ഒരാളെ മാത്രം തറയിൽ ഇരുത്തി പഠിപ്പിച്ച കുട്ടി വലുതായി വന്നപ്പോൾ ടീച്ചർ ഞെട്ടി

ടീച്ചർ പഠിക്കുന്ന ആ രോഹിത്തിന്റെ അച്ഛന് എയ്ഡ്സ് ആണ് പ്രിൻസിപ്പാളിന്റെ മുന്നിൽ നിന്നുകൊണ്ട് മിനി ടീച്ചർ പറഞ്ഞു എന്തിനാണ് അതിന് ഇത്രയും പരിഭ്രമിക്കുന്നത് എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു പകർച്ചവ്യാധി ഒന്നുമല്ല അത് ഒരാൾക്ക് മറ്റൊരാളിൽ നിന്ന് എങ്ങനെ പകരുന്നത് എന്ന് ടീച്ചറെ പോലെയുള്ള ഒരാൾക്ക് അറിയാമല്ലോ പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇത്രയും വെപ്രാളം അയാൾക്ക് പണ്ട് ആക്സിഡൻറ് പറ്റി ഹോസ്പിറ്റലിൽ കിടക്കുന്ന സമയത്ത് ബ്ലഡ് ഡൊണേഷനിലൂടെയും മറ്റും ആണ് ഇങ്ങനെ ഒരു അസുഖം വന്നത്. കുറച്ചുകാലങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഇടതടവില്ലാതെ എന്നും പനിയും ക്ഷീണവും ഒക്കെ ആയിരുന്നു അങ്ങനെ നടത്തിയ ടെസ്റ്റുകളിലാണ് രോഹിത്തിന്റെ അച്ഛനെ അസുഖം എന്താണെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് പക്ഷേ അയാളുടെ അസുഖം മനസ്സിലാക്കിയപ്പോൾ നാട്ടുകാരും ബന്ധുക്കളും ഒറ്റ പിടുത്തം എന്നുള്ള രീതിയിൽ രോഹിത്തിന്റെ അമ്മ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു ആൾക്കാരെല്ലാം ചെയ്തിട്ടില്ലായിരുന്നു പിന്നീട് ആളുകൾ കാര്യങ്ങളെല്ലാം തിരിച്ചറിഞ്ഞത്.

ആ കുടുംബത്തെ പോലും ഒറ്റപ്പെടുത്തും എന്നുള്ള അവസ്ഥ വന്നപ്പോഴാണ് പലരീതിയിലുള്ള കൗൺസിലിങ്ങും മറ്റുമൊക്കെ കൊടുത്ത് ആ ഭാഗത്ത് കുടുംബക്കാരെ മുഴുവനും ഉൾപ്പെടുത്തി ഒരു ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് വരെ സംഘടിപ്പിക്കേണ്ട സ്ഥിതി വന്നിട്ടുണ്ട്. ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ് വളരെയധികം പ്രയോജനകരമായി എന്ന തന്നെ പറയാം ഇപ്പോൾ ടീസർ അതിനെക്കുറിച്ച് പറയാനുണ്ടായ കാരണമെന്താണ് ഞാൻ കുറച്ചു ദിവസമായി മറ്റു കുട്ടികൾ രോഹിത്തിനോട് ഇടപഴകുന്നത് കാണുമ്പോൾ മനസ്സിലാക്കണം എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴും മറ്റുമൊക്കെ എല്ലാവരും അങ്ങോട്ടുമിങ്ങോട്ടും കഴിക്കുന്നത് ഭക്ഷണം ഒക്കെ വാങ്ങി മറ്റു കുട്ടികൾ കഴിക്കുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ അങ്ങനെയൊക്കെ ആകുമ്പോൾ ടീച്ചർ പറയുന്നത് ഒരു പാത്രത്തിൽ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിച്ചിരുന്നോ മറ്റും പറഞ്ഞിട്ടൊന്നും ഈ അസുഖം പകരില്ലെന്ന് ടീച്ചറിനെ അറിയില്ലേ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *