പൊന്നുപോലെ നോക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞ് പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിച്ച യുവാവ്

ചിലന്തി വിരിച്ച വലയിൽ വീണ ഇരകളിൽ ഒരാളെ പോലെയായിരുന്നു മോഹിനിയും ചോരയില്ലാത്ത പച്ച മാസം വരെ നടക്കുന്ന ഒരു രാത്രി പുഷ്പം നഗരത്തിലെ സ്ത്രീക്ക് വെളിച്ചത്തിനെ കീഴിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ നിന്നും വിയർപ്പിൽ മുങ്ങിയ ചുരുണ്ട നോട്ടുകൾ എടുത്ത് എണ്ണി തിട്ടപ്പെടുത്തുന്ന മോഹിനി ചില നോട്ടുകൾക്ക് മദ്യത്തിൻറെ ഗന്ധമായിരുന്നു അതിൽ നിന്നും ഒരു നോട്ടെടുത്ത് മുകളിലേക്ക് നീട്ടിപ്പിടിച്ച് മോഹിനി നോട്ടിന് നടുഭാഗത്ത് ദ്വാരത്തിലൂടെ നോക്കിയപ്പോൾ അവളുടെ ഉറക്കക്ഷീണം ഉള്ള കണ്ണുകളിലേക്ക് വന്നുവീണത് മഞ്ഞനിറം മോഹിനി പിറുപിറുത്തു ഏത് തന്തയില്ലാത്തവൻ ആണാവോ ഇത് ഞാനറിയാതെ എന്നിൽ അടിച്ചേൽപ്പിച്ചത് ഇന്നിത് ചെലവാക്കാൻ തെണ്ടി തിരിയെണ്ടിവരും ശേഷം മോഹിനി നോട്ടുകൾ അടക്കത്തോടെ മടക്കിവെച്ച് പഴയ സ്ഥാനത്ത് തന്നെ വെച്ചു പെട്ടെന്ന് മോഹിനിയുടെ മുഖത്തേക്ക് വന്ന ഏതോ ഒരു നാഷണൽ പെർമിറ്റ്.

ലോറി എവിടെയോ ലോഡിറക്കി പോകുന്ന വഴി ആണെന്ന് തോന്നുന്നു ലോറി മോഹിനിയെ മുട്ടിയുരുമിർ പോലെ കുറച്ചു മുന്നോട്ടു പോയി നിന്നു മോഹിനി മനസ്സിൽ ഏതു വരുത്തൻ ആണാവോ ഇന്നു ഈ നാറിയുടെ കൂടെയും കിടക്കേണ്ടി വരുമോ ലോറിയുടെ ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റിൽ നിന്നും ചുണ്ടത്ത് എരിയുന്ന വീഡിയോയുമായി പുറത്തേക്ക് ചാടിയ ലോറൻസ് ശേഷം ലുങ്കി മടക്കിക്കുത്തി അവരുടെ അരികിലേക്ക് വരുമ്പോഴും വശ്യമായ പുഞ്ചിരിയും ആയി വായ്ക്കകത്ത് മുറുക്കാൻ നിലത്തേക്ക് തുപ്പികൊണ്ട് മോഹിനി അടുത്തുവന്ന് അവളെ ഒന്നു നോക്കി ശേഷം ലോറൻസ് ആ ഇതിനുമുൻപ് എവിടെയും കാണാത്ത മുഖം ആണല്ലോ ടി നിന്നത് എന്താ നിൻറെ പേര് ഒരു രാത്രി കൂടെ കിടക്കാൻ എന്തിനാ എൻറെ പേര് ചുമ്മാ കൂടെ അങ്ങ് കിടന്ന്.

ആശ തീർത്ത് പോയാൽ പോരെ ലോറൻസ് അത് പോയിൻറ് ആടെ എന്താ നിൻറെ റേറ്റ് മോഹിനി കൂടുതലൊന്നും ഓടിയില്ല മാഷേ മാഷ് പറഞ്ഞത് പോലെ തന്നെ ഈ നഗരത്തിൽ ഈ അടുത്ത കാലത്ത് ഇറങ്ങിയ പുതുമുഖമാണ് ലോറൻസ് പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് കുറച്ചു കാശു കൊടുത്തു എനിക്ക് നേരെ നീട്ടിക്കൊണ്ട് ഇതിൽ എത്ര ഉണ്ട് എന്നൊന്നും എനിക്കറിയില്ല ഇതു മതിയോ എന്ന് നോക്കിയേ ലോറൻസിനെ കയ്യിൽ നിന്നും നോട്ടുകൾ പിടിച്ചു വാങ്ങി ഹിറ്റ്ലറിൻറെ അടുത്തേക്ക് കുറച്ചുകൂടി മാറുന്നതുകൊണ്ട് എണ്ണി നോക്കുമ്പോഴും ലോറൻസ് ബീഡിയും പുകച്ചു കൊണ്ട് അവളെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു കാണാൻ സുന്ദരിയാണ് ഒരു മുപ്പതു വയസ്സിനു മുകളിൽ പ്രായം ഉണ്ടെന്നത് ഇല്ല ചുവന്ന സാരിയിൽ അവളെ കാണാൻ നല്ല ഭംഗിയൊക്കെ ഉണ്ട് സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *