അമ്മയുടെ വലിപ്പിൽ വച്ച ലെറ്റർ കണ്ട മകൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

കുളിമുറിയിലെ ഷവറിന് താഴെ നഗ്നയായി നിൽക്കുമ്പോൾ ശാലിനി തന്നെ ശരീരത്തിലേക്ക് നോക്കി നിശ്വാസം മുതിർത്തു ഇരുപത്തിയൊന്നാം വയസ്സിൽ കല്യാണ ആലോചനകൾ വന്ന് തുടങ്ങുമ്പോഴാണ് ഇതിനുമുമ്പ് അവൾ സ്വന്തം ശരീരം ഇങ്ങനെ കുറെ നേരം നോക്കി നിന്നിട്ടുള്ളത്. അന്ന് സ്വയം ഒരു അഭിമാനം തോന്നിയിരുന്നു അഴകാറിന് തന്നെ ശരീരം വിടവിനെ കുറിച്ച് ഒരു ഡ്രസ്സ് ചേഞ്ച് ചെയ്യുമ്പോൾ അനിയത്തി രശ്മിയാണ് തന്നെ ശരീരത്തെക്കുറിച്ച് ആദ്യമായി വർണ്ണിച്ചത് ചേച്ചിയെ കല്യാണം കഴിക്കുന്നയാൾ ഭാഗ്യവാനാ. എന്താ ഒരു സ്ട്രക്ചർ ആദ്യമായി അരകെട്ടിൽ അടിപാവാടയുടെ ചരട് മുറുകെ കെട്ടുമ്പോഴാണ് അവൾ അത് പറയുന്നത് ഒന്ന് പോടി അപ്പുറത്തോട്ട് ജാല്യത മറക്കാനായി ശാലിനി അവളെ ആട്ടിയോടിച്ചു. പക്ഷേ അന്ന് അവൾ പറഞ്ഞ ഭാഗ്യവാനായ ഒരാളും ഈ നാല്പതാം വയസ്സിനും തന്നെ തേടി എത്തിയില്ല പലരുടെയും മുമ്പിൽ ഉടുത്തൊരുങ്ങി നിന്നു എങ്കിലും ചൊവ്വാദോഷമുള്ള ജാതകക്കാരെ ഏറ്റെടുക്കാൻ എല്ലാവരും സമ്മതം കാണിച്ചു.

അകാലത്തിൽ മരണമടഞ്ഞ അച്ഛൻറെ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ അമ്മയുടെ ചുമലിൽ ആയിരുന്നു സൂപ്രണ്ട് യശോദാമ്മയ്ക്ക് മൂന്ന് പെൺമക്കളായിരുന്നു മൂത്തവൾ രേഷ്മ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഭർത്താവിന് ദുബായിലാണ് രണ്ടാമത്തെയാളാണ് ശാലിനി മൂന്നാമത്തേത് രശ്മിക്കും കല്യാണപ്രായമായിരുന്നു. പക്ഷേ അവളുടെ ചേച്ചി ഇങ്ങനെ കല്യാണം കഴിക്കാതെ നിൽക്കുന്നത് കണ്ട് യശോദാമ്മ രാഘവൻ്റെ അടുത്ത് പോയി ശാലിനിയുടെ ജാതകം കാണിച്ചു. ദീർഘനേരം കമ്പടി നിരത്തിയും ഹരിച്ചും ഗുണിച്ചും ഒടുവിൽ ഞെട്ടിക്കുന്ന ഒരു സത്യം അയാൾ പറഞ്ഞു ഈ കുട്ടിയുടെ ഒരു ദോഷ ജാതകമാണ് ജാതകപ്രകാരം 40 വയസ്സിനു ശേഷമേ നടക്കാൻ പാടുള്ളൂ അതിനുമുമ്പ് ഒരു വിവാഹം നടത്തിയാൽ അതായത് കുട്ടിയുടെ ചേരുന്ന വ്യക്തി പെട്ടെന്ന് തന്നെ മരണപ്പെടുകയും കൂട്ടി വിധവയാവുകയും ചെയ്യും.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *