മരുമകളെ വീട്ടിൽ നിന്നും പുറത്താക്കിയ അമ്മയും അമ്മയ്ക്കും മകനും സംഭവിച്ചത്

എന്നാലും എന്റെ മോന് ഈ ഗതി വന്നല്ലോ എന്നോർക്കുമ്പോഴാണ് സങ്കടം താടിക്ക് കൈ കൊടുത്തിരുന്നു കൊണ്ട് അമ്മായമ്മ പറയുന്നത് കേട്ട് ആര്യയുടെ ഹൃദയം പൊട്ടി ചിതറി അവൾ അപ്പുറത്തേക്ക് മാറിനിൽക്കുന്ന ഭർത്താവിനെ ഒന്നു നോക്കി തന്നോട് ഉള്ള പുച്ഛം ആമുഖത്ത് ഉണ്ടെന്ന് അവൾ അറിഞ്ഞു ഇനി എന്ത് ആട്ടം കാണാൻ നിൽക്കുന്നത് ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി തന്നുടെ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് അവർ ആഘോഷിച്ചത് കേട്ട് അവൾക്ക് എന്തെന്നില്ലാത്ത ദേഷ്യം സങ്കടം തോന്നി. മുറിയിലേക്ക് പോയി ഞാൻ പറഞ്ഞതാ ഇതിനെ ഇങ്ങോട്ട് കെട്ടിയെടുക്കേണ്ട എന്ന് അപ്പൊ നീ കേട്ടില്ല ഇനി അനുഭവിക്ക് അവർ മകനെ കുറ്റപ്പെടുത്തി അമ്മ ഇതെന്തറിഞ്ഞിട്ടാ ചക്കയൊന്നുമല്ലല്ലോ ചൂഴ്ന്നു നോക്കാൻ ഇത് യാതൊരു ഗുണവും ഇല്ലാത്ത കായ ആണെന്ന് അറിയാൻ വൈകി.

അസഹ്യതയോടെ പറഞ്ഞു ഇനി എന്തായാലും വെച്ച് താമസിപ്പിക്കേണ്ട വീട്ടിൽ കൊണ്ട് വിടണം അവളെ ഒഴിവാക്കാനുള്ള മാർഗങ്ങൾ നോക്കണം മരുമകൾ ആയി അവൾ ഇവിടെ വേണ്ട ഒരു തീരുമാനം പോലെ പറഞ്ഞിട്ട് ഭവാനിയമ്മ തന്റെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു ഡോക്ടറിൽ നിന്ന് അറിഞ്ഞ കാര്യം തന്നെ അമ്മയുടെ സംസാരമൊക്കെ കൊണ്ട് അയാൾക്ക് ഭ്രാന്ത് പിടിക്കുന്നത് പോലെ തോന്നി.അയാൾ കലി തുള്ളി തന്റെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു പുറത്തു നടന്ന സംസാരങ്ങളൊക്കെ കേട്ട് കണ്ണീർ വാർക്കുകയായിരുന്നു അപ്പോൾ അവൾ ആ നേരത്താണ് അവൻ മുറിയിലേക്ക് കടന്നുവന്നത് ഇവിടെ വന്ന റസ്റ്റ് എടുക്കുകയാണ് നിന്നോട് പറഞ്ഞതല്ലേ ഇവിടെ നിറഞ്ഞു തരാൻ എന്നിട്ട് വന്ന് കിടക്കുന്നു നാണമില്ലല്ലോ അവളെ കണ്ടതോടെ അവന് നന്ദേട്ടാ ഞാൻ എന്ത് തെറ്റ് ചെയ്തിട്ടാ? അവൾ കണ്ണിലോടെ ചോദിച്ചു. ഓഹോ നീ ഒന്നും ചെയ്തില്ലെന്നാണോ പറഞ്ഞു വരുന്നത് നിൻറെ ജാതകത്തിൽ ദോഷമുണ്ടെന്ന് മറച്ചുവെച്ചിട്ട് കല്യാണം നടത്തിയത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *