പ്രവാസി യുവാവിനെ വിട്ട് കല്യാണത്തിന് രണ്ടുദിവസം മുമ്പ് ഒളിച്ചോടിയ യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്

കല്യാണത്തിന് മൂന്നാല് ദിവസം കൂടി ബാക്കിയുള്ള അവളെ വിളിച്ചപ്പോൾ ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയതുകൊണ്ട് അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചു നോക്കിയപ്പോൾ അവരാരും കുറേനേരം വിളിച്ചിട്ടും ആരെയും കിട്ടാതെ ആയപ്പോൾ വല്ലാത്ത ടെൻഷൻ എന്താ നിനക്ക് എന്ന ബാപ്പയുടെ ചോദ്യത്തിന് ഒന്നും ഇല്ല എന്ന് മറുപടി പറയുകയായിരുന്നു. കല്യാണത്തിന് 2 ദിവസം കൂടിയല്ലേ ഉള്ളൂ ടെൻഷൻ ആവും എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് ഉമ്മ ബാപ്പ കടന്നുവന്നത് വെറുതെ അവരെ കൂടി ടെൻഷൻ അക്കണ്ട എന്ന് കരുതി രണ്ടാളും കാര്യം പറഞ്ഞില്ല. അവരും നോക്കി ചെറുതായൊന്ന് ചിരിച്ചു എന്ന് കരുതി കല്യാണം പ്രമാണിച്ച് വാങ്ങിയ പുത്തൻ ജാവാ ബൈക്ക് സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങുന്നതിനിടക്ക് ഇത് എങ്ങോട്ടാ കല്യാണം വാതിൽക്കൽ എത്തി നിൽക്കുന്ന ഈ സമയത്ത് കണ്ണും മൂക്കും ഇല്ലാത്ത പോക്ക് പോയി ഓരോന്ന് പറ്റിച്ചുണ്ടാക്കാൻ നിൽക്കണ്ട എന്നു പറഞ്ഞു ഉമ്മ തടയാൻ നോക്കിയെങ്കിലും ഞാൻ പോയിട്ട് വേഗം വരാം എന്നും പറഞ്ഞ് ബൈക്ക് എടുത്ത് പുറത്തിറങ്ങിയശേഷം അവളെ ഒന്നുകൂടി വിളിച്ചു നോക്കിയെങ്കിലും.

അവളുടെ ഫോൺ അപ്പോഴും സ്വിച്ച് ഓഫ് തന്നെയായിരുന്നു ആ സമയത്ത് അവളുടെ വീട്ടിൽ കയറി ചെല്ലുന്ന ഒരു ഔചിത്യ കുറവ് തോന്നിയെങ്കിലും അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് തന്നെ വെച്ചുപിടിച്ചു. ഷംന പാപ്പാ എങ്ങോട്ടാ പോകാൻ വേണ്ടി ഒരുങ്ങി ഇറങ്ങുന്ന സമയത്താണ് ഞാൻ അവിടെ എത്തിപ്പെട്ടത് എന്നെ കണ്ടതോടെ മുഖത്ത് പതിവില്ലാത്ത ഒരു പരിഭ്രമം അങ്ങോട്ട് തിരിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് കയറണോ എന്നൊക്കെയുള്ള കൺഫ്യൂഷനിൽ നിന്ന് പരുങ്ങി. ഷംന ഇല്ലെ ഇവിടെ എന്താ അവളെ വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടാത്തത് എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ ആളുടെ പരിഭ്രമം വീണ്ടും കൂടി. അത് പിന്നെ ഓള് അമ്മയുടെ വീട്ടിലാണ് ഫോണിൽ എന്തോ കേടുന്നു പറഞ്ഞു. അതാ വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടാത്തത് എന്ന് പറയുമ്പോൾ മൂപ്പരെ മുഖത്ത് ഒരു കള്ള ലക്ഷണം ഉണ്ടായിരുന്നു വിളിച്ചാൽ കിട്ടുന്ന വേറെ നമ്പർ ഒന്നുമില്ല എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ ഇല്ല അവിടെ വേറെ ആർക്കും ഫോണിൽ ഇല്ല എന്നായിരുന്നു മറുപടി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *