അനാഥ യുവാവിനെ കല്യാണം കഴിച്ച യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്

തനിവ് എന്നെ പെണ്ണുകാണാൻ വന്നപ്പോഴും അച്ഛനും അമ്മയും ചേട്ടനും മടക്കം ആർക്കും അവനെ ഇഷ്ടമായില്ല ഞാനാണെങ്കിൽ സ്ഥിരം പെണ്ണുങ്ങൾക്ക് പ്രകടിപ്പിക്കാറുള്ള ഭാവങ്ങളുമായി മുഖത്ത് ചിരി വരുത്തി പാവ കണക്കിന് നിന്നു കൊടുക്കുക മാത്രമാണ് ചെയ്തത് അവൻ വന്ന് പെണ്ണ് കണ്ട ഇറങ്ങിയതും തനിവിനെ സ്വന്തക്കാരും ബന്ധുക്കൾ ആരും തന്നെ ഇല്ല മനസ്സിലായതും വീട്ടുകാർ എല്ലാരും ചേർന്ന് അപ്പോൾ തന്നെ ആ ബന്ധം വേണ്ടെന്ന് തീരുമാനിച്ചു അവനു സ്വന്തമായൊരു വീടും കൊള്ളാവുന്ന ഒരു ജോലിയും കാണാൻ അത്ര മോശമല്ലാത്ത ഒരു ശരീരം പ്രകൃതവും നല്ലൊരു ജീവിത സാഹചര്യം ഉണ്ടെങ്കിൽ അതൊന്നുമായിരുന്നില്ല അപ്പോൾ അവർക്ക് ചിന്ത ആരുമില്ലാത്ത ഒരു വീട്ടിലേക്ക് ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടാൽ പിന്നെ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം വിട്ടു സ്വന്തം വീട്ടിലെ ഒരു ആവശ്യത്തിനും ഒന്നും വന്നു നിൽക്കാൻ പോലും മോൾക്ക് സാധിക്കില്ല എന്നതായിരുന്നു അവരുടെ എല്ലാം കണ്ടെത്തൽ ഭർത്താവ് ഒറ്റയ്ക്ക് വീട്ടിൽ ഉണ്ടാവും.

അതുകൊണ്ട് ആ വീട് വിട്ടു നിൽക്കുക മകൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാവും എന്നും എവിടെ പോയാലും എത്ര വൈകിയാലും അന്നേക്ക് തിരിച്ചുവരണമെന്ന് അതും പോരാതെ ഭർത്താവ് ജോലിക്ക് പോയാൽ ആ വീട്ടിൽ ഒന്നും മിണ്ടാനും പറയാനും ആരും കൂടെ ഉണ്ടാവില്ല എന്നതു ഒക്കെയായിരുന്നു വളരെയധികം തന്നെ അങ്ങനെ ഒരു തീരുമാനത്തിലേക്ക് എത്തിച്ചേരുന്നതിന് അവർ കണ്ടെത്തിയ കാരണങ്ങൾ അവൻ എന്നെ വന്ന് പെണ്ണ് കണ്ടു ഇറങ്ങിപ്പോയ ആ സമയം തന്നെയായിരുന്നു അവർ ഇതെല്ലാം സംസാരിച്ചത് വീട്ടിലെ ഹാളിലിരുന്നു അവർ സംസാരിക്കുന്ന കാര്യങ്ങളെല്ലാം എനിക്കും മുറിയിൽ ഇരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ കേൾക്കാമായിരുന്നു എന്നാൽ അവനെ ഒഴിവാക്കാനുള്ള വീട്ടുകാരുടെ കാരണങ്ങൾ എന്തോ എനിക്കത്ര ഇഷ്ടമായില്ല അവർ അവനെ വേണ്ടാന്ന് തീർത്തും തീരുമാനിച്ചപ്പോഴാണ് എൻറെ ഓർമ്മകളിൽ അവൻറെ രൂപം ഞാൻ തിരഞ്ഞു ചെല്ലാൻ തുടങ്ങിയത് മുറിവിട്ട്.

ഞാൻ പുറത്തുവന്നതും എന്നെ കണ്ട അച്ഛൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു ഇത് നമുക്ക് ശരിയാവും എന്ന് തോന്നുന്നില്ല മോളെ എന്ന് പറഞ്ഞത് ഞാൻ അവരെ നോക്കി പറഞ്ഞു എനിക്ക് അയാളെ ഇഷ്ടമായി എനിക്ക് അയാളെ മതി അത് കേട്ടതും അവരെല്ലാം ഒന്നും ഞെട്ടിയോ എന്നൊരു സംശയം തുടർന്ന് അവരെല്ലാം പരസ്പരം നോക്കുകയും അത്ഭുതപ്പെടുകയും തുടർന്ന് അതിനെ പല ദോഷങ്ങളും പറഞ്ഞു പിന്തിരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും ഞാൻ അത് ചെവിക്കൊണ്ടില്ല ആൾക്ക് ആരും ഇല്ല എന്നതുകൊണ്ട് അയാൾ ഒറ്റപ്പെടുത്തുന്നു അതിനോട് എനിക്കൊന്നും വിയോജിപ്പ് ആയിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *