പേഴ്സുമായി ഓടിയ പയ്യൻറെ വീടു കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി

ആനവണ്ടിയിൽ ചുരം കയറുമ്പോൾ കാവ്യ ശരത്തിന്റെ മുഖത്ത് ദേഷ്യത്തോടെ നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു നീ എന്തിനാ കാവ്യ നീ ഇങ്ങനെ നോക്കുന്നേ? ഇന്ന് തന്നെ കാറിനെ കംപ്ലൈന്റ്റ് വരുന്നത് ഞാൻ കരുതിയോ കമ്പ്ലീറ്റ് ആരെങ്കിലും ഈ ആനവണ്ടിയിൽ കയറുമോ? ഫ്ലൈറ്റ് ടിക്കറ്റ് നോക്കിയതല്ലേ ഞായറാഴ്ച എത്തിയാൽ മതി ആണെങ്കിൽ ഇന്ന് തന്നെ അവിടെ എത്തണം പിന്നെ ഞാനെന്തു ചെയ്യാനാ എന്റെ ആകെയുള്ള ഒരു മോള് രേഷ്മ അവളുടെ കല്യാണത്തിന് ഞാനല്ല ചേച്ചിയുടെ മുന്നിൽനിന്ന് എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ചെയ്തു കൊടുക്കേണ്ടത്. അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ കുറച്ചൊക്കെ സാക്രിഫൈസ് ചെയ്യേണ്ടിവരും കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് വരെ ആഗ്രഹം പറഞ്ഞത് ഞാൻ എന്തു പറഞ്ഞു കെട്ടിപ്പിടിച്ചിരുന്ന യാത്ര ചെയ്യണമെന്ന് അത് ബുള്ളറ്റിൽ പോണം എന്ന് അല്ലേ പറഞ്ഞത് ഇതുപോലെ ആനവണ്ടിയിൽ ആണോ? സിനിമയിൽ പറഞ്ഞിട്ടില്ലേ ഒരു ശരാശരി കേരളീയൻ ആവണമെങ്കിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലും കെഎസ്ആർടിസി ബസിൽ യാത്ര ചെയ്യണമെന്ന്.മരുമകനെ കൊണ്ട് വരണം എന്ന് പറഞ്ഞ എൻറെ അമ്മയെ കയ്യിൽ കിട്ടിയാൽ ഉണ്ടല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടല്ലേ.

അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഇന്നലെ തന്നെ പോയിട്ട് ഉണ്ടാവും. നല്ല ഉറക്കത്തിലായി പാവം ഞങ്ങളുടെ മേരേജ് കഴിഞ്ഞ് ആദ്യമായിട്ടാ അവളുടെ തറവാട്ടിൽ ഒരു ഫംഗ്ഷൻ നടക്കുന്ന ഹോസ്പിറ്റല്‍ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ നേരത്തെ പറഞ്ഞു വെച്ചാലേ കാവ്യക്ക് ലീവ് കിട്ടുകയുള്ളൂ. എൻഗേജ്മെൻറ് കഴിഞ്ഞ ഉടനെ പറഞ്ഞുവെച്ചത് കൊണ്ട് ഒരാഴ്ചത്തെ ലീവ് കിട്ടുകയും ചെയ്തു. എനിക്ക് ഇന്നാണ് ലീവ് കിട്ടിയത് അതുകൊണ്ടാണ് ഇന്ന് പോകേണ്ടി വന്നത്. അവളുടെ അമ്മയുടെ വക കമന്റ് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ആദ്യമായിട്ട് വരുന്ന ഫംഗ്ഷൻ അല്ലേ രണ്ടുപേരും ഒന്നിച്ചു വന്നാൽ മതി അല്ലെങ്കിൽ സ്വന്തക്കാരും ബന്ധുക്കാരും ഒക്കെ ശരത്തിനെ രാത്രി വണ്ടിയോടിക്കുമ്പോൾ ഉറക്കം തൂങ്ങുന്ന കരുതിയ പുലർ തന്നെ പുറപ്പെട്ട ഫ്ലാറ്റി സിറ്റി മാർക്കറ്റിന് അടുത്ത് തീർന്നു പെട്ടെന്ന് കാർ നിന്ന് നല്ല തണുപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നു എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും കാർ സ്റ്റാർട്ട് ആയില്ല രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കൾ വിളിച്ചാൽ മെക്കാനി നമ്പര്‍ വന്നു നോക്കിയിട്ടും ശരിയായില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *