സിസിടിവി ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ എല്ലാവരും ഞെട്ടി

മാർക്കറ്റിൽ പച്ചക്കറി മൊത്തം വ്യാപാരമായിരുന്നു പാപ്പച്ചനെ ഭാര്യ മക്കളും ചേർന്ന് അല്ലൽ ഇല്ലാത്ത ജീവിതം മക്കളെയെല്ലാം ഉയർന്ന നിലവാരത്തിൽ പഠിപ്പിക്കുകയും നല്ല രീതിയിൽ പൃതൃർസ്വത്ത് നൽകി മൂന്നു പെൺമക്കളെയും കല്യാണം കഴിപ്പിച്ച് അയക്കുകയും ചെയ്തു. ഇളയ മകൻ സിജോയും ഭാര്യയും മകനും ഒത്തു താമസിക്കുന്നു ഒരുതവണ സിജോ നാട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ പാപ്പച്ചൻ പറഞ്ഞു നമുക്ക് ഈ വീട് ഒന്ന് പുതുക്കി പണിയണം അഞ്ച് കിടപ്പൂറിലുള്ള 3000 സ്‌ക്വയർ ഫീറ്റ് ഉള്ള മോഡൽ ആ വീട് മാറി അവിടെ സന്തോഷമായി കഴിയുകയാണ് സ്ട്രോക്ക് വരുന്നത് ആശുപത്രിയിൽ ആഴ്ചകളോളം വിദഗ്ധ ചികിത്സ തേടിയെങ്കിലും വലിയ ഫലം ഉണ്ടായില്ല. പ്രതികരണശേഷി നഷ്ടപ്പെട്ട കൈകാലുകൾ തളർന്ന് അവർ കിടപ്പിലായി വീട്ടുജോലികൾ ചെയ്യാനും അമ്മയെ നോക്കാനും ജോലിക്കാരെ ഏർപ്പാടാക്കിയ ശേഷമാണ് മക്കൾ വിദേശത്തേക്ക് മടങ്ങിയത്. വൃത്തിയും ചിട്ടയും ഒക്കെയുണ്ടെന്നു തോന്നിയ ആരോഗ്യവതിയും വിവാഹിതമായ ഉഷ എന്ന 35 കാരി അങ്ങനെ ആ വീട്ടിലേക്ക് എത്തി.

മാസങ്ങൾ കടന്നുപോയി അമ്മയെ കരുതലോടെ ശുശ്രൂഷിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് തന്നെ മക്കൾ കരുതി വീഡിയോ കോളിൽ വിളിക്കുമ്പോൾ അമ്മയുടെ അടുത്തിരുന്ന പാപ്പച്ചനും പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി സുഖമാണ്. വേവലാതിപ്പെടുക എന്ന വേണ്ട പ്രാർത്ഥിച്ചാൽ മാത്രം മതി ഉഷ വീട്ടിലെത്തി എട്ടുമാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ദിവസം പെട്ടെന്ന് സുജോ പെട്ടെന്ന് നാട്ടിൽ വന്നു. മുന്നറിയിപ്പില്ലാതെയായിരുന്നു ആ വരവ് താൻ വീട്ടിൽ വന്ന് കയറിയപ്പോൾ സന്തോഷമല്ല എന്തോ പരിഭ്രമമാണ് അപ്പച്ചന്റെ മുഖത്ത് ഉണ്ടായത് എന്നാണ് തോന്നിയത്.എന്തോ മറക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതുപോലെ അമ്മ കിടന്നു മുറിയിലേക്ക് കയറിയ കൂടുതൽ ഞെട്ടി വൃത്തിഹീനമായ വലിച്ചുവാരിയുമാണ് കാണുന്ന ഭാഗങ്ങൾ മാത്രം വൃത്തിയായി വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഉഷ പാഞ്ഞു വന്ന എല്ലാം വൃത്തിയാക്കിയെങ്കിലും അവരുടെ പെരുമാറ്റം സിജോക്കും ഇഷ്ടമായില്ല വീട്ടിലെ ജോലി കൂടുതൽ പരാതിയും പറഞ്ഞു. പിന്നീടുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ഉഷ അപ്പച്ചനോട് കാണിക്കുന്ന അമിത സ്വാതന്ത്ര്യവും തിരിച്ചുള്ള അപ്പച്ചന്റെ തമാശ പറച്ചിലും ഒക്കെ സിജോയിൽ ചില സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *