അമ്മ ചെയ്യുന്ന ജോലി കണ്ട മകൾ തലകറങ്ങി വീണു

മോളെ നീ നന്നായി പഠിക്കുന്നുണ്ടോ ഈ അമ്മയ്ക്ക് വേറെ പണിയൊന്നുമില്ല ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കലാണ് കോൺവെൻറ് ലേക്ക് ഫോൺ വിളിക്കുന്നത് എപ്പോഴും ചോദിക്കുവാൻ ഇതേ ഉള്ളൂ ആവോ നീ നന്നായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നുണ്ടോ ബെസ്റ്റ് അടുത്ത ചോദ്യം അമ്മയക്ക് അറിയേണ്ട രണ്ടുകാര്യങ്ങൾ അതിനപ്പുറം ഒന്നും ചോദിക്കാറില്ല ഇവിടെയാണെങ്കിൽ എൻറെ അവസ്ഥ തീരെ മോശമാണ് ചക്കയുടെ കാലമായതുകൊണ്ട് ഉച്ചയ്ക്ക് ചക്കക്കറി വൈകിട്ട് ചക്ക പൊരിച്ചത് അങ്ങനെ ഭക്ഷണം കിട്ടുന്നുണ്ട് ആകെയുള്ള അഞ്ചു മിനിറ്റിൽ അമ്മ എന്തൊക്കെയോ ചോദിച്ചു അമ്മ എന്നും അങ്ങനെയാണ് വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ട് വിളിക്കും കുറച്ചു വിശേഷം ചോദിക്കും ഫോൺവിളി കൂടെ പിശകാണ് വർഷത്തിലൊരിക്കൽ നാട്ടിൽ വരുമ്പോൾ ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്നും കൂടെ കൊണ്ടുപോയി നിർത്തും കൂടെയുള്ള കൂട്ടുകാരികളൊക്കെ വലിയ വീട്ടിലെ ആണ് ആഴ്ചയിലൊരിക്കൽ അവരുടെ വീടുകളിൽ നിന്നൊക്കെ ആളുകൾ വരും.

എന്തുമാത്രം സാധനങ്ങളാണ് അവർ കൊണ്ടുവരുന്നത് വസ്ത്രങ്ങൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ അവർക്കില്ലാത്ത ഒന്നുമില്ല എല്ലാം മുന്തിയതരം ഞാൻ മാത്രം ഇങ്ങനെ അമ്മ ഗൾഫിൽ ആണെന്ന് എല്ലാർക്കും അറിയാം എന്നിട്ടും എൻറെ വസ്ത്രങ്ങൾ കണ്ടാൽ മതി അമ്മയെ പോലെ ഒരു പിശുക്കി ഈ ലോകത്തിൽ വേറെയില്ല കലികാലം ഞാൻ അഞ്ചാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോഴാണ് അപ്പൻ പെട്ടെന്ന് പോയത് ആ വർഷം തന്നെ എന്നെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ആക്കി അമ്മ ഗൾഫിൽ പോയി അമ്മ അടുത്തില്ല എന്നതുമായി ഞാൻ പൊരുത്തപ്പെട്ടു തുടങ്ങിയിരുന്നു ലീവിൽ വരുമ്പോഴൊക്കെ അമ്മ വസ്ത്രങ്ങൾ വാങ്ങി തരും അധികം ആർഭാടം ഒന്നിലും വരുന്നത് അമ്മയ്ക്ക് എന്തോ ഇഷ്ടമില്ല ഈ പത്താംക്ലാസ് ഒന്ന് വേഗം കഴിഞ്ഞു കിട്ടിയാൽ മതിയായിരുന്നു എനിക്കാണേൽ എല്ലാറ്റിനോടും ഒരുതരം അവഗണന യായിരുന്നു പഠിക്കുവാനും താൽപര്യം കുറഞ്ഞു വരികയായിരുന്നു.

അപ്പൻ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ പത്താംക്ലാസ് കഴിഞ്ഞതും വെക്കേഷന് അമ്മ നാട്ടിൽ വന്നില്ല പകരം എന്നെ അങ്ങോട്ടേക്ക് വിസിറ്റിംഗ് വിസയിൽ കൊണ്ടുപോയി ആദ്യമായിട്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ അമ്മ ചെയ്തു ആദ്യമായി പിശുക്കി അല്ല എന്ന് തെളിയിച്ചു കൂട്ടുകാരുടെ ഗൾഫിലെ വിശേഷം പറയാം ഒരാഴ്ച എന്നെ കൊണ്ടു നടന്ന അമ്മ എല്ലാം കാണിച്ചു പിന്നെ അമ്മയെ ജോലി ചെയ്യുന്ന ആശുപത്രിയിൽ കൊണ്ടുപോയി ആദ്യമായാണ് അമ്മയെ ഞാന് യൂണിഫോമിൽ കണ്ടത് എന്ന് മാത്രമാണ് അമ്മ ആശുപത്രിയിൽ ഹൗസ് കീപ്പിംഗ് സെക്ഷൻ ഞാൻ അറിഞ്ഞത് അപ്പോൾ ഒരു പ്രസംഗം കഴിഞ്ഞതേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ പുള്ളിക്കാരി അവിടെ വൃത്തിയാക്കാൻ പോയി സത്യത്തിൽ മലം മൂത്രം രക്തം കൂടെ എല്ലാം ഉള്ള ഒരു അവസ്ഥ അവിടുത്തെ മണം അതെല്ലാം കണ്ടിട്ട് ഛർദ്ദിക്കാൻ വന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവൻ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *