പാതിരാത്രി യുവതിക്ക് അശ്ലീല മെസ്സേജുകൾ അയച്ച യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്

അത് പടക്കം ആണ് ട്ര സൂക്ഷിച്ച് ഇടപഴകി ഇല്ലെങ്കിൽ നിൻറെ ട്രൗസർ പൊളിയും മോനെ സംഗീത എൻറെ നല്ലൊരു ഫ്രണ്ട് ആണ് സമയം കിട്ടുമ്പോൾ എല്ലാം ഞങ്ങൾ ഒരുപാട് സംസാരിക്കും എപ്പോഴോ നമ്പർ കൈമാറിയപ്പോൾ വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ് മോർണിംഗ് ഗുഡ് നൈറ്റ് അയക്കും ഞങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള പെരുമാറ്റം കണ്ടപ്പോഴാണ് രാജീവ് എനിക്ക് മുന്നേറിയപ്പ് തന്നത് സംഗീത ജോലിസംബന്ധമായി ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിൽ വന്നപ്പോഴാണ് ഞാൻ അവളെ പരിചയപ്പെടുന്നത് ഹൃദ്യമായ പെരുമാറ്റത്തിലൂടെ ഞങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് അടുത്തു അവളുടെ അടുത്തേക്ക് രാത്രി സ്ഥിരമായി വരാറുണ്ട് രാത്രി കെട്ടിയോനെ ഉറക്കഗുളിക കൊടുത്തു ഉറക്കി അവൾ നല്ല പരിപാടിയാ അവസാനം ഒരു ദിവസം അവൻ പാമ്പുകടിയേറ്റ് ചത്തു പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ പുഴയിൽ ചാടി ചാവാൻ പോയി ആൾക്കാരെ കണ്ടത് കാരണം രക്ഷപ്പെട്ടു കേട്ടിയവൻ ഉപേക്ഷിച്ചുപോയി ഇപ്പോൾ അവളും പിള്ളേരും ഒറ്റക്ക് ഇപ്പോ നല്ല കളി നീ സൂക്ഷിച്ചോ രാജിവ് പറഞ്ഞു.

എനിക്ക് അത് കേട്ടപ്പോൾ കൗതുകം തോന്നി സംഗീതയെ പരിചയപ്പെടുമ്പോൾ ഒന്നും എനിക്ക് അത്തരം ഒരു പെണ്ണാണ് എന്ന് തോന്നിയിരുന്നില്ല പിന്നീട് കണ്ടപ്പോൾ മുതൽ മനസ്സിൽ ചിന്തകൾ മാറി മറിഞ്ഞു അവരുടെ ഓരോ ചലനങ്ങളും ഞാൻ നിരീക്ഷിച്ച തുടങ്ങി അവൾ എന്നോട് സംസാരിക്കുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും എന്നിൽനിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ കാമം കത്തിയെരിയുന്നു ഉണ്ടോ ഇവനെന്താ മണ്ണ് കുണാപ്പൻ ആടാ ഇതിൽ കൂടുതൽ എങ്ങനെയാണ് ഒരു പെണ്ണിനെ താല്പര്യം അറിയിക്കുന്നത് എന്ന് കരുതുന്നുണ്ടോ എന്തെല്ലാം ചിന്തകൾ സംസാരിക്കുമ്പോൾ മാറിമറിഞ്ഞു എന്തായാലും വാട്സ്ആപ്പ് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിച്ചു തുടങ്ങി കുശലാന്വേഷണങ്ങൾ കൂടുതലായി വാക്കുകൾക്ക് ദോയാ അർത്ഥം വരുത്തി മറുപടി അയച്ചു തുടങ്ങി നമ്മുടെ താല്പര്യം കൂടി ആളെ ആറിയിക്കണാമല്ലോ വാക്കുകൾ അതിര് കടക്കുമ്പോൾ അവൾ നിശബ്ദയായി ആകും പിന്നെ മറുപടി അയക്കില്ല.

ഡിമാൻഡ് പിടിക്കുന്നു പിന്നെ പരിഭവത്തോടെ അടുത്ത ദിവസം പറയ ഒരു ദിവസമാണ് ചോദിച്ചു പുരുഷന്മാർ എല്ലാവരും ഒരുപോലെ ആണ് ലേ എന്താ അങ്ങനെ തോന്നിയേ ഞാൻ ആരുമായി ചങ്ങാത്തം കൂടാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴും അവരെ എൻറെ ശരീരം മാത്രമാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എനിക്കൊരു ചങ്ങാതി വേണം എല്ലാം മനസ്സു തുറന്നു പറയാൻ പുരുഷൻ രഹസ്യം സൂക്ഷിക്കാൻ അതുപോലെ സ്ത്രീക്ക് അതിന് കഴിയില്ല എന്ന് തോന്നിയത് കൊണ്ടാണ് ഞാൻ ആൺ സുഹൃത്തുക്കളുടെ സൗഹൃദം ആഗ്രഹിക്കുന്നത് പക്ഷേ ആരും എന്നെ മനസ്സിലാക്കുന്നില്ല ഞാൻ നല്ല സുഹൃത്തല്ലേ എന്നോട് പറഞ്ഞോളൂ ഇപ്പോഴും എനിക്ക് തന്നെ പൂർണമായി മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല ചിലപ്പോൾ താനും മറ്റുള്ളവരെ പോലെ എനിക്ക് കുറ്റബോധം തോന്നി എൻറെ മനസ്സിൽ എപ്പോഴൊക്കെയോ എല്ലാ എന്നെ മറ്റുള്ളവരെ പോലെ കാണണ്ട സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *