ഭാര്യക്ക് സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാനായി ഗൾഫിൽ നിന്നും വന്ന ഭർത്താവ് കാഴ്ച

മായക്ക് ഒരു സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാനായി പ്രവാസിയായ ഭർത്താവ് വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ കാണുന്നത് അടച്ചുപൂട്ടിരിക്കുന്ന വീടാണ്. സന്തോഷം നിറഞ്ഞ ഭാര്യയുടെ മുഖം കാണുവാൻ ഭർത്താവിനെ വീടിനുമുന്നിൽ വിശന്നു വലഞ്ഞ ഇരിക്കേണ്ടിവന്നു അങ്ങനെ കുറച്ചുനേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആയിരുന്നു ഒരു തല പൊന്തിയത്. അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ ആയിരുന്നത് എപ്പോഴാ എത്തിയത് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ കുറച്ചു നേരമായി പിരാനിക എന്ന സുബൈർ പറഞ്ഞു എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ വീടുപൂട്ടി ഭാര്യ വിട്ടുപോയി എന്ന് തമാശയോടെ പറഞ്ഞു. വരുന്ന വിഷയം പറഞ്ഞില്ലേ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ എവിടെയും തൊടാതെ ഒന്ന് മൂളുക മാത്രമാണ് ചെയ്തത് താൻ ചെയ്തത് എല്ലാവരെയും അറിയിക്കേണ്ട എന്ന് കരുതി. എന്നാൽ ആ മൂളലിന് വലിയൊരു പണിയായി ആ മോളെ തിരിച്ചൊന്നും അമർത്തി വീരാൻ എന്നിട്ട് വീട്ടിലേക്ക് നോക്കി ഭാര്യ ആയിഷുവിനോട് ഫോണെടുത്തു കൊണ്ടുവരാൻ പറഞ്ഞു ഫോൺ നമ്പർ ഓഫ് ആയിരുന്നു.

സ്വന്തം ഭർത്താവ് വരുമെന്ന് അറിഞ്ഞിട്ടും വീട്ടിലിരിക്കാതെ പുറത്തുപോയ ഭാര്യയെ കുറിച്ച് ഒടുവിൽ ബീരാനിക്ക പറഞ്ഞു. വേണ്ടാത്തതൊന്നും ആ കുട്ടിയുടെ പറയേണ്ട എന്ന് അയിഷു പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു എന്നാൽ ആയിഷുവിനോട് അകത്തു പോകാൻ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവളുടെ ശബ്ദത്തിന് അയാൾ കൊടുത്തിട്ടും പിന്നീട് ഇടവഴിയിലേക്ക് നോക്കി ഗോപാലനെ നീട്ടി വിളിച്ചു ഗോപാലനം ഉള്ളിലേക്ക് വന്നു വിടാതെ ഗോപാലനോട് വിളമ്പി. ഒരു പോലീസുകാരനെ സുഷ്കാന്തിയുടെ മുണ്ടുമടക്കി കുത്തി ഗോപാലേട്ടൻ കോലായിൽ എത്തി അവിടെയെല്ലാം അരിച്ച് പെറുക്കി താക്കോൽ ആണെങ്കിൽ ഇവിടെ തപ്പിയിട്ട് കാര്യമില്ല ഗോപാലേട്ടാ എന്ന് സുബൈർ പറഞ്ഞു വെച്ചിട്ടാണോ അവൾ പോയത് എന്ന് തപ്പി നോക്കിയതാണെന്ന് അയാള് പറഞ്ഞു. ഇതോടെ രണ്ടുകാലം സുബൈറിനെ പറഞ്ഞില്ലേ ഭാഗത്തേക്ക് ഇട്ടുകൊണ്ട് മാറ്റി കുറ്റം പറയാൻ എന്ന് വിചാരിക്കരുത് എന്ന് പറഞ്ഞു തുടങ്ങിക്കൊണ്ട് സുബൈറിയെ കുറിച്ച് ഓരോന്നായി പറയുവാൻ തുടങ്ങി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *