മാതാപിതാക്കൾ മക്കളെ തിരഞ്ഞു നടന്ന കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടി

സ്കൂൾ ബസ്സിൽ നിന്നും അവസാനത്തെ കുട്ടിയും ഇറങ്ങുന്നതുവരെ രമ മകളെയും കാത്തു നിന്നു ഷിബു മോളി ഇതുവരെ ഇറങ്ങിയില്ലല്ലോ ഇല്ല ചേച്ചി മോളിലായിരുന്നു ഇനി വൈകുന്നേരം സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ എന്ന് അറിയില്ല. ചിലപ്പോൾ ഏട്ടൻ എങ്ങാനും പോയി അവളെ വിളിച്ചെങ്കിലും രമവേഗം മൊബൈൽ ചെയ്തു രവിയേട്ടാ മോൾ എത്തി അപ്പുറത്ത് അവളുടെ ശരീരം തളരുന്നത് പോലെ തോന്നി രവിയേട്ടാ മോൾ ഇതുവരെ എത്തിയിട്ടില്ല രവിയേട്ടൻ എങ്ങാനും സ്കൂളിൽ പോയി മോളെ നോക്കിയിട്ട് വരികയാണോ എന്നറിയാനാണ് ഞാൻ വിളിച്ചത്. മോള് കയറിയിട്ടില്ല നീ ഒരു കാര്യം ചെയ്യ് ക്ലാസ്സ് ഒന്ന് വിളിച്ചു തിരക്ക് എന്ന് അടിച്ചിട്ടിരിക്കുന്ന നമ്പറിലേക്ക് കോൾ ചെയ്തു ഹലോ ടീച്ചർ ഞാൻ ഹൃതികയുടെ അമ്മയാണ് ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞ് ഇതുവരെയും എത്തിയിട്ടില്ല സ്കൂൾ ബസിൽ മോൾ കയറിയിട്ടില്ല ഇന്ന് എന്തെങ്കിലും സ്പെഷ്യൽ ക്ലാസ് മാറ്റം ഉണ്ടോ ടീച്ചർ ഇല്ലല്ലോ.

അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ പേരൻസിനെ ഇൻഫോം ചെയ്തിട്ടുണ്ടാവും. പ്രിൻസിപ്പാളിനെ അറിയിപ്പ് ഉണ്ടല്ലോ ടീച്ചർ അപ്പോൾ എന്റെ മോളിൽ വിഷമിക്കാതെ ചിലപ്പോൾ ബസ്സിൽ എങ്ങാനും കയറാൻ പറ്റാത്ത ഏതെങ്കിലും അവസ്ഥയിൽ ഉണ്ടെങ്കിലോ ഞാനെന്തായാലും ഒന്ന് പോയി നോക്കട്ടെ ടീച്ചർ സ്റ്റാഫ് റൂമിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി കാസിലോട്ടു പോയി. ക്ലാസിലെല്ലാം ചെന്നു നോക്കിയിട്ട് അവിടെയെങ്ങും ആരെയും കണ്ടില്ല ടീച്ചർ പ്രിൻസിപ്പാളിന്റെ റൂമിലേക്ക് ചെന്നു ടീച്ചർ കയറിയിട്ടില്ല ആ കുട്ടിയുടെ അമ്മ ഇപ്പോൾ വിളിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവർ വല്ലാതെ സംസാരിക്കുന്നത് ക്ലാസ്സിൽ പോയി നോക്കിയിരുന്നു ക്ലാസിൽ പോയി ഇപ്പോൾ നോക്കി.

ക്ലാസിലും ഒന്നും കിട്ടിയില്ല ടീച്ചർ ഒന്ന് വരുമോ നമുക്കൊന്ന് പോയി നോക്കാം ഗ്രൗണ്ടിലേക്ക് വന്നു അപ്പോൾ അവിടെ ചെയ്തു ഒന്ന് രണ്ട് കുട്ടികൾ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. അവിടെയുള്ള കുട്ടികളോടും പ്യൂണിനോടും കാര്യം തിരക്കി എല്ലാ കുട്ടികളും സ്കൂൾ ബസ്സിൽ കയറി പോകുന്നത് നിങ്ങൾ കണ്ടായിരുന്നു എന്ന്.കണ്ടായിരുന്നു ടീച്ചർ എല്ലാ കുട്ടികളും പോയി ഇനി വേറെ കുട്ടികളില്ല മൂന്നാം നമ്പർ ബസ് സ്കൂളിലേക്ക് വന്നു കൂടി ഉണ്ടായിരുന്നു എല്ലാം കുട്ടികളെയും എണ്ണിയാണോ ബസ്സിൽ കയറ്റിയത് ടീച്ചർ കയറുമ്പോൾ തന്നെ നോക്കിയിരുന്നു. ബസ്സിൽ ഹൃതിക കയറിയിട്ടില്ലായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *