ഒരുപാട് സ്നേഹിച്ചിരുന്ന കാമുകനോട് കാമുകി ചെയ്തത്

തൻറെ പ്രാണസഖിയും ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനും കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ചുംബിച്ചു നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോ കണ്ട് നിരാശയം ദേഷ്യവും സങ്കടവും ഒന്നിച്ചിരുത്തിയ വികാരത്താൽ അവൻ ഫോണ് താഴേക്ക് എറിഞ്ഞു. തലയിൽ ഇരുട്ടുകര ഇറങ്ങിയ അവൻ കമിഴ്നടിച്ച് വീണു താഴേക്കിടുന്ന ഫോണിലേക്ക് ആരോ നിർത്താതെ ബെല്ലടിക്കുന്നു. ഫോൺ അടിക്കുന്നത് കേൾക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഫോണെടുത്തില്ല മരവിച്ചിരുന്നു ഇന്നലെ കൂടി ചുംബനങ്ങളെ തുടർന്ന് പിരിഞ്ഞതാണ് എന്റെ ചേതനയാണ് നീ ജീവിതാവസാനം എന്നുള്ള സ്ഥിരം കൂടി അവൾ മധുരവുമായി മൊഴിഞ്ഞതാണ്. മൊഴികൾക്ക് പിന്നിലെ വഞ്ചന ചിരികൾക്ക് പിന്നിലെ ചതി എല്ലാം അവൾ സ്നേഹത്തിന് പിന്നിലെ കറുത്തുകൾക്കപ്പുറം ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ചു അതിലവർ വിധത്തിയാണെന്ന് എനിക്കിപ്പോൾ തോന്നുന്നു സ്നേഹപ്രകടനങ്ങൾ എല്ലാം മാറ്റങ്ങൾ ആണോ അവൾക്ക് മറ്റുള്ളവരും. മധുരക്കിനാക്കൾ കറുത്തിരുണ്ട് ഉള്ളിൽ ഭീതി കൊണ്ടേയിരിക്കുന്നു കിനാവ് കണ്ട പക്ഷികൾക്ക് എല്ലാം കറുത്ത നിറം എനിക്ക് അവളെ ഒരിക്കലും മറക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല.

വഞ്ചിച്ചത് ഞാനല്ലല്ലോ പിന്നെങ്ങനെ മറക്കും എത്രനേരം അങ്ങനെ കിടന്നു എന്നറിയില്ല ഫോൺ എടുത്തു നോക്കി വിളിച്ചിരുന്നത് സുഹൃത്ത് ആണ് അവൻ തിരിച്ചു വിളിച്ചു ഫോട്ടോ കണ്ടില്ലേ നീ ദുഃഖിക്കേണ്ട ആവശ്യമൊന്നുമില്ല അവൾ വഞ്ചിക്കുകയാണ് നീ ഒരിക്കലും വിഷമിക്കേണ്ട അവൾ വഞ്ചകിയാണ് ചതിച്ചവർക്ക് വേണ്ടി നീ ഒരിക്കലും കരയരുത് എന്ന് സുഹൃത്ത് പറഞ്ഞു. വീണ്ടും കണ്ണീർ ഊരി വന്നു അവനൊന്ന് തൊണ്ട നനച്ചു സത്യമാണെങ്കിൽ വല്ല എഡിറ്റിംഗ് ഒരിക്കലും ചെയ്യില്ല എനിക്ക് പലപ്പോഴും വാക്ക് തന്നിട്ടുണ്ട്.അവൻ പറഞ്ഞു വാക്ക് ആ വാക്കിൻറെ പോയിട്ട് ഒരു നൂറ്റാണ്ട് മാറ്റാനും പറ്റുന്ന ഒരു വാക്ക്. വാക്കിൻറെ അർത്ഥം നിഖിൽ പറഞ്ഞു അവൻറെ വാക്കുകൾ വീണ്ടും അംജിത്തിന് സങ്കടം വീണ്ടും അവളോട് കൂടെയിടുന്ന സമയത്തുണ്ടായ എല്ലാ ഓർമ്മകളും അവന് ഓർമ്മവന്നു. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *