ഭർത്താവും അമ്മായിഅമ്മയും സ്ത്രീധനം വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞ് കിട്ടിയ അവസാനം ചെയ്തത്

ഒന്നും വേണ്ട പെണ്ണിനെ തന്നാൽ മതിയെന്ന് പറയേണ്ട താമസം ഒന്നും തരാതെ ഇങ്ങോട്ട് അനുസരിക്കുകയാണ് നിൻറെ വീട്ടുകാർക്ക് ഇത്തിരി നാണം പോലും ഇല്ലേ? കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച ആയതേയുള്ളൂ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ പൊന്നും പണം നൽകി കെട്ടിച്ചേക്കാനുള്ള അവധിയില്ലായിരുന്നു അച്ഛനെ ആ സമയത്ത് ആയിരുന്നു ശരത്തിന്റെ ആലോചന എനിക്കും മോനും പെണ്ണിനെ ഇഷ്ടമായി നിങ്ങൾക്ക് കൂടി സമ്മതം ആണെങ്കിൽ ഇവിടെ ഞങ്ങൾക്ക് തന്നെക്ക്. എന്ന് ശരത്തിന്റെ അമ്മ പറയുന്നത് കേട്ടപ്പോൾ അമ്മയ്ക്കും അച്ഛനും എല്ലാം വല്ലാത്ത സന്തോഷമായി കാര്യം പറയാലോ പെട്ടെന്ന് ഒരു കല്യാണം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ അത് മാത്രമല്ല നാട്ടിൽ നടപ്പ് നോക്കി കല്യാണം എന്ന് പറഞ്ഞു തീരും മുമ്പേ അമ്മ അച്ഛനെ തടഞ്ഞു. സ്ത്രീധനമാണ് ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ അതിൻറെ ആവശ്യമില്ല നിങ്ങൾക്ക് താല്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ കുട്ടിയെ എൻറെ മോന് കൊടുക്കുക ഇതിനപ്പുറത്തേക്ക് അവനും ഒരു അഭിപ്രായം ഉണ്ടാകില്ല.

അച്ഛൻ ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചത് അന്നുമുതൽ ഇതുവരെ വളർത്തിയത് ഞാനാ അതുകൊണ്ട് അമ്മ പറയുന്നതിന് അപ്പുറം അവനില്ല മോനെ അമ്മയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് ശരത്ത് ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു. അപ്പോ ആവശ്യത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാതെ കല്യാണത്തിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ തുടങ്ങിക്കോളൂ. എല്ലാം നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ നടക്കട്ടെ അന്ന് അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ തന്ന സന്തോഷത്തിന് അതിലില്ലായിരുന്നു പക്ഷേ ആ സന്തോഷത്തിന്റെ ആയുസ്സ് വിവാഹശേഷം ഒരാഴ്ചയായിരുന്നപ്പോൾ അറിയുന്നു.

അമ്മയെന്താ അങ്ങനെയൊക്കെ സംസാരിക്കുന്നെ അമ്മ തന്നെയല്ലേ അന്ന് അങ്ങനെയൊക്കെ പറഞ്ഞത് എന്നിട്ടും കല്യാണം നടത്താൻ എന്റെ അച്ഛൻ പെട്ട കഷ്ടപ്പാട് കണ്ടതാണ് ഞാൻ അതിനിടക്ക് എനിക്ക് സ്വർണം കൂടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞൊഴുകാൻ തുടങ്ങി ഇത്ര പെട്ടെന്ന് അമ്മയുടെ സ്വഭാവത്തിൽ വന്ന മാറ്റം അവൾക്ക് ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. വേണ്ടെന്നു പറഞ്ഞാൽ ഒന്നും തരാതെ ഇവിടെ ആക്കി കൊള്ളും എന്നാണോ വേണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞത് ഞങ്ങളെ മര്യാദ അറിഞ്ഞ് വേണ്ടത് കൊണ്ടുവരേണ്ടത് നിന്നെയും നിൻറെ തന്തയുടെയും മര്യാദ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *