അമ്മ വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ മകളുടെ കോലം കണ്ടു ഞെട്ടിപ്പോയി

വേറെ ഒരു വഴിയും ഇല്ലാഞ്ഞിട്ട് ആണ് ആയമ്മയുടെ വീട്ടിൽ ജോലിക്ക് പോകുന്നത് തൊട്ടതിനും പിടിച്ചതിനുമൊക്കെ കുറ്റമാണ് എന്തോ കട്ടെടുക്കാൻ വരുന്ന ഒരാളെ പോലെ ആണ് തന്നോടുള്ള പെരുമാറ്റം ജോലിയെല്ലാം ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞ് അവരുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ കൈയിൽ എന്താ കവറിൽ എന്താ എന്നെല്ലാം ചോദിച്ചത് എല്ലാം പരിശോധിക്കും വല്ലാതെ ഒരു സങ്കടമാണ് അപ്പോൾ നിസ്സഹായനായ ഒരു പെണ്ണിൻറെ സങ്കടം പോരാത്തതിന് അവരുടെ വായിൽ ഇരിക്കുന്നത് കേൾക്കണം അത് അവിടെ ശരി ഇല്ല ഇവിടെ ശരിയായില്ല എത്ര നന്നായി ചെയ്താലും കുറ്റം മാത്രം എന്നിട്ട് തരുന്നത് ഉള്ളതും പിശുക്ക് ആയിട്ട് ആഹാരം എത്ര ബാക്കി വന്നാലും തരില്ല അത് ഫ്രിഡ്ജിൽ കേറ്റും ഏതൊക്കെ മനുഷ്യന്മാർക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിൽ.

ആകുമ്പോൾ കൊണ്ടു പോയ്ക്കോളാൻ പറഞ്ഞു തരും എത്ര തവണ അങ്ങനെ വാങ്ങിക്കൊണ്ടുവന്ന ആർക്കും ഉപകാരമില്ലാതെ തെങ്ങിൻ ചുവട്ടിൽ കൊണ്ടു പോയിട്ടുണ്ട് എന്ന് അറിയുമോ എല്ലാം കഴിഞ്ഞു ഇനി വീട്ടിൽ ചെന്നാൽ അവിടെയും കാണുമ്പോൾ പണി ഒമ്പതാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന ഒരു കൊച്ചു ഉണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല ഒരു ഇല പോലും എടുത്തു വയ്ക്കില്ല പെണ്ണ് പിന്നെയും ആറാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്ന ചെറുതാണ് എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ സഹായം ചെയ്യുക ഞാൻ രണ്ടുമൂന്നു വീട്ടിലൊക്കെ പണിയെടുത്ത് കിട്ടുന്നത് കൊണ്ട് വേണം ആ വീട് കഴിയാൻ കള്ളുകുടിച്ച് തെണ്ടീ നടക്കുന്നയാൾക്ക് ഇതൊന്നും അറിയേണ്ട വല്ലാത്ത കഷ്ടം ആണ് വീട്ടിലെ കാര്യം അയാൾ കുടിച്ചു ബഹളം ഉണ്ടാക്കും വേറെ ഒരു പ്രയോജനം അയാളെക്കൊണ്ട് ഇല്ല ഈ ടെ കഞ്ചാവ് വലിക്കാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നിട്ട് ആരെയെങ്കിലുമൊക്കെ മെക്കിട്ട് കയറി തല്ലുകിട്ടി വീട്ടിൽ വന്നു കിടക്കും.

ദിവസവും കുടിയും വലിയും ഉണ്ട് അതിനെല്ലാം പൈസ എവിടുന്ന് ഒപ്പിക്കുന്നത് അങ്ങനെ ഓരോന്നാലോചിച്ച് വീട്ടിൽ ചെന്ന് കയറി അംബിക വീടിൻറെ ഉമ്മറം തന്നെ അയാൾ അടിച്ചു കിറുങ്ങി കിടപ്പുണ്ട് വീടിന്നുള്ളിൽ കയറിയപ്പോൾ അവിടെ ഇരുന്ന് ഭയങ്കര കരച്ചിൽ ആദ്യം എന്തെങ്കിലും ആവും എന്ന് കരുതി മൈൻഡ് ചെയ്തില്ല പിന്നെയും അവളുടെ കരച്ചിൽ ആക്കവും ഇല്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോഴാണ് അവളുടെ എന്താടി എന്ന് ചോദിച്ചത് ഒന്നും ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞു വീണ്ടും പെണ്ണ് കരച്ചിൽ തുടങ്ങി എല്ലാംകൂടി ഭ്രാന്ത് പിടിക്കുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നു നിൻറെ ആരെങ്കിലും ചത്തോ മറിയാധക്ക് പറയെടി എന്തിനാണ് നീ കരയുന്നത് ചോദിച്ചു അവളോട് ആദ്യം ഒന്നും പറഞ്ഞില്ലെങ്കിലും പിന്നീട് പതിയെ അവൾ പറഞ്ഞത് കേട്ട് ശരിക്കും ഞെട്ടിപ്പോയി സ്വന്തം അച്ഛൻ മകളെ വിശ്വാസമില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ അവിടെ ഇരുന്നു എന്തു ചെയ്യണമെന്ന് അപ്പോൾ ഒരു രൂപവുമില്ലായിരുന്നു സ്റ്റോറി മുഴുവനായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *