ചേച്ചിയുടെ വസ്ത്രം കൊണ്ട് അനിയൻ റൂമിലേക്ക് പോയി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

അയയിൽ അലക്കി വിരിച്ചിരിക്കുന്ന തന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ ആരും കാണാതെ ഷർട്ടിനു ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ച് തന്റെ അനിയൻ എടുത്തുകൊണ്ടു പോകുന്നത് സിന്ധു പകപോടെ നോക്കി നിന്നു. ഉണങ്ങാൻ ഇടുന്നത് തന്നെ അടിവസ്ത്രങ്ങൾ തന്നെ അമ്മായപ്പൻ എടുത്തുകൊണ്ടു പോവാറുണ്ടെന്ന് ഒരു കൂട്ടുകാരി വെറുപ്പോടെ പറഞ്ഞത് സിന്ധുവിന് ഓർമ്മ വന്നു സ്വന്തം ചേച്ചിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ മോഷ്ടിക്കാൻ മാത്രം വൃത്തികെട്ടവൻ ആണോ അനിയൻ കണ്ണൻ സിന്ധുവിന്റെ ഉടലാകെ വിറച്ചു അവൾ പതിയെ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ അവൻറെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു. വാതിൽ ചാരിറ്റേ ഉള്ളൂ സിന്ധു വാതിലിന്റെ ഇടയിലൂടെ അകത്തേക്ക് നോക്കി കണ്ണാടിക്കു മുമ്പിൽനിന്ന് ഷർട്ട് മാറ്റുകയാണ് ശേഷം അവൻ ചുറ്റും ഒന്ന് നോക്കിക്കൊണ്ട് തന്നെ സാരി ബ്ലൗസ് എടുത്ത് ധരിക്കുന്നത് കണ്ടു സിന്ധു വാ പൊളിച്ച് പോയി. അവൾ മിണ്ടാതെ നിന്ന് അവൻറെ പ്രവർത്തികളെ വീക്ഷിച്ചു ബ്ലൗസ് ധരിച്ച ശേഷം.

അവൻ ഒളിപ്പിച്ചു കൊണ്ടുവന്ന അടിപ്പാവാട എടുത്ത് ധരിച്ചു അതിനുമേലെ അമ്മയുടെ സാരിയും വാരിച്ചിട്ടുണ്ട് ശേഷം മേശയുടെ പുറത്തിരുന്ന ഒരു ബോക്സ് തുറക്കുന്നു സിന്ധു ആ ബോക്സിൽ എന്താണെന്നറിയാൻ സൂക്ഷിച്ചു നോക്ക് അതിൽ നിറയെ ഒട്ടുകളും കണ്മഷിയും കുങ്കുമവും ആയിരുന്നു കണ്ണൻ അതിൽ നിന്ന് ഒരു പോട്ടെടുത്ത് വച്ചു കണ്ണും നീട്ടിയെഴുതി തൃപ്തിയോടെ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി. സിന്ധുവിന്റെ ഉടലാകെ കണ്ണൻ ചെറുപ്പം മുതലേ കുറച്ച് നാണം കൂടിയാണ് ആണുങ്ങളെ കാണുമ്പോൾ ഒരു നാണവും ഒളിച്ചു കളിയും ഒക്കെ താനും കണ്ടിട്ടുണ്ട് അതൊന്നും താൻ കാര്യമാക്കിയിട്ടില്ല പക്ഷേ പക്ഷേ ഇവൻ എങ്ങനെയാണ് എന്ന് ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല. കണ്ണാ സിന്ധു ആദർശയോടെ വാതിൽ തള്ളി തുറന്നു കണ്ണൻ ഞെട്ടിത്തെറിച്ചു സിന്ധുവിനെ നോക്കി സിന്ധു ദേഷ്യത്തിൽ അവൻറെ ദേഹത്ത് കൈവീശി അടിച്ചു. സിന്ധു കലി തീരാതെ വീണ്ടും അവനെ അടിച്ചു ശേഷം അവനെ കയ്യും പിടിച്ച് ഹാളിലേക്ക് നടന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *