പ്രസവം കഴിഞ്ഞ് കുറച്ചു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഭർത്താവ് ചെയ്തത് അറിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടും

ദിവസം കാലിനിടയിലെ സ്റ്റിച്ച് പൊട്ടി ലേബർ റൂമിലിരിക്കുന്ന അവളെ നോക്കി നേഴ്സുമാർ അടക്കം പറഞ്ഞ ചിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഒരു കഷ്ടം തുണികൊണ്ട് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അവൾ വായപൊത്തി കൊണ്ടേയിരുന്നു കണ്ണുകൾ ഒന്നും അവൾ ആരെയും നോക്കിയിരുന്നില്ല അമ്മായിമ്മ എന്ന് തോന്നുന്ന ഒരു സ്ത്രീ എന്തോ അമർഷം അടക്കി ഇടക്കിടെ അവളെ നോക്കി പിറുപിറുക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. 21നടുത്ത് പ്രായം തന്റെ പേരെന്തായിരുന്നു രേണുക ഇത് ആദ്യ ഡെലിവറി അല്ലേ രേണുക ഇത് ആദ്യത്തെ ഡെലിവറി അല്ലേ ആയിരുന്നു അത് ഇന്നേക്ക് എത്ര ദിവസായി 12 എഴുതിക്കൊണ്ടിരുന്നു. എത്രാമത്തെ ദിവസം ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ നിന്ന് വന്നത് 11 ആണുങ്ങൾക്ക് ആക്രാന്തം ഒക്കെ കാണും അത് അടക്കേണ്ടത് പെണ്ണുങ്ങളാണ് അതെങ്ങനെ അവനെയൊക്കെ ആയിരുന്നു ഉണ്ടാവും.

മരുമോൾ ആണോ മരുമോൾ ഈ പേരുകഴിഞ്ഞ് പെണ്ണിൻറെ അടുത്താണോ മോനെ കിടന്നില്ലേ എനിക്കാണോ ബോധം വേണ്ടേ പിന്നെ വീട്ടുകാരും ഉപേക്ഷിച്ച് എന്റെ മോന്റെ കൂടെ പോന്നതാ ഇവള് അതുകൊണ്ട് വീട്ടുകാര് തിരിഞ്ഞുനോക്കുന്നില്ല ഞങ്ങളുടെ വീടൊക്കെ ചെറുതാ പിന്നെ ഗൾഫിൽ നിന്ന് വന്ന എന്റെ മോനെ താഴത്ത് പായ വിരിച്ച് കേടത്താൻ പറ്റുമോ സിസ്റ്ററെ എല്ലാവരും കൊള്ളാം ഇനി വീണ്ടും സ്റിച്ച് ഇടാൻ പറ്റും എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് തോന്നണില്ല. എന്തായാലും ഡോക്ടർ വരട്ടെ സ്റ്റിച്ചിടാൻ പറ്റില്ലെങ്കിൽ ഇനി അത് തുറന്നു കിടക്കുകയുള്ളൂ ആക്രാന്തം കൂട്ടിയിട്ടല്ലേ കെട്ടിയോനും ശരിക്ക് പഠിച്ചോളും.

പ്രസവിക്കാൻ കിടക്കുന്ന പെണ്ണുങ്ങളും നേഴ്സുമാരും അവളെ നോക്കി നിന്നു. എന്നാലും ഈ സ്റ്റിച്ചിന്റെയും ചോരയുടെയും ഒക്കെ ഇടയിലൂടെ ഇമ്മാതിരി തോന്നിവാസം കാണിക്കാൻ ഇത്തിരി ചങ്കൂറ്റം ഒന്നും പോരാ എന്നും മട്ടായിരുന്നു എല്ലാവർക്കും എല്ലാവരുടെയും മുഖത്തെയും പരിഹാസം ഏറ്റുവാങ്ങി അവൾ കുഞ്ഞിനെ നെഞ്ചോട് ചേർത്തിരുന്നു. ഇടയ്ക്കിടെ ചുളിചങ്ങിനെ കുത്തുന്ന ജനനേന്ദ്രിയത്തെ മുറിക്കിപ്പിടിക്കാൻ കാലുകൾ കെട്ടുപിണച്ചുവച്ചു ആരോട് പറയാൻ അല്ലേ ചെരുപ്പുകൾ പുറത്തു ഊരിയിട്ട് കുടിച്ച സാരി കുറച്ചൊന്ന് മേലോട്ടു കുത്തി ബാഗ് തോളിൽ നിന്ന് ഒരു കക്ഷത്തിൽ വെച്ച് കയ്യിൽ ചുരുട്ടിപ്പിടിച്ച് ഡോക്ടർ വേഗം പ്രസവം മുറിയിലേക്ക് കടന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *