ടീച്ചറുടെ ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കാത്ത കുട്ടി ടീച്ചർക്ക് പിറന്നാൾ സമ്മാനം നൽകിയപ്പോൾ ടീച്ചർ അമ്പരന്നു

കുട്ടികളോട് ആദ്യമായി പറഞ്ഞത് ഇപ്രകാരമായിരുന്നു എനിക്ക് നിങ്ങളിൽ എല്ലാവരെയും ഒരുപാട് ഇഷ്ടം ടെഡിയെ ആണ്. നല്ല ഇഷ്ടമാണ് വസ്ത്രം ഇപ്പോഴും അഴുക്കുപുരണ്ടതായിരുന്നു വളരെ താഴ്ന്ന നിലവാരം ആയിരുന്നു അവൻ ഉണ്ടായിരുന്നത് ആരോടും മിണ്ടാതെ അന്തർമുഖനായി ജീവിക്കുന്നവരായിരുന്നു അവൻ കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷം അവനെ പഠിപ്പിക്കുകയും പരീക്ഷ പേപ്പർ നോക്കിയതിന്റെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയത്. എല്ലാ ചോദ്യത്തിനും തെറ്റായ ഉത്തരം നൽകി പരാജയം എന്ന പേരും ചുമന്ന് ജീവിക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികളുടെയും ഇതുവരെയുള്ള പഠന ഡയറി പരിശോധിക്കണമെന്ന് കൽപ്പന അധ്യാപകന്റെ ലഭിച്ചു. അപ്രകാരം അവർ ടെഡിയുടെ ഡയറി പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ അത്ഭുതകരമായ ഒരു കാര്യം അവരുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടു.

ഡയറിയിൽ തന്നെ അന്നത്തെ ക്ലാസ് അവനെക്കുറിച്ച് എഴുതിയത് അവർ വായിച്ചു അത് ഇപ്രകാരമായിരുന്നു ടെഡി സമർത്ഥനായ ഒരു വിദ്യാർത്ഥിയാണ് ഒട്ടേറെ കഴിവുകൾ നൽകപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു വളരെ ആസൂത്രണത്തോടെ പ്രത്യേക പരിഗണന വളർത്തേണ്ടതുണ്ട് അവരുടെ രണ്ടാം ക്ലാസിലെ ടീച്ചർ എഴുതിയത് എന്താണെന്ന് ബുദ്ധിമാനായ വിദ്യാർഥി കൂട്ടുകാർക്ക് വളരെ പ്രിയങ്കരനാണ് അവൻ പക്ഷേ മാതാവിനെ ക്യാൻസർ ബാധിച്ച തുടർന്ന് ഇപ്പോൾ അസ്വസ്ഥരാണ് എന്നും എഴുതിയിരിക്കുന്നു.

മൂന്നാം ക്ലാസിലെ ടീച്ചർ നോക്കിയപ്പോൾ മാതാവിൻറെ മരണം അവരെ വല്ലാതെ തളർത്തിയിരിക്കുന്നു പിതാവ് എത്രയൊക്കെ ശ്രമിച്ചിട്ടും അവൻ പഴയതുപോലെ ആകുന്നില്ല ആവുന്ന നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാത്ത പക്ഷം ഈ കുഞ്ഞിൻറെ ജീവിതം താറുമാറാവുന്നതാണ് എന്ന് എഴുതിയിരിക്കുന്നു. നാലാം ക്ലാസിലെ ടീച്ചർ എഴുതിയത് സ്വന്തത്തിലേക്ക് ഒതുങ്ങി പഠിക്കാൻ ഒരു താല്പര്യമില്ല കിടന്നുറങ്ങുകയാണ് അവൻറെ പതിവ്. ഇത്രയും വായിച്ചപ്പോഴാണ് അധ്യാപിക ആനീ തോംസനെ യഥാർത്ഥ പ്രശ്നം മനസ്സിലായത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *