സ്വന്തം അമ്മയോട് മോൻ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ഉമ്മ എന്നോട് ക്ഷമിക്കു ഉമ്മ അറിയാതെ ചെയ്തതാണ് ഉമ്മ വലതു കൈകൊണ്ട് കരഞ്ഞു കരഞ്ഞ് കണ്ണുനീർ ഒഴുകി തീർന്നു വറ്റി വരണ്ട കണ്ണ് വീണ്ടും അമർത്തിത്തുടച്ചുകൊണ്ട് ആ മകൻ കരഞ്ഞു അതേസമയം തന്നെ വേദന കൊണ്ട് പുളയുന്ന ഇടത്തേക്കാള്‍ ഇടത്തേ കൈകൊണ്ട് അമർത്തി തടവി കേരളത്തിലെ തെക്കൻ ജില്ലയിലെ ഒരു വീട് ചെറുപ്പത്തിലെ ഭർത്താവ് മരിച്ച ആ ഉമ്മ കഷ്ടപ്പാടുകൾക്കിടയിലും തന്റെ ആ ഒറ്റ മകനെ നന്നായി പഠിപ്പിച്ചു. ഇപ്പോൾ കുറച്ചു കഷ്ടപ്പെട്ടാലും കാലം കഴിയുമ്പോൾ തനിക്കൊരു താങ്ങായി തണലായി ആ മകൻ ഉണ്ടാകുമെന്ന് കരുതിയാണ് ഉമ്മ കഷ്ടപ്പാടുകൾക്കിടയിലും ആ മകനെ നന്നായി വളർത്തിയത് കാലം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മകൻ നല്ല വിദ്യാഭ്യാസം നേടി. നല്ല ജോലിയും നേടി ജോലി എന്നാൽ വെറും ജോലിയല്ല വലിയൊരു കമ്പനിയുടെ മാനേജർ ആണ് ജോലി നേടി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വലിയൊരു വീട് വെച്ചു നല്ലൊരു വീടും നല്ലൊരു ജോലിയും ആയപ്പോൾ മകനെ ഒരു കല്യാണം കഴിപ്പിക്കാൻ ഉമ്മാക്ക് മോഹം. അങ്ങനെ കല്യാണമാവാൻ ഓടിനടന്നു അവസാന പെണ്ണിനെ കിട്ടി പേര് കേട്ട തറവാട്ടിലെ പണക്കാരൻ.

ആയ വാപ്പയുടെ മൊഞ്ചത്തി മകൾ ആ മകളുടെ കുടുംബത്തിന് യോജിച്ച ആളായതുകൊണ്ടാണ് അവർ ഈ വിവാഹത്തിന് സമ്മതിച്ചത്. അങ്ങനെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു കാലചക്രം മുന്നോട്ടു കറങ്ങി വർഷവും വാനലു മാറിമാറി വന്നു ഇപ്പോൾ ഉമ്മയും മാമൻറെ ഭാര്യമാത്ര രസത്തിലല്ല ആ വീട്ടിൽ കഴിയുന്നത് ഉമ്മയെ മകൾക്ക് പിടിക്കുന്നില്ല പ്രായമായ സ്ത്രീകളുടെ ചെറിയ ചെറിയ തെറ്റുകൾ പോലും മകൾക്ക് സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല എല്ലാ ദിവസവും രാത്രി മകൻ വന്ന് കഴിയുമ്പോൾ ഉമ്മയുടെ കൊച്ചുങ്ങൾ പറയുകയാണ് ആ മകളുടെ പ്രധാന ജോലി. അത് കേൾക്കുമ്പോൾ മകൻ ഉമ്മയെ അടുത്തിരുത്തി പറഞ്ഞുകൊടുക്കും അവൾ എന്താണ് കരുതുന്നത് അതേപോലെ നടക്കട്ടെ ഉമ്മാക്ക് പ്രായമായില്ലേ എവിടെയെങ്കിലും അടങ്ങി ഒതുങ്ങി ഇരിക്കാൻ കഴിയില്ല ഉമ്മാക്ക് വേണ്ടതെല്ലാം അവളിവിടെ കൊണ്ട് തരും. ഉമ്മ അതും കഴിച്ചു റൂമിൽ ഇരുന്നാൽ പോരെ ഉമ്മയോടൊപ്പം തന്നെ ഭാര്യയുമായി ഉപദേശിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. അങ്ങനെ എന്നും ഉപദേശങ്ങളുടെ ഒരു ബഹളം ആയിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *