മകളെ പീഡിപ്പിച്ചതിന് അമ്മ അവന് കൊടുത്ത മറുപടി

രണ്ടുദിവസം മുൻപ് കാട്ടിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ ആവശ്യം കഴിഞ്ഞ് വലിച്ചെറിഞ്ഞ എട്ടാം ക്ലാസുകാരിയുടെ ശരീരം പോലീസ് കണ്ടെടുത്തത് തനിക്ക് നേരെ ഒരു തെളിവും കിട്ടിയിട്ടില്ല എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ അവനിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു. പിഞ്ചുകുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ശരീരം ഇന്ന് വല്ലാത്ത ഹരമായി മാറിയിരിക്കുന്നു വിനോദിനെ ഇതോടെ നാലാമത്തെ കുഞ്ഞാണ് അവൻറെ ഇരയായിരിക്കും നിയമമോ നീതിയോ തനിക്കെതിരെ ഒന്നും ചെയ്യില്ല എന്ന് അഹങ്കാരം അതാണ് വീണ്ടും വിനോദിനെ ഇന്ന് ഈ വഴിത്താരയിൽ എത്തിച്ചത്. അവന്റെ കണ്ണുകൾ പുതിയൊരു ഇരക്കായി തിരഞ്ഞു കൊണ്ട് ഇരുന്നു കുറച്ചു മാറി കുമാരാ പിടികയുണ്ട് ഒറ്റയ്ക്ക് അവിടെ പോയി വന്നതായിരുന്നു അവൻ അവസാനം ഇയാക്കിയ എട്ടാംക്ലാസിൽ മീനു അതുപോലെ വീണ്ടും ഒരു ഇരയെ എന്നും കിട്ടും എന്ന് അവൻ പ്രതീക്ഷിച്ചു. എന്നാല് മറ്റേ പ്രതീക്ഷക്ക് വിപരീതം എന്നോളം ഏറെനേരം കാത്തു നിന്നിട്ടും ഒറ്റക്ക് വരുന്ന ഒരു പെൺകുഞ്ഞിനെയും.

അവനെ കെട്ടിയില്ല അതുവഴി പോയ മുതിർന്നവർ പലരും മാന്യതയുടെ മുഖംമൂടിയണിഞ്ഞ അവനോളിലെ മൃഗത്തെ തിരിച്ചറിയാതെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു. ഇനി നിന്നിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന് തോന്നിത്തിരുന്നു നടക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് അത് സംഭവിച്ചത് ഒരു ചുവന്ന കാർ അവനു മുന്നിലായി വന്നു നിന്നു അതിൻറെ ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കി സുന്ദരിയായ ഒരു യുവതി ഏകദേശം ഒരു 25 വയസ്സ് ഉണ്ടാക്കും. അവനോളിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു എന്താ ഇവിടെ നിൽക്കുന്ന വശ്യമായ പുഞ്ചിരിയോടെ ആ യുവതി ചോദിക്കുമ്പോൾ അതിനുത്തരം ആയി അവൻ പുഞ്ചിരിക്കുക മാത്രമേ ചെയ്തുള്ളൂ. വരുന്നോ അവളുടെ വശ്യമായ ചോദ്യം കേട്ട് അവൻ ഒന്ന് അത്ഭുതപ്പെട്ടു എങ്ങോട്ട് മനസ്സിലാകാത്ത പോലെ അവൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ അവൾ വീണ്ടും വശ്യമായെന്ന പുഞ്ചിരിച്ചു ഞാൻ മാത്രമേയുള്ളൂ ഹസ്ബൻഡ് വിദേശത്താണ് അതും പറഞ്ഞവർ തന്നെ ചുണ്ടുകൾ ചെറുതായി ഒന്ന് കടിച്ചു മനസ്സിൽ അടിഞ്ഞുകൂടിയ കാമത്തിനു മുമ്പിൽ അവനെ വേറൊന്നും ആലോചിക്കാൻ ഇല്ലായിരുന്നു. അവൻ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി നിൻറെ പേര് എന്താ വിനോദ് അവളോടായി ചോദിച്ചു സുമകളുടെ ശരീരത്തിൽ ഓടി നടക്കുകയായിരുന്നു പോകാം ആർത്തിയോടെ അവളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് നോക്കി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *