സ്വന്തം വീട്ടുകാർ ഇറക്കി വിട്ടതിനുശേഷം അമ്മായിഅമ്മ ചെയ്തത്

ഈ പെണ്ണിൻറെ ഒരു കാര്യം ഏതുനേരവും ഒരു ഫോൺ വിളിയാണ് അവൻ ഇത്തിരി സ്വസ്ഥത കൊടുത്തുകൂടെ കമ്പനിയിൽ അവനെ ജോലി തിരക്ക് ഉണ്ടാവില്ലേ രാവിലെ തന്നെ അമ്മായിമാ കലാപരിപാടി തുടങ്ങി ഇനി ഈ ദിവസം മുഴുവൻ ഓരോ കുത്തി പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കും. നീതുവേഗം കുളിക്കുവാൻ പോയി തയ്യാറായി അപ്പോൾ തന്നെ അവൾ ഓഫീസിലേക്ക് പോയി അങ്ങനെയാണ് എപ്പോഴും ഓരോന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കും നീതുവിനെ അവരെ തീരെ ഇഷ്ടമില്ല ആകെ ഒരു മകനെ ഉള്ളൂ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവരുടെ ഭർത്താവ് മരിച്ചുപോയി പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് സുഖമെന്താണെന്ന് അവരെ അറിഞ്ഞിട്ടില്ല പ്രസവം മുതൽ ആ കുഞ്ഞു വളർന്നു വലുതാകുന്നത് വരെ അവർ അനുഭവിച്ച കഷ്ടപ്പാടും ദുരിതവും നാട്ടുകാർക്കെല്ലാം അറിയാം. വിധവയായ പെങ്ങളെ അവരുടെ ആങ്ങള പോലും തിരിഞ്ഞു നോക്കിയില്ല അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ അയാൾക്കും കഷ്ടപ്പാട് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.

രാഹുലിൻ്റെ വിവാഹം അടുത്തപ്പോൾ മുതൽ അവർ നല്ല സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെൺകുട്ടി തന്നെ സ്നേഹിക്കും എന്നവർ വിചാരിച്ചിരുന്നു. രാഹുലിനെ ജോലി കുറച്ച് അകലെയാണ് ഒരു കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനിയിൽ സൂപ്പർവൈസർ ആണ് ഒരിക്കലും അവൻ വരും നീതുവാണെങ്കില്‍ വീട്ടിലെ ഒരുങ്ങിയാൽ അവനെ വിളിച്ചു പറയും പക്ഷേ രാഹുൽ ഒരിക്കലും അമ്മയെ ഒന്നും പറയില്ല അവനെ അവരെ അത്രയ്ക്ക് ഇഷ്ടമാണ്. രാത്രിയിൽ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോഴാണ് അമ്മിണി ചേച്ചി വഴിയിൽ നിൽക്കുന്നത് കണ്ടത് ഞാൻ കാര്യം തിരക്കി നീതു വന്നിട്ടില്ലത്രെ അവർക്കാണെങ്കിൽ ഫോൺ ഇല്ല ഞാൻ വേഗം നീതുവിനെ വിളിച്ചു കൂടെ നിൽക്കാൻ താല്പര്യമില്ല അവരെ ഞാൻ തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് അയച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *