മയക്കുമരുന്ന് കേസിൽ വിദ്യാർത്ഥിയെ പുറത്താക്കിയ ശേഷം പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്

പതിവുപോലെ ശാലിനി ടീച്ചർ ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് വന്നപാടെ പരാതിയുടെ ഭാണ്ഡ കേട്ട് എനിക്കു മുന്നിൽ തുറന്നു. സത്യത്തിൽ എനിക്കും ടീച്ചറോട് ഒരു സോഫ്റ്റ് കോർണർ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഞാനിങ്ങനെ കേട്ടിരിക്കുമായിരുന്നു അന്ന് ഞങ്ങൾ മാത്രമാണ് അധ്യാപകരുടെ ഇടയിലെ അവിവാഹിതർ അതിനാൽ ഞങ്ങളെ സഹപ്രവർത്തകർക്കും താല്പര്യമുണ്ടായിരുന്നു. എനിക്ക് വയ്യ ഇനി സാറിന്റെ ക്ലാസിലെ സഹിക്കാൻ അഖിലിനേ എനിക്കാവുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല അവൻ എന്താ കൊമ്പുണ്ടോ യൂണിഫോം ധരിക്കില്ല മുടി മുറിക്കില്ല ഒരു കാതിൽ ഒരു കറുത്ത കടുക്കനും എന്തെങ്കിലും ചോദിച്ചാൽ വെട്ടു നോക്കുന്നത് പോലെ കണ്ണുതുറച്ചൊരു നോട്ടവും സാറിന് അറിയാമോ 30 തവണ ഇമ്പോസിഷൻ എഴുതാൻ പറഞ്ഞത് അവൻ മാത്രം മൂന്ന് തവണ എഴുതിയിരിക്കുന്നു എന്താണെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവൻ പറയുക അവന് കക്കൂസിൽ പോലും നേരം കിട്ടിയിട്ടില്ല എന്ന്.

ഞാൻ അന്നേ പറഞ്ഞില്ലേ അവൻ മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് അല്ലെങ്കിൽ അവനെന്തിനാ മണിക്കൂറോളം ബാത്റൂമിൽ ഇരിക്കുന്ന ഇങ്ങനെ പോയാൽ ഞാൻ അവനെ പുറത്താക്കും ഞാനവനെ ഒന്ന് നേരെയാക്കാൻ പറ്റുമോ എന്ന് നോക്കട്ടെ. അതുവരെ ടീച്ചർ ഒന്ന് ക്ഷമിക്കുക. എൻറെ മറുപടി അവര് തൃപ്തിയാക്കില്ലെന്ന് അവരുടെ മുഖം വിളിച്ചുപറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഭൂരിപക്ഷം അധ്യാപകർക്കും പ്രതികരണശേഷിയില്ലാത്ത ടീച്ചർമാരേക്കാൾ വലിയ സർവ്വ വിജ്ഞാന കോശങ്ങളിൽ നിന്ന് ചിന്തിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികളെയാണ് അല്ലാത്തവരെ അവർ ക്ലാസിൽ നിന്നും ഗെറ്റ് ഔട്ട് അടിച്ച് മുഖം രക്ഷിക്കും. ശാലിനി ടീച്ചറും അതിനൊരു അപവാദമായിരുന്നില്ല പ്ലസ് വണ്ണിൽ പഠിക്കുന്ന അഖിൽ അധ്യാപകരുടെ നോട്ടം പുള്ളിയായിരുന്നു മറ്റു കുട്ടികളെക്കാൾ ഉയരവും ഉയർന്നുനിൽക്കുന്ന മുടിയും തന്റേടമുള്ള മുഖവും നീളം കൂടിയ മൂക്കും അവനെ മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തനാക്കി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *