ഈ കാര്യം കേട്ടാൽ അറിയാതെ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോകും

15 പവൻ ഏകദേശം 5 ലക്ഷത്തിന്റെ അടുത്ത് ഇപ്പോ ഒന്നര ലക്ഷം ബാക്കി കുറച്ച് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പിന്നെയും ബാക്കിയുള്ളത് മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞ് വീടും സ്ഥലവും അങ്ങനെയല്ലേ സ്വർണക്കടയിലെ മാനേജറുടെ വാക്കുകളിലെ പരിഹാസത്തിന് തൊലി തിരിച്ചറിഞ്ഞ ആലിക്കുട്ടി കസേരയും അയാളെ നോക്കിയിരുന്നു വേറെ വഴിയില്ല അയാൾക്ക് മുന്നിൽ ഇവർ ഇങ്ങനെ സമ്മതിക്കാതെ ഉണ്ടാക്കിയത് എത്ര ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ കൈനീട്ടി ആണെന്ന് ആലിക്കുട്ടി തന്നെ അറിയില്ല. അതൊന്നും നടക്കില്ല അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ മോശമാണ് കച്ചവടം അതിന്റെ കൂടെ ഇത്രയും മാസം കടം നിൽക്കാൻ കഴിയില്ല ഇനി ഇവിടെ നിന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ കണ്ണ് നിറയുന്നത് എല്ലാവരും കാണും. ഇപ്പോൾ തന്നെ തുളുമ്പി നിൽക്കുന്നുണ്ട് ആയിഷ ഒറ്റ മോളാണ് ഇതുവരെ ഒരു ആഗ്രഹവും പറഞ്ഞിട്ടില്ല ജനിച്ചത് മുതൽ ഒന്നിൽ നിന്നും പല രോഗങ്ങളെ ഹോസ്പിറ്റൽ കടങ്ങളുമായി ജീവിക്കുന്ന വാപ്പയുടെ മുന്നിൽ അവളുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ അവൾ അടക്കി ഒതുക്കി ജീവിച്ചു.

പുറത്തിറങ്ങി ഇടത്തോട്ടും വലത്തോട്ടും റോഡ് തലയ്ക്ക് മുകളിൽ സൂര്യൻ ഈ പെരുവഴിയിൽ ഇനിയെങ്ങോട്ട് പോയാലും 15 പവന്റെ വഴി തെളിഞ്ഞു കിട്ടുക 3 സെൻറ് സ്ഥലത്ത് ചെറിയ വീട് പലരും വാങ്ങാൻ വന്നു നോക്കുന്നുണ്ട് ആർക്കും വേണ്ടാത്ത സ്ഥലത്തിന് ലോൺ പോലും കിട്ടില്ല. പലചരക്ക് കടയിൽ സാധനങ്ങൾ എടുക്കുന്ന ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ട് ഒരിക്കലും ഇത് തീർക്കാനും കഴിയില്ല. കമ്മിറ്റിയിൽ നിന്നും പിന്നെ നാട്ടിലെ ചില നല്ലവരായ ആളുകളുടെ സഹായമാണ് ഇപ്പോൾ കയ്യിലുള്ള ഒന്നരലക്ഷം അഫ്സലിന് മോളെ ദുബായിൽ മൊബൈൽ കടയാണ് ഒന്നും ഇങ്ങോട്ട് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ല.

എങ്കിലും ഇത്രയും നല്ലൊരു വീട്ടിലേക്ക് അവളെ വെറുംകയ്യോടെ എങ്ങനെയാണ് കൈപിടിച്ചു കൊടുക്കുക കല്യാണം ഉറപ്പിച്ച് അവൻ തിരിച്ചു പോകുന്നതിനു മുമ്പ് ആയിഷ ഒരു മൊബൈൽ കൊടുത്തിരുന്നു ഏതുസമയത്തും അവിടെയും ഇവിടെയും ഇരുന്ന് ചെവിയിലെ മൊബൈൽ ചേർത്തുവച്ച് പുഞ്ചിരിയോടെ സ്വപ്നങ്ങൾ കണ്ടു തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടാകും. ഇതിൻറെ ഇടയിൽ സ്വർണ്ണം ഡ്രസ്സ് പിന്നെ കല്യാണ ചെലവ് ഉറക്കമില്ലാത്ത വാപ്പയും ഉമ്മയും റോട്ടിൽ നിന്നും സ്വപ്നം കാണാതെ ഒന്നും മാറി നിൽക്ക് ചുമ്മാ മനുഷ്യനെ മെനക്കെടുത്തപ്പോഴാണ് റോഡിൻറെ നടക്കുന്നത് എന്ന ബോധം ഉണ്ടായത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *