സർപ്രൈസ് ആയി വീട്ടിലേക്ക് കയറി വന്ന മകൻ അവിടുത്തെ കാഴ്ച കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി

അമ്മേ ഇതാണ് വൈശാഖ് അശ്വിൻ വൈശാഖിനെ ചേർത്തുപിടിച്ച അമ്മയോട് പറഞ്ഞു അമ്മ പുഞ്ചിരിച്ചു എപ്പോഴും ഇവൻ നിൻ്റെ കാര്യം പറയും കേട്ടോ എന്താ ഇഷ്ടം കഴിക്കാൻ കുമ്പളപ്പം ഉണ്ട് എടുക്കട്ടെ ഒന്നും കഴിക്കില്ല കേട്ടോ വല്ല ബർഗർ പിസയോ മറ്റോ ആണെങ്കിൽ നോക്കാം. എടാ വൈശാഖ് അമ്മയെ നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു മുണ്ടും നേരിട്ടും നെറ്റിയിൽ ഒരു ചന്ദനക്കുറി നീണ്ട മുടിയുടെ തുമ്പ് കെട്ടി വെച്ചിരിക്കുന്നു ഈ കാലത്തും ഇങ്ങനെയൊരു അമ്മ. ഇവിടെ ഇല്ലാട്ടോ കുട്ടിയെ ഇവിടെ പച്ചക്കറി ഒക്കെ പുറത്തുപോയി കഴിക്കും ഇതിനുള്ളിൽ വയ്ക്കില്ല എനിക്ക് ശീലമില്ല അതാ എടാ ഞാൻ നിന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടില്ലെടാ അച്ഛൻ ക്രിസ്ത്യാനിയാണെങ്കിലും അമ്മ നമ്പൂതിരി ആണ് കേട്ടോ വിപ്ലവം സൃഷ്ടിച്ച കല്യാണമായിരുന്നു വീടിനുള്ളിൽ അമ്മയുടെ പുറത്ത്.

ഞങ്ങളുടെ അവൻ കണ്ണുറക്കി. അമ്മ അങ്ങനെ വിളിക്കട്ടെ വൈശാഖ് ചോദിച്ചു അതിനെന്താ മോനെ അങ്ങനെ വിളിച്ചോളൂ അമ്മ പറഞ്ഞല്ലോ എന്തൊരു ഫുഡ് അതിൻറെ പേര് അവനൊന്നും നിർത്തി കുമ്പിളപ്പം ഇതുവരെ കഴിച്ചിട്ടില്ല. അതിന്റെ രുചി എനിക്കറിയില്ല അമ്മ വേഗം ഒരു പാത്രത്തിൽ അത് വിളമ്പി നല്ല മധുരമുണ്ട് നല്ല രുചിയും അമ്മ സന്തോഷത്തോടെ ചിരിച്ചു പിന്നെ അവൻ കഴിക്കുന്നത് നോക്കി അവനെ നോക്കി നിന്നു. മോന്റെ മുടി എന്താ ഇങ്ങനെ ചെമ്പിച്ച പോലെ എണ്ണ ഒന്നും തേക്കാറില്ല ഈ അമ്മ എന്ന നാണംകെടുത്തി കൊല്ലുവോ? അമ്മേ ഇത് കുറച്ചു രൂപയ്ക്ക് മുടക്കി കളറടിക്കുന്നതാ അശ്വിൻ പറഞ്ഞു.

എൻറെ കൃഷ്ണാ എന്ന് നല്ല മുടി എന്തിനാ ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്യണേ. വൈശാഖ നിഷ്കളങ്കതയിലേക്ക് കൗതുകത്തോടെ നോക്കിയിരുന്നു വൈശാഖിനെ ഉണ്ണിയുടെ ഒരു ചായ അല്ലേ? ആദ്യമായി വൈശാഖിനെ കാണുമ്പോൾ അവൻ അത് തോന്നിയിരുന്നു രണ്ടുവർഷം മുമ്പ് ഒരു പനിചൂടിൽ തങ്ങളെ വിട്ടുപോയ ഉണ്ണിയുടെ കണ്ണുകൾ ആയിരുന്നു അതേ നിറവും പുഞ്ചിരിയും. അവൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് തന്നെ ഉണ്ണിയേട്ടന്റെ ഛായ ഉണ്ട് എനിക്ക് എന്ന് വൈശാഖിനെ ആ വീട് ഇഷ്ടമായി. അമ്മയെ ഇഷ്ടമായി കണ്ട കാഴ്ചകൾ ഒന്നുമായിരുന്നില്ല സ്വാദുകളുമായിരുന്നില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *