ഭർത്താക്കന്മാരോട് ഭാര്യമാർ പറഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

പുഞ്ചിരിയോടെ ക്ഷമയോടെ സ്നേഹത്തോടെ ഒരുത്തൻ ഒരു പെണ്ണിനോട് ഫോണിൽ സംസാരിക്കുന്നുവെങ്കിൽ അവൾ അവൻറെ ഭാര്യ അല്ല എന്ന് തമാശയോടെ പറയാറുണ്ട്. എന്തൊരു ശല്യമാണ് വീട്ടിൽ ആയാലും പുറത്തിറങ്ങിയാലും ഓരോന്ന് പറഞ്ഞ് മനുഷ്യനെ ദേഷ്യം പിടിപ്പിക്കും ഞാൻ അങ്ങോട്ട് തന്നെയല്ലേ വരുന്നത് പിന്നെ എന്തിനാ എപ്പോ വരും എന്ന് ചോദിച്ചു ഇടയ്ക്കിടെ വിളിക്കുന്നത് എന്റെ മറുപടി സുലുവിനെ സങ്കടമായതു കൊണ്ടായിരിക്കും അവൾ വേറെയൊന്നും പറയാതെ കോൾ ചെയ്തത്. വീട്ടിൽ വന്നാൽ അവളെ വഴക്ക് പറഞ്ഞതൊന്നും അവൾ ഓർത്തു വെക്കില്ല ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല എന്നുള്ള വിധം അവൾ എന്നെ സ്വീകരിക്കും രാത്രിയിൽ മക്കൾ ഉറങ്ങിയാൽ അവളെന്നെ അരികിലേക്ക് ചേർന്ന് കിടക്കും ചുണ്ടുകൾ തമ്മിൽ ബന്ധനത്തിൽ ആകുന്ന നിമിഷം ഭൂമിയിലെ സകല ശബ്ദങ്ങളും രണ്ട് ഹൃദയമേടിപ്പുകൾ എന്നിൽ നിന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ചുംബനം ആണ്.

എന്തൊക്കെ പരിഭവങ്ങളും പരാതികളും ഉണ്ടെങ്കിലും ഒരു ചുംബനത്തിൽ അവർ എല്ലാം മറക്കും. മാത്രം ഉള്ള സ്നേഹം പകലൊന്നും മിണ്ടാൻ പോലും വരില്ല നീ ഒരു തിരക്കിൽ അല്ലേ അതൊന്നുമല്ല ഏതുനേരത്തും കണ്ണ് മൊബൈലിലാണ് അവളുടെ എന്തെങ്കിലും മിണ്ടാൻ ചെന്നാൽ അവൾ വേറെ എന്തെങ്കിലും ഒക്കെ പറയാൻ തുടങ്ങും ആ സമയം എനിക്ക് ദേഷ്യം വരും അതുകൊണ്ടാണ് മിണ്ടാത്തത് എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞില്ല ഞാൻ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് എന്നിലേക്ക് ചേർത്തുപിടിച്ചു നിനക്ക് ക്ഷീണം അല്ലേ ഉറങ്ങിക്കോ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നും കുഴപ്പമില്ല എപ്പോഴും അവൾ അങ്ങനെയാണ് എൻറെയും മക്കളുടെയും സന്തോഷം മാത്രമാണ് അവളുടെ തൃപ്തി അതൊക്കെ അറിഞ്ഞിട്ടും അവളോട് സംസാരിക്കാതെ അവളെ മനസ്സിലാക്കാൻ നിൽക്കാതെ ഞാൻ ഒഴിഞ്ഞു മാറും. രാവിലെ ഉണർന്ന് ഞാൻ എണീറ്റ് കുളിച്ച് കഴിക്കാനുള്ള ഭക്ഷണം റെഡിയാക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ടാവും അതിനൊപ്പം ഉച്ചയ്ക്ക് കഴിക്കാനുള്ള ഭക്ഷണം പിന്നെ ജീരകം ഇട്ടു തിളപ്പിച്ച വെള്ളവും 12 മണിയാവും ഒരു ദിവസം പോലും തെറ്റാതെ ഉണരാൻ കഴിയുന്നത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *