അമ്മായമ്മ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ മരുമകളെ കൊണ്ട് പണിയെടുപ്പിക്കാൻ നോക്കി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഹോ അശ്ലീകരം വന്നു കയറിയതും കുടുംബം മുടിക്കാനാണോ ആവോ തലക്ക് കൈ കൊടുത്ത് അമ്മായിയമ്മ പറയുന്നത് കേട്ട് അവൾ വിഷമത്തോടെ വലതുവശത്ത് ഭർത്താവിനെ നോക്കി അവനും ആകെ വിഷമത്തിൽ അവളെ നോക്കി. ഇന്ന് അവരുടെ വിവാഹമായിരുന്നു വിവാഹ ശേഷമുള്ള ഗൃഹപ്രവേശനം ചടങ്ങിലാണ് അവർ രതീഷിന്റെ അമ്മ കൊടുത്ത നിലവിളക്കുമായി ആതിര അകത്തേക്ക് കയറാൻ തുടങ്ങുമ്പോഴാണ് പെട്ടെന്നൊരു കാഴ്ച വരുന്നതും അവളുടെ കയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന വിലക്കിലെ തിരി കെടുന്നതും. അതിന്റെ പിന്നാലെ ഉള്ള വാദ പ്രതിവാദങ്ങൾ കൊണ്ട് അരങ്ങക്കൊഴിക്കുമ്പോൾ അമ്മായമ്മ കൂടി ആ ഭാഗത്തേക്ക് ചേർന്നത് അവൾക്ക് ആശങ്ക നൽകിയതെ ഉള്ളൂ രതീഷിന് വല്ലാതെ വിഷമം തോന്നി ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചു സ്വന്തമാക്കിയതാണ് ആതിരയെ.

ആ ഒരു ആഗ്രഹത്തിന് വേണ്ടി അമ്മയോട് ബഹളം വയ്ക്കേണ്ടി വന്നു തങ്ങളെക്കാൾ സാമ്പത്തിക സ്ഥിതിയിൽ ഒരുപാട് വ്യത്യാസമുള്ള ആതിരയെ ഈ കുടുംബത്തിലേക്ക് കയറ്റാൻ അമ്മയ്ക്ക് തീരെ താൽപര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല തന്റെ വാശി നിമിത്തമാണ് സമ്മതിച്ചത് ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഒരു അവസരം കൂടി കയ്യിൽ വന്നതുകൊണ്ട് ദിവസങ്ങൾ പരീക്ഷണത്തിന് ആയിരിക്കുമെന്ന് അവനെ ഉറപ്പായി.

ബാക്കി കാര്യങ്ങളൊക്കെ പിന്നീട് ചർച്ച ചെയ്യാമല്ലോ ആ പെൺകൊച്ചിനെ പുറത്ത് നിർത്തി വിഷമിപ്പിക്കാതെ അകത്തേക്ക് കയറ്റി അവിടെനിന്ന് അയൽക്കാരിൽ ആരോ പറഞ്ഞതും താല്പര്യമില്ലാതെ പ്രേമ മരുമകളെ അകത്തേക്ക് ക്ഷണിച്ചു. അമ്മയും നാത്തൂനും ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ മുഖങ്ങളും തനോട് ദേഷ്യം നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നത് ചെറിയ ഒരു ഭയത്തോടെയാണ് കണ്ടത് ഇനിയുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ തനിക്ക് നല്ലത് പ്രതീക്ഷിക്കാൻ ഇല്ല എന്ന് അവൾ ഏകദേശം ഉറപ്പിച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *