17 വയസ്സുള്ള മകൾ ഗർഭിണിയായി കാരണക്കാരനെ അറിഞ്ഞ് മാതാപിതാക്കൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

അവർ ഫോണിൽ വിളിച്ചു തൻറെ ഭർത്താവിനോട് പറഞ്ഞു ഉണ്ണിയേട്ടാ ചതിച്ചു നമ്മുടെ അനു ഗർഭിണിയാണ് ഭാര്യയുടെ വാക്കുകൾ ഒരു ഞെട്ടലോടെയാണ് കേട്ടത്. 17 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായമുള്ള തൻറെ മകൾ അനുഗ്രഹയെക്കുറിച്ചാണ് ആ വാർത്ത കേട്ടത് എന്നത് അയാളെ അന്നേരം നിലവിട്ട് വിഷമത്തിലാഴ്ത്തി. ഭാര്യയോട് എന്ത് പറയണം എന്ന് അറിയാതെ ഫോൺ കയ്യിൽ തന്നെ പിടിച്ചു ഒരക്ഷരം പോലും സംസാരിക്കാനാവാതെ അയാൾ തന്നെ സീറ്റിൽ തളർന്നിരുന്നു ഹോസ്പിറ്റൽ വച്ച് ഒരു നേഴ്സ് കയ്യിൽ കൊണ്ടുവന്നു കൊടുത്ത മുതൽ അവൾ വളർന്നുവന്ന ഒരു ഘട്ടങ്ങളിലായുള്ള അവളുടെ പുഞ്ചിരികളും കുഞ്ഞുവാവക്കുകളും കിളികൊഞ്ചലുകളും ആ നിഷ്കളങ്കതയും ഒക്കെ ആ നിമിഷം അയാളുടെ വീണ്ടും കടന്നുപോയി.

ഓർമ്മകൾ അയാളെ അന്നേരം വല്ലാതെ തളർത്തുകയും ചെയ്തു തളർന്നുള്ള ആ ഇരിപ്പയ എത്രനേരം തുടർന്ന് അയാൾക്ക് തന്നെ അറിയില്ല വീണ്ടും ഭാര്യയുടെ ഫോൺ തന്നെയാണ് ആ അവസ്ഥയിൽ നിന്ന് അയാളെ ഉണർത്തിയത് ഭാര്യ പറഞ്ഞു ഞാൻ അവളെയും കൊണ്ട് ഡോക്ടറുടെ അടുത്തേക്ക് പോവുകയാണ് ഒന്ന് പെട്ടെന്ന് വരണേ എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് എനിക്കൊരു പിടിയുമില്ല അതും പറഞ്ഞ് മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ തന്നെ ഭാര്യ ഫോൺ വെച്ചു. വളരെ തിരക്കുപിടിച്ച ഒരു ദിവസമായിരുന്നു അയാൾക്ക് എന്നാൽ സംഭവിച്ചതിനേക്കാൾ വലുതായിരുന്നില്ല അപ്പോൾ അയാൾക്ക് അതൊന്നും എല്ലാമിട്ട മനസ്സുമായി പെട്ടെന്ന് അങ്ങോട്ട് തിരിച്ചു അയാളുടെ ചിന്തകൾ മുകളിൽ തന്നെ ഉടക്കി നിന്നു കാലം മോശമാണെന്ന് അറിയാമായിരുന്നു കൊണ്ട് ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും മിക്ക ദിവസങ്ങളിലും സ്കൂളിൽ നിന്നും അവധി ദിവസങ്ങളിൽ ട്യൂഷൻ ക്ലാസുകളിൽ നിന്നും അയാൾ തന്നെയാണ് അവളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വരാറുള്ളത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *