മകൻ അച്ഛനോട് അമ്മയോടും ചെയ്ത ക്രൂരത

മക്കളെ കഥക് തുറക്കണം അമ്മച്ചിയാണ് വിളിക്കുന്നേ മക്കളെ നീ റോസമ്മേ പോയി രാത്രിയിലെ കെട്ട് വിട്ടിട്ടില്ല റോസാമ്മ ചെരിഞ്ഞു കിടന്നുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു. എന്നെ കൊണ്ടുപോയി നിങ്ങളുടെ അമ്മച്ചിയല്ലേ പോയി തുറന്നു. ഈ കൊച്ചു വെളുപ്പാൻ കാലത്ത് അമ്മച്ചിക്ക് എന്തിന്റെ കേടാ? എന്നതാ അമ്മച്ചി എടാ മക്കളെ വിളിച്ചിട്ടും മിണ്ടുന്നില്ല ഈ അമ്മച്ചിയുടെ ഒരു കാര്യം വാ നോക്കാം. അമ്മച്ചിയുടെ കൂടെ പോയി അപ്പച്ച എണീക്കപ്പച്ച ഇല്ല വിളിച്ചിട്ട് മിണ്ടുന്നില്ല സേവിച്ചൻ സണ്ണി കുട്ടിയുടെ മുറിയിലേക്ക് പോയി സണ്ണി കുഞ്ഞ് എടാ മക്കളെ വാതിൽ തുറക്കടാ ഗുഡ്മോണിങ് അപ്പച്ചാ ആ ഗുഡ് മോർണിംഗ് എന്താ കാര്യം വലിയ അപ്പച്ചൻ കർത്താവ് വിളിച്ചു എന്ന് തോന്നുന്നു. നെഞ്ചിൽ വെച്ച് നോക്കടാ കുഴി ഒരു കുട്ടി ഡോക്ടർ അല്ലേ മക്കളെ അപ്പച്ചന്റെ കിടപ്പു കണ്ടോ വലിയ ഞാനൊന്ന് നോക്കട്ടെ. സണ്ണി പരിശോധിച്ചു ഇതിപ്പോ മരണം നടന്നിട്ട് കുറെ സമയമായി രാത്രിയിൽ എങ്ങാനും ആയിരിക്കും സേവിച്ച നമുക്ക് ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാം എന്തിന് മരിച്ചു എന്ന് സണ്ണി കുഞ്ഞ് പറഞ്ഞില്ല അവനും കുട്ടി ഡോക്ടറല്ലേ നീ വാടാ മക്കളേ രാവിലെ ഉറക്കവും പോയി കരച്ചിലും ബഹളവും കേട്ട് റോസാ എഴുന്നേറ്റു കൊണ്ട് താഴേക്ക് വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

അപ്പച്ചൻ പോയി കർത്താവിന്റെ അടുക്കലേക്ക് കർത്താവേ നിനക്ക് നല്ല ബുദ്ധി തോന്നിയല്ലോ റോസമ്മ മുകളിലേക്ക് നോക്കി കുരിശു വരച്ചു. പക്ഷേ പെട്ടെന്ന് മുഖത്ത് ചിരി മങ്ങി ഇന്ന് രാത്രി എല്ലാവരും ക്ഷണിച്ചല്ലോ ഈശോയെ റോസമ്മ ഞാൻ പള്ളിയിൽ വിവരം അറിയിച്ചു പറയാം നിങ്ങൾ എന്തിനുള്ള പുറപ്പാടാ അച്ഛനെ വിളിച്ചു പറയാൻ അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ റിസപ്ഷൻ അതിപ്പോ എങ്ങനെയാ അപ്പച്ചൻ മരിച്ചു കിടക്കുമ്പോൾ മനുഷ്യ ഞാൻ ഒരു കാര്യം പറയാം ഒന്നും രണ്ടുമല്ല 20 ലക്ഷത്തിന്റെ ഫ്ലാറ്റ് നമ്മുടെ കൊച്ചിനെ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ കിട്ടിയിരിക്കുന്നത് നാട്ടുകാരുടെയും കുടുംബക്കാരുടെയും മുന്നിൽ ഷൈൻ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന അവസരം. നിങ്ങളായിട്ട് അതില്ലാതാക്കണ്ട ഞാൻ സമ്മതിക്കില്ല പിള്ളേരുടെ ഫ്രണ്ട്സിനൊക്കെ വിളിച്ചതാ. ഞാനാണെങ്കിൽ പത്ത് പവന്റെ ഒരു പുതിയ പതിനഞ്ചായിരം രൂപയുടെ ഒരു സാരിയും വാങ്ങിച്ചത് ഈ പരിപാടിക്ക് വേണ്ടി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *