40 വയസ്സുള്ള യുവതിയെ കല്യാണം കഴിച്ചത് 60 വയസ്സുള്ള യുവാവ് ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഈ പെണ്ണ് കിട്ടിയിട്ട് എന്ത് കാണിക്കാനാണ് ഇനിയിപ്പോൾ നാട്ടിലുള്ള ചെറുപ്പക്കാരൻ പയ്യന്മാർക്ക് പണി ആവാതെ ഇരുന്നാൽ മതിയായിരുന്നു. രമേശിന്റെ രണ്ടാംഘട്ട വീട്ടിൽ കൂടിയ അയൽക്കാരുടെയും ബന്ധുക്കളുടെയും അടക്കം എല്ലാവർക്കും മുൻപിൽ ചിരിക്കുന്ന മുഖമായി തന്നെ നിന്നു. ഏതാണ്ട് 60 അടുത്താണ് രമേശിന്റെ പ്രായം മക്കൾക്ക് നാലുമാറും പ്രായമുള്ളപ്പോഴാണ് അയാളുടെ ഭാര്യ മരിച്ചത് അതിൽ പിന്നെ അയാളുടെ ആ രണ്ടു പെൺമക്കൾക്ക് വേണ്ടിയാണ് രമേശൻ ജീവിച്ചത് അവർക്ക് എന്തായാലും ഒരു അമ്മ വേണം അത് പറഞ്ഞ് പലരും അയാളെ കൊണ്ട് മറ്റൊരു വിവാഹം നടത്താൻ ശ്രമിച്ചില്ലെങ്കിലും മറ്റൊരു സ്ത്രീക്ക് ഒരിക്കലും തന്റെ മക്കളെ സ്വന്തം മക്കളെ പോലെ കാണാൻ കഴിയില്ല എന്നും രമേശൻ ഒഴിഞ്ഞു മാറുകയായിരുന്നു പെണ്മക്കളെ രണ്ടിനെയും നല്ലപോലെ പഠിപ്പിച്ച് വിവാഹം കഴിപ്പിച്ചപ്പോൾ ആ വീട്ടിൽ പിന്നെ അയാൾ തനിച്ചായി. ഭർത്താക്കന്മാർക്കൊപ്പം വിദേശത്തേക്ക് താമസം മാറ്റിയ മക്കളുടെ തീരുമാനമായിരുന്നു തനിച്ചായ അച്ഛനെ വീണ്ടും ഒരു കല്യാണം ഈ വയസ്സായി വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞാൽ.

ഒഴിഞ്ഞുമാറുമ്പോൾ തനിച്ചായി പോയ രമേശനും ഒരു കൂട്ട് വേണമെന്ന് മനസ്സിൽ തോന്നിത്തുടങ്ങി. പതിയെ അച്ഛൻറെ കുറഞ്ഞു വന്നപ്പോൾ മക്കൾ കല്യാണക്കാലമായി മുന്നോട്ട് പോയി ഇളയ മകളുടെ ഭർത്താവിൻറെ അകന്ന ബന്ധത്തിലുള്ള സ്ത്രീയാണ് സീത ഏതാണ്ട് 40 പ്രായം ഇരു നിറമുള്ള അല്പം തടിച്ച ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നു അവർ. അവരും ഒരു വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുണ്ട് ഭർത്താവിന്റെയും വീട്ടുകാരുടെയും പീഡനം ആ വീട് വിട്ട് ഇറങ്ങിയത് തിരികെ വീട്ടിൽ വന്ന അവളെ വീട്ടുകാർ മുഴുവൻ നാട്ടുകാരായിരുന്നു എങ്കിലും ഏട്ടനായിരുന്നു അവളുടെ ആശ്വാസം അമ്മ മരിച്ച ശേഷം കാര്യങ്ങളൊക്കെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് ഏട്ടത്തിയായി അവരുടെ കുറ്റപ്പെടുത്തലുകൾ അതിരുകടക്കുമ്പോൾ നിസ്സഹായതയുടെ മിണ്ടാതെ നിൽക്കുന്ന ഏട്ടനെയും വയസ്സായ അച്ഛനെയും കണ്ടപ്പോഴാണ് ആ വീട്ടിൽ അവളുടെ അധികപ്പറ്റാണ് എന്ന് മനസ്സിലായി തുടങ്ങിയത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *