യുവാവിനെ കല്യാണം നടക്കാത്തത് ജാതകത്തിന്റെ പേരും പറഞ്ഞ്

സമയം അർദ്ധരാത്രിയിൽ പിന്നിട്ടിരിക്കുന്നു മഴ പെയ്യുന്നത് പോലെയാണ് മഞ്ഞുപെയ്യുന്നത് ചുരത്തിലൂടെ വളരെ സാവധാനമാണ് അയാൾ ജീപ്പ് ഓടിക്കുന്നത്.ഗ്ലാസ്സിൽ വീഴുന്ന ഹിമഗണങ്ങളെ പ്രതിരോധിക്കാൻ വൈപ്പറുകൾ ശക്തിയായി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട് ദൂരെ നിന്നും കുറുക്കന്മാരുടെ കൂലിയിടൽ കേൾക്കാം. സീരിയലിൽ നിന്നും ഒഴുകിയെത്തുന്ന ഗാനം ആസ്വദിച്ച് കയ്യിലിരുന്ന ബിയർ ഇടക്ക് വായിലേക്ക് ഒഴിച്ച് സാവധാനം വാഹനം ഓടിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് പെട്ടെന്ന് മുന്നിലേക്ക് എന്തോ ചാടിയത്. ഒരു നിമിഷം അയാൾക്ക് വാഹനം നിർത്തി കടുത്ത കോട കാരണം ഒന്നും വ്യക്തമായി കാണാൻ കഴിയുന്നില്ല വല്ല വന്യമൃഗങ്ങളും ആവുമോ അയാൾ അല്പം ഭീതിയോടെ ജീപ്പിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി. ഇറങ്ങിയപ്പോഴാണ് ഹെഡ്ലൈറ്റിന്റെ വെട്ടത്തിൽ അയാൾ കണ്ടത് ബാഗും പിടിച്ച് നിൽക്കുന്ന ഒരു ചെറുപ്പകാരിയും ചെറുപ്പക്കാരനും സാർ ഞങ്ങളെ ആ സ്റ്റാൻഡിന് അവിടെ കൊണ്ട് വിടുമോ? പീസ് മുന്നിൽ നിന്നും കൈകൂപ്പി കണ്ണീരോടെ അപേക്ഷിക്കുന്ന അവരെ കണ്ടപ്പോൾ അയാൾക്ക് അവരുടെ അപേക്ഷ നിരസിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

കയറാൻ പറഞ്ഞു പാട്ടിൻറെ ശബ്ദം അല്പം കുറച്ച് അയാൾ എടുത്തു അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് ഇടങ്ങേട്ട് നോക്കി രണ്ടുപേരുടെയും മുഖത്തെ ഭയം വിട്ടു മാറിയിട്ടില്ല ഒളിച്ചോട്ടമാണ് അല്ലെ അവരൊന്നും ഞെട്ടി പിന്നെ അതേ എന്ന അർത്ഥത്തിൽ തലയാട്ടി. കുറഞ്ഞ ആനയും പുലിയും ഇറങ്ങുന്ന കാട ഒളിച്ചോട്ടം പകലാ നല്ലത് അത് അവൾ ഒന്നും നാളെ നാളെ കല്യാണമാണ് സാർ അറിയാതെ അയാളുടെ കാലുകൾ മറന്നു ഒരു മുരണ്ട് നിന്നും ഇറങ്ങി രണ്ടുപേരോടും ഇറങ്ങാൻ പറഞ്ഞു.ബാഗും മാറോട് ചേർത്ത് പിടിച്ച് പേടിച്ച് നിൽക്കുന്ന അവൾക്ക് നേരെ ആയാൽ കൈനീട്ടി എങ്കിലും പല്ല് കടിച്ച് പിടിച്ച് അടിച്ചു. 10 25 കൊല്ലം കൊടുക്കുന്ന വിവാഹസമ്മാനം ഒളിച്ചോട്ടം കൊള്ളാം ഒരുത്തനെ പ്രണയിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് വീട്ടുകാരുടെ തുറന്നു പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിൽ ഈ അവസാന നിമിഷം ഒരുപാട് പേരെ വിഡ്ഢികളാക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാമായിരുന്നില്ലേ. വീട്ടുകാരോട് പറയാൻ പേടിയായിരുന്നു സാർ പിടിച്ച താടി ദേഷ്യത്തോടെ തടവിയാൽ പറഞ്ഞു കൊള്ളാം വിവാഹത്തിലെ നാട്ടുകാരെയും വീട്ടുകാരെയും പറ്റിച്ച് ഒളിച്ചോടാൻ പേടിയില്ല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *