മകളെ കാണാനില്ല പിന്നീട് നോക്കുമ്പോൾ കണ്ടത്

അമ്മേ അച്ഛൻ ചീത്തയാ നാലുവയസ്സുകാരി മാളൂട്ടി അമ്മയുടെ നെഞ്ചിൽ പേടിയോടെ പറ്റിച്ചേർന്നു വിതുമ്പുമ്പോൾ അമ്മ പതിയെ അവളുടെ മുടിയിലൂടെ തലോടി എന്നും കുടിച്ച് കാലും നിലത്തുറക്കാത്ത ആടിയാടി വരുന്ന വായിൽ തോന്നിയതെല്ലാം വിളിച്ചുപറയുന്ന കുഞ്ഞിൻറെ മുന്നിൽ വെച്ച് അമ്മയെ അവോളം മർദിക്കുന്ന അച്ഛനെ മോൾ എങ്ങനെ പേടി കാത്തിരിക്കും അച്ഛൻ വരുമ്പോൾ കുഞ്ഞു ഉറങ്ങിയില്ലെങ്കിൽ പോയി ഉറങ്ങട്ടെ എന്ന കണ്ണുരുട്ടി പേടിപ്പിക്കുന്ന അച്ഛനെ ഏതു മകൾ സ്നേഹിക്കും 4 വയസ് മാത്രം പ്രായമായ കുഞ്ഞിനെ കണ്ണുകളിൽ ഭയം നിറഞ്ഞ ആടുകയാണ് അച്ഛൻ എന്ന പേര് പോലും ആ കുഞ്ഞിനെ ഭയപ്പെടുത്തി പലപ്പോഴും അമ്മയെ മോൾക്ക് പേടിയാ അച്ഛൻ ചീത്ത എന്ന് അപ്പോഴൊക്കെ അവളെ നെഞ്ചോട് ചേർത്തുപിടിച്ചു ആശ്വസിപ്പിക്കും ആ അമ്മ അന്ന് മുറ്റത്ത് കളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ തലചുറ്റി വീണു മോളെ നെഞ്ചിലേക്ക് വാരിയെടുത്തു ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തുമ്പോൾ ആ കുഞ്ഞു ചുണ്ടുകൾ മന്ത്രിച്ചത് അച്ഛൻ വരുന്നു അമ്മയുടെ മോൾക്ക് പേടിയാകുന്നു എന്നായിരുന്നു അച്ഛൻ എന്ന ആ മനുഷ്യൻറെ മുഖം ആ കുഞ്ഞു മനസ്സിൽ അത്രയേറെ മുറിവുണ്ടായിരുന്നു അറിഞ്ഞത് വളരെ വൈകിയായിരുന്നു ഒരിക്കൽ രാത്രി കുഞ്ഞു നിലവിളിയായിരുന്നു അമ്മയെ ഉണർത്തിയത് ആരെങ്കിലും ചേർന്നുകിടക്കുന്ന കുഞ്ഞ്.

കിടന്നിട്ട് ശൂന്യമാണെന്ന് ഞെട്ടൽ ആ അമ്മയുടെ ശരീരത്തിലൂടെ കൊള്ളിയാൻ പോലെ പാഞ്ഞു മോളെ എന്ന് വിലപിച്ച് അവൾ മുന്നിലെ അനക്കമറ്റ കുഞ്ഞിനെ ശരീരം ചോരയിൽ കുളിച്ചു കിടപ്പുണ്ടായിരുന്നു ആ ചോര പൊടിഞ്ഞു ഒഴുകുന്നത് ആ കുഞ്ഞ് ശരിരത്തിനെ കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ ആണെന്ന് ആ കുട്ടി ഞെട്ടലോടെ മനസ്സിലാക്കി അമ്മ അവളെ വാരി പുണരുമ്പോൾ അപ്പുറത്ത് ഉടുതുണി പോലുമില്ലാതെ ഏതോ വികാരത്തെ രസതന്ത്രത്തിൽ നിന്ന് മോചിതനാകാൻ മക്കളുടെ മേനി കൊഴുപ്പ് ആസ്വദിച്ച് ലഹരിയിൽ ഒരു ബീഡിക്ക് തീ കൊളുത്തുകയായിരുന്നു അച്ഛൻ അമ്മയുടെ മടിയിൽ നിശ്ചലമായി ആകുന്നു ശല്യം കിടക്കുമ്പോൾ അവൾ പറഞ്ഞ വാക്കുകളായിരുന്നു അമ്മയെ കൂടുതല് ചുട്ടു പൊള്ളിച്ചത് അമ്മേ അച്ഛൻ ചീത്തയാ നാലുവയസ്സുകാരി പറയാൻ ആഗ്രഹിച്ചത് അച്ഛൻറെ കാമ വെറിയുടെ വേദനയായിരുന്നു എന്ന് മനസ്സിലാകാൻ കഴിഞ്ഞില്ല എന്ന് വിലപിക്കുമ്പോൾ അമ്മയെന്ന വാക്കിനോട് ആ പദവിയോട് അവൾക്ക് സ്വയം പുച്ഛം തോന്നി മുലഞെട്ട് പോലും വരാത്ത ഈ പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങളെ പോലും ചോരയുടെ അരക്കെട്ടിലെ അയാൾ മകളെ നഷ്ടപ്പെട്ട അമ്മയുടെ വേദന അഗ്നിയായി മാറിയപ്പോൾ വീണ്ടും ഒരു നില വിളി കൂടി ആ വീടിനെ നടുക്കി താഴെ അറ്റ് വീണ ലിംഗ അതിലേക്ക് നോക്കി അയാൾ വേദനയോടെ പുളയുമ്പോൾ അയാളെ നോക്കി അവൾ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *