ഭർത്താവുമായുള്ള ബന്ധത്തിനുശേഷം ഭാര്യ ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടി ഭർത്താവ്

എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ ആണ് അരവിന്ദൻ റെ കൂട്ടുകാരൻ വിപനചന്ദ്രൻ എന്ന വിപിൻ ആ വിശേഷം പറയുന്നത് അറിഞ്ഞു പല്ലവിക്ക് വേറെ വിവാഹം ആലോചിക്കുന്നുണ്ട് ഇനി നിൻറെ തീരുമാനം എന്താണ് കാറിൽ സുഹൃത്തുക്കളായ അരവിന്ദും വിവരം ഡ്രൈവറും മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത് ഈ യാത്രയിൽ ഒരു പക്ഷേ തൻറെ ഒപ്പം ഇരിക്കേണ്ടത് പല്ലവി ആയിരുന്നു വർഷം രണ്ടു കഴിഞ്ഞു താൻ നാട്ടിൽ വന്നിട്ട് അതും വിവാഹം കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം ആദ്യമായി നാട്ടിലേക്കുള്ള വരവാണ് അവൾ ഇപ്പോൾ അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാവുമോ താൻ എത്തുന്ന കാര്യം ഭാര്യ ആണ് പക്ഷേ പരസ്പരമുള്ള ബന്ധം നിലച്ചിട്ട് വർഷം ഒന്നര കഴിഞ്ഞു പുതുമോടി മാറുന്നതിനു മുമ്പ് നാട്ടിൽനിന്ന് വിദേശത്തേക്ക് വിമാനം കയറിയതാണ് വിവാഹത്തിന് ആയിട്ടാണ്.

അവധിക്ക് വന്നത് ഒരുപാട് പെൺകുട്ടികളെ കാണാൻ പോയതും ഒരാളെപ്പോലും മനസ്സിന് പിടിക്കാതെ വന്നപ്പോൾ അവധി തീരുന്നതിനുമുമ്പ് തിരിച്ച് ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് തന്നെ മടങ്ങി പോയല്ലോ എന്നുപോലും ചിന്തിച്ചു പക്ഷേ ആകന്ന വകയിലുള്ള ഒരു ചിറ്റയാണ് പരിചയത്തിൽ ഒരു പെൺകുട്ടിയുണ്ട് പോകുന്നതിനുമുമ്പ് അതും കൂടി ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് പോകുമോ എന്നു പറഞ്ഞ് തന്നെ നിർബന്ധിച്ചത് അങ്ങനെയാണ് പല്ലവിയെ കണ്ടതും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത് അന്ന് ഒരു മുന്നറിയിപ്പും കൂടാതെ പെണ്ണു കാണാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ അവൾ മാത്രമായിരുന്നു വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നു തങ്ങളെ കണ്ട് ഒന്ന് അമ്പരന്നെങ്കിലും പെട്ടെന്ന് തന്നെ എല്ലാവർക്കും ചായയും പലഹാരങ്ങളും അവൾ ഒറ്റയ്ക്ക് കൊണ്ടുവെച്ച് വന്ന് അവരുടെ മുമ്പിൽ സുസ്മേരവദനനായി നിൽക്കുമ്പോൾ പറയുന്നുണ്ട്.

ഇത് കൊള്ളാം വീട്ടിലെ ചിട്ടവട്ടങ്ങൾ ഒക്കെ അറിയുന്ന പെൺകുട്ടി അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ആകെയുള്ള പെൺകുട്ടി എല്ലാവരും അവിടെ നിന്നിറങ്ങിയത് സന്തോഷത്തോടെ ആയിരുന്നു പോകുന്നതിനു മുമ്പ് വെറുതെ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയപ്പോൾ അവൾ തന്നെ ഉറ്റുനോക്കുന്ന ഉണ്ടായിരുന്നു ദിവസങ്ങൾ ഓരോ തീർന്നോ അതിനുമുമ്പ് പെട്ടെന്ന് കല്യാണം നടത്തണമെന്ന് വീട്ടുകാർ ഇതോടെ ചടങ്ങുകളെല്ലാം ഒട്ടും വൈകാതെ തന്നെ നടന്നു അങ്ങനെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു വിരുന്ന് ഉണ്ണലും യാത്രകളും ഒക്കെ ദിവസങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് തീർന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *