ഒരു മകൾക്ക് കിട്ടിയത് ഏറ്റവും നല്ല ഒരു അമ്മയമ്മയെ

വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് മൂന്നുമാസം ആകുന്നതിനു മുമ്പേ മകൾ തനിച്ച് കയറി വരുന്നത് കണ്ട് അന്തംവിട്ട് നിൽക്കുകയാണ് ഗിരിജ നീ ഒന്ന് പോകുന്നില്ലേ രഘു വാച്ച് എടുത്ത് കെട്ടിക്കൊണ്ട് ഭാര്യ പൊതിച്ചോറ് എടുത്തുവച്ച ബാഗ് എടുത്തു പുറത്തേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുന്ന ഗിരിജ രഘുവിനെ നോക്കി പറഞ്ഞു ദേ നമ്മുടെ മകൾ എവിടെ ഞെട്ടലോടെ പുറത്തേക്ക് നോക്കി ഓട്ടോയിൽ വന്ന് ബാഗും തൂക്കി മകൾ വന്നു നിൽക്കെ രണ്ടുപേരുടെയും ഉള്ളിൽ ഒരു ആന്തൽ ഉണ്ടായി. എന്താ മോളെ രാവിലെ തന്നെ രഘു ഇറക്കി ഇറങ്ങി അവിടെ മുഖത്തൊരു പ്രത്യേക ഭാവം കണ്ണ് നിറഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ അത് തനിക്ക് തോന്നിയതാണോ അവൾ വന്ന ഉടനെ ടോയ്‌ലറ്റിലേക്ക് കയറിപ്പോയി രഘു ഗിരിജയുടെ മുഖത്ത് ആശങ്കയോടെ നോക്കി ഹാൻഡ് ബാഗ് എടുത്ത് തോളിലേക്ക് ഇട്ടു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു നീനു അമ്മ ഇറങ്ങുക ലീവില്ല അവരുടെ അടുത്ത് കൈ തുടച്ചു കൊണ്ട് ഡൈനിങ് ടേബിൾ വന്നിരുന്നു എന്താ മോളെ നീ എന്താ ഒന്നും പറയാത്തത് എന്താ നിൻറെ മുഖം വല്ലാതെ അവിടെ എങ്ങനെയുണ്ട് മോളെ എനിക്ക് കഴിക്കാൻ വല്ലതും തരുമോ വിശക്കുന്നു.

അടുക്കളയിൽ കയറി പുട്ടും കടലും ഒരു പ്ലേറ്റിൽ എടുത്തു കൊടുത്തു അവൾ അത് ആർത്തിയോടെ കഴിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സ് പിന്നെയും വിങ്ങി. എന്താ നീനു ഗിരിജ ആളുടെ അടുത്തേക്ക് നീങ്ങിയതും പെട്ടെന്ന് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു അവൾ എന്തോ ഓർത്തത് പോലെ ഒരു നിമിഷം നിശബ്ദയായി അവിടുത്തെ അമ്മ അമ്മ പറയാൻ വന്നതു മുഴുപ്പിക്കാനാവാതെ അവൾ പിന്നെയും വാങ്ങിക്കൊണ്ടേയിരുന്നു മോളെ പിന്നെ പറയാം ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങുകയാണ്. അവർ കയറി ഒരു സീറ്റിൽ അടുത്തടുത്തിരുന്നു കണ്ടക്ടർ വന്ന് രണ്ട് ടിക്കറ്റ് കൊടുത്ത് പൈസയും വാങ്ങിപ്പോയി ഗിരിജ വേവലാതിയുടെ പറഞ്ഞു നമ്മുടെ മോൾക്ക് പറ്റിയത് അവിടുത്തെ മോശമാണോ നമ്മൾ പോയപ്പോഴൊക്കെ നല്ല പെരുമാറ്റമായിരുന്നല്ലോ ഓഫീസിലെത്തിയതിനു ശേഷം നീ ഒന്ന് വിളിച്ചു നോക്ക് അവൾ എന്താ തനിച്ചു വന്നത് അവനൊപ്പം അല്ലേ വന്നിരുന്നത് വഴക്കിട്ട് കാണുമോ രണ്ടുപേരും ആൺകുട്ടികൾക്ക് അമ്മ എന്നുവച്ചാൽ വലിയ കാര്യമായിരിക്കും നമ്മൾ ഫോൺ ചെയ്യുമ്പോൾ ഒന്നും അവൾ ഒന്നും പറഞ്ഞിരുന്നില്ല കല്യാണത്തിന് സമയത്ത് എടുത്തുതീർത്തല്ലോ അല്ലെങ്കിൽ ഇന്ന് ലീവ് ആക്കായിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *