ഡോക്ടർ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ കുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

എന്തു കൊച്ചാ സാറേ ഒന്നു മയത്തിലൊക്കെ ആയിക്കോട്ടെ വെറ്റിലക്കറയുടെ പല്ലു കാട്ടി ചിരിയോടെ നിൽക്കുന്ന കൂട്ടിക്കൊടുപ്പുകാരന്റെ മുഖത്തേക്ക് രണ്ടായിരത്തിന്റെ താളുകൾ അയാൾ വലിച്ചെറിഞ്ഞു. സാറു ഭാഗ്യവാനാണ് ഇതുവരെ ആരും തൊട്ടിട്ടില്ല അതാ ഞാൻ ഇത്രയും റേറ്റ് കൂട്ടി ചോദിച്ചത് ആക്രാന്തത്തോടെ താഴെ വീണ് നോട്ടുകൾ എടുത്തു നാളെ രാവിലെ കാണാം സാറേ. എന്നാൽ ഞാൻ അങ്ങോട്ട് കൂർത്ത് നോട്ടം എറിഞ്ഞാൽ മദ്യത്തിന്റെ ആലസ്യത്തിൽ കുഴയുന്ന കാലുകൾ വലിച്ചുവച്ചു പഞ്ചനക്ഷത്ര ഹോട്ടലിന്റെ പഞ്ചനക്ഷത്ര ഹോട്ടലിലെ ശുദ്ധീകരിച്ച മുറിയിലേക്ക് നടന്നു. ഇയാൾ ഒരു ആണല്ല കെട്ടിയ പെണ്ണിനെ വേണ്ടത് കൊടുക്കാതെ കിടപ്പറയിൽ പൂജ വച്ച് വെറും ഷണൻ വീണ്ടും വീണ്ടും ആഞ്ഞടിച്ച് പ്രഹരം ഏൽപ്പിക്കുന്നു. സ്വന്തം ബന്ധങ്ങൾക്കിടയിൽ തന്നെ ഉന്നയിച്ച ആരോപണം. ഒരിക്കൽ അവളെ തൻറെ സ്വന്തം അനുജനുമായി കിടപ്പറയിൽ നാഗങ്ങളെ പോലെ നഗ്നമായി ചുറ്റി പണിക്ക് പിടഞ്ഞൊഴുകി.

മരപ്പാവയെ പോലെ നിന്നവൻ തന്നെ പഴിക്കാൻ അവൾ കണ്ടെത്തിയ ന്യായത്തിൽ ഒരു പരിധിവരെ അവൾ വിജയിച്ചപ്പോൾ തോറ്റ് പോയത് അയാളിലെ ഭർത്താവായിരുന്നു ഡോക്ടർ സിദ്ധാർത്ഥ് അവളെ കഷ്ടപ്പെട്ടിട്ട് തന്നെയാണ് സാമ്പത്തികമായി വളരെ പിന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു കുടുംബം ആയിട്ട് പോലും വീട്ടുകാരെ എതിർത്ത പെണ്ണന്വേഷിച്ചു ചെന്നത്. താലികെട്ടി സ്വന്തമാക്കിയപ്പോൾ മുറുമുറ്പ്പുകൾ അയഞ്ഞു വന്നു അമ്മയ്ക്ക് അവൾ മകൾ ആയിരുന്നു അനുജത്തിക്ക് ചേച്ചി ആയിരുന്നു എന്നാൽ സ്വന്തം അനുജനും പ്രണയിനി തന്നെയായിരുന്നു എന്ന് മാത്രം അറിഞ്ഞില്ല സ്നേഹത്തോടെ പ്രണയത്തോടെ അവളിലേക്ക് ലയിക്കാൻ കൊതിക്കുമ്പോൾ മനസ്സാണ് ഏട്ടൻ സ്നേഹിക്കുന്നതും ചോദിക്കും പേരറിയാത്ത നോമ്പും ആചാരങ്ങളും പറഞ്ഞ് വഴിമുടക്കുന്ന രാത്രികൾ നെഞ്ചിൽ ചേർത്ത് കൊതിയായിരുന്നു. പക്ഷേ ഒരിക്കൽ അവളിലെ നുണകൾ പുറത്തുവന്നപ്പോൾ കൂടെ ചതിക്കാൻ മുന്നിൽ നിന്നത് കൂടപ്പിറപ്പാണ് എന്നറിഞ്ഞു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *