കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് 13 ദിവസം ഒരുമിച്ച് ജീവിച്ചു ഭർത്താവ് വന്നത് രണ്ടു വർഷത്തിന് ശേഷം

ഡിസംബർ 26 ഇനി അഞ്ചു ദിവസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ ഏട്ടൻ വരും എന്റെ ഏട്ടാ കാത്തിരുന്ന് മടുത്തു രണ്ടുവർഷം തികയുന്നു വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് പതിമൂന്ന് നാള് മാത്രമല്ലേ എനിക്ക് കിട്ടിയത് കണ്ടു കൊതി തീർന്നില്ല അതിൽ ഏഴുദിവസം അങ്ങനെയും പോയി അന്നേ പറഞ്ഞതാ ഗൾഫുകാരനെ കെട്ടണ്ട എന്ന് ജീവിതം സ്വപ്നങ്ങളിൽ ജീവിച്ചു തീർക്കേണ്ടി വരും എന്നാൽ ആദ്യമായി പെണ്ണുകാണാൻ വന്ന ഈ കള്ളൻ എൻറെ ഹൃദയം കൊണ്ടല്ലേ പോയത് പിന്നെ ഞാൻ എങ്ങനെ വേണ്ടാന്ന് പറയും. ഞാൻ സ്വപ്നം കണ്ടതിലും മേലെയാണ് എൻറെ ഏട്ടൻ നല്ല സൗന്ദര്യം നല്ല പെരുമാറ്റം നല്ല വിനയം ചെക്കാ നീ വന്നില്ലായിരുന്നെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ ഞാൻ വല്ല കള്ളു കുടിയൻ്റെയും ഭാര്യയായി ഇന്ന് കഴിയുന്നുണ്ടാവും കവിളിൽ ഒരു ഉമ്മ കൊടുത്തു കള്ളൻ നോക്കുന്നത്.

കണ്ടില്ലേ ഒരു അഞ്ചു ദിവസം കൂടി എങ്ങനെയെങ്കിലും ഒന്ന് വേഗം പോയിരുന്നെങ്കിൽ അവളുടെ മനസ്സ് വെമ്പൽ കൊണ്ടു പിന്നെ ഒരു കാര്യം ഈ പ്രാവശ്യം വന്നിട്ട് ഏട്ടന്റെ അമ്മയുടെ മുറിവ് കുറുപ്പ് മാറ്റിയില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ കാണിച്ചു തരാം കേട്ടോ പടിഞ്ഞാറിലെ ബിന്ദുവിന്റെ മോളെ കാണുമ്പോൾ അമ്മയ്ക്ക് എൻറെ മുഖത്തേക്ക് ഒരു നോട്ടമുണ്ട് സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല അമ്മയുടെ വിചാരം ഞാൻ മലപ്പുറം ആണെന്നാണ് നല്ല പെണ്ണ് ഞാനൊന്നും മിണ്ടുന്നില്ല മോളെ ലക്ഷ്മി അമ്മ അടുക്കളയിൽ നിന്നും നീട്ടി വിളിച്ചു.

എന്താ അമ്മേ ദേ വരുന്നു ഫോട്ടോ അവിടെ വച്ചിട്ട് ഇപ്പോ വരാട്ടോ എന്ന് കണ്ണ് കാണിച്ച് അവൾ അടുക്കളയിലോട്ട് എവിടെയാ മോളെ എത്രനേരമായി വെള്ളം കിടന്ന് തിളക്കുന്നു ഇവിടെ ഒന്നുമല്ല അവൻ ഇവിടെ തന്നെയല്ലേ വരുന്നേ അമ്മയുടെ സ്നേഹത്തോടെയുള്ള ശകാരം അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ അവൾ ചെവി കൊണ്ടില്ല അരി കഴുകി അവൾ വീണ്ടും മുറിയിലേക്ക് നടന്നു. സമയം 9 മണിയാകുന്നു എന്നാണാവോ ഏട്ടൻ വിളിക്കാതിരിക്കുന്നത് ജോലിക്ക് പോകുമ്പോൾ എന്നോട് പറയാതെ പോകില്ലല്ലോ എഴുന്നേറ്റ് കാണില്ല ഇവിടെ 9 അവിടെ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു വിളിക്കാം മനസ്സിൽ ഉണർന്നു ചിന്തകളെ അവൾ ആശ്വസിപ്പിച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *