മകനെ വിട്ടുപോയ മരുമകളുടെ വളർച്ച കണ്ട് അമ്മായിഅമ്മ ഞെട്ടിപ്പോയി

ഈ കല്യാണത്തിന് നീ സമ്മതിക്കാൻ പോവാണ് മുറിയിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ മാളവിക മൊബൈലിൽ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നത് നിർത്തി അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി. ആരുടെയും കാര്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയോ അഭിപ്രായം പറയുകയും ചെയ്യു.ന്നത് കണ്ടിട്ടില്ല അതൊക്കെ വർഷങ്ങൾക്കു മുന്നേ ചേച്ചി അവസാനിപ്പിച്ചിരുന്നു അതെ മാളു ഉറച്ച സ്വരത്തിൽ പറഞ്ഞു 20 വയസ്സ് ഡിഗ്രി പോലും കയ്യിലില്ല കുറച്ചു ബോൾഡായി ഒരു നോ പറയ് മോളെ മാളു ചിരിച്ചു കല്യാണം കഴിക്കുന്നത് ഞാൻ സ്നേഹിക്കുന്നവരെ വലിയ വീട്ടുകാര് എന്നെ പഠിപ്പിച്ചു വലുതാകും.അവർ ഈ കല്യാണത്തിന് സമ്മതിച്ചു തന്നെ എന്റെ ഭാഗ്യമാണെന്ന് അച്ഛൻ പറയുന്നത് അത് ജാനകിക്ക് പുതിയ അറിവായിരുന്നു. അവളോട് ആരും ഇതൊന്നും പറഞ്ഞില്ല അമ്മ പോലും അവളും അവളുടെ മുറിയിൽ ഉണ്ടെന്ന് പോലും അവർ ചിലപ്പോൾ ഓർക്കാൻ പോലും ഇല്ല.

എന്നതാണ് സത്യം എന്നത് പ്രേമം എന്നത് ഒരു കാലയളവിൽ തോന്നുന്ന ബ്രഹ്മം മാത്രമാണ് മോളെ കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ നിനക്ക് തോന്നും പഠിക്കാമായിരുന്നു. ജോലി കിട്ടിയിട്ട് മതിയായിരുന്നു എന്നൊക്കെ എന്റെ കാര്യം തന്നെ നോക്ക്. പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞ ഉടനെ എന്നെ കല്യാണം കഴിപ്പിച്ചു. ഞാൻ എത്ര പറഞ്ഞു ഇവിടെ എനിക്ക് പഠിക്കണമെന്ന് ആരും കേട്ടില്ല ഏതോ ഒരാൾക്ക് എന്നെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ സമ്പന്നനാണെന്നും കൂടി അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ഭാരം ഒഴിവാക്കുന്ന പോലെ എന്നെ ഇറക്കി വിട്ടു എന്നിട്ട് എന്തായി അയാളുടെ ഇഷ്ടമൊക്കെ മൂന്നുമാസം കൊണ്ട് തീർന്നു ചേച്ചിക്ക് കുറച്ച് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാമായിരുന്നു ചേട്ടൻ തല്ലിയപ്പോൾ പിച്ചി മാന്തി എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു ഉപേക്ഷിച്ച് അങ്ങ് പോരുകയാണോ ചെയ്യേണ്ടത് മാളു ചോദിച്ചു. ഭർത്താക്കന്മാരായ ഒന്ന് തല്ലി എന്നൊക്കെ വരും. അത് അങ്ങ് പോട്ടെ എന്ന് വച്ചേക്കണം കഷ്ടം ആരാ നിന്നെ പറഞ്ഞു പഠിപ്പിച്ചത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *