലും സമ്പാദ്യം ഒന്നും ആയിത്തുടങ്ങി ഇല്ലായിരുന്നു അത്യാവശ്യ നല്ല രീതിയിൽ പോകുമ്പോഴാണ് തനിക്കൊരു വിവാഹാലോചന ഇടത്തരം കുടുംബത്തിൽ നിന്നും വന്നത്. പ്രിയയുമായി നല്ല രീതിയിൽ ജീവിക്കുമ്പോഴും അച്ഛനും അമ്മയുമായി കഴിഞ്ഞില്ല ആസ്വാരസ്യങ്ങൾ കൊണ്ടുവന്നപ്പോൾ അവളെക്കൊണ്ട് ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് വന്നു. അവിടെ വാശിക്ക് മുമ്പിൽ താൻ പലപ്പോഴും തോറ്റുപോയി ഒരു വീട് പണിതപ്പോൾ അച്ഛനെയും അമ്മയും ഒപ്പം താമസിപ്പിക്കണമെന്ന് തോന്നിയെങ്കിലും അവളും മക്കളും പടിയിറങ്ങും എന്ന വാശിക്ക് മുമ്പിൽ താൻ തോറ്റുപോയി.

പുതിയ വീട്ടിലേക്ക് ഒപ്പം കൊണ്ടുപോകാമെന്ന് വാക്കും വിശ്വസിച്ചിരുന്ന അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും മുമ്പിലേക്ക് പിന്നെ ഞാൻ പോയിട്ടില്ല കുറ്റബോധം തന്നെയായിരുന്നു വീടും സുഖസൗകര്യങ്ങളും ഒക്കെ ആയപ്പോഴും അച്ഛൻ ഒരു വിങ്ങലായും മനസ്സിൽ കിടന്നു. മൊബൈൽ കയ്യിൽ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ ഓഫീസിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ പഴയ കാര്യങ്ങൾ ഓരോന്നും മിഴിവോടെ മനസ്സിലേക്ക് വന്നു കണ്ണുനിറഞ്ഞതും ഓഫീസ് എത്തിയതോന്നും ഞാൻ അറിഞ്ഞില്ല അച്ഛൻറെ കാലിൽ വീണ് മാപ്പ് പറയാതെ സമാധാനമായി ഉറങ്ങാൻ കഴിയില്ല എന്ന് തോന്നി. ഈ ആഴ്ച എന്തായാലും നാട്ടിലേക്ക് പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു.

പ്രിയ അറിഞ്ഞാൽ സമ്മതിക്കില്ല തന്നെ അച്ഛനും അമ്മയുമാണ് ഉറപ്പായും പൊറുക്കും എന്നോട് ഈ കടലിനെ നീറ്റാൻ വയ്യ ഓഫീസിലെത്തി പഞ്ച് ചെയ്ത് അകത്തേക്ക് കയറിയതും അശോകേട്ടനെ കണ്ടു നാട്ടുകാരനാണ് തന്റെ താഴെ ജോലി ചെയ്യുന്നുവെങ്കിലും അശോകേട്ട എന്നെ വിളിച്ചിട്ടുള്ളു. എന്നെ കണ്ടതു കൈയിൽ പിടിച്ചു മോനെ നീ നാട്ടിലേക്ക് പോകുന്നില്ല എന്ന് ചോദിച്ചു ഉള്ളിൽ ഒരു വിറയൽ ഓടയാണെങ്കിലും എന്താ എന്ന് ചോദിച്ചു മോനെ അച്ഛൻ പോയടാ അശോകേട്ടൻ പറഞ്ഞു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *