ഭർത്താവിനെ ഒരുപാട് ഒരുപാട് സ്നേഹിച്ച ഭാര്യയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത്

ഭാര്യയെ പേടിച്ച് നാടുവിട്ട ആദ്യത്തെ പുരുഷൻ താൻ ആയിരിക്കും അയാൾ വല്ലാത്ത ആത്മനിദ ഈയിടെ അമ്മയെ ഒന്ന് കാണണമെന്ന് തോന്നാറുണ്ടെങ്കിലും നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന കാര്യം ആലോചിക്കുവാൻ പോലും വയ്യ. ജീവിതത്തോട് മടുപ്പും വെറുപ്പും തോന്നിത്തുടങ്ങിയത് തന്നെ വിവാഹ ശേഷമായിരുന്നു യമുന ജീവിതത്തിലേക്ക് കടന്നുവന്നതിനുശേഷം ഭ്രാന്ത് പിടിക്കും പോലെ ആയിരുന്നു. ഒരുതരത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ ഇതൊരു ഒളിച്ചോട്ടമാണ് അവളിൽ നിന്നുള്ള ഒളിച്ചോട്ടം ഓർമ്മകളിലേക്ക് ഓടിയിട്ടു സ്ഥലം മാറ്റം കിട്ടി പൊന്നാനി മംഗലം എന്ന ഗ്രാമത്തിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ തനിക്ക് അല്പം ദേഷ്യം തോന്നിയിരുന്നു. സ്വന്തം നാട്ടിൽ നിന്നും മറ്റൊരു നാട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ടി വന്നതിനാൽ അനിഷ്ടത്തോടെയാണ് ആ നാട്ടിലേക്ക് ചെന്നത് എന്നാൽ അവിടെ ചെന്നിറങ്ങിയപ്പോഴാണ് ആ സ്ഥലത്തോട് പെട്ടെന്ന് വല്ലാത്തൊരു ഇഷ്ടം.

തോന്നിയത്. അത്ര മനോഹരമായ ഭൂപ്രകൃതിയായിരുന്നു അവിടെ അധികം തിരക്കില്ലാത്ത നാട്ടുവഴിയിലൂടെ അല്പം ഉള്ളിലേക്ക് നടന്നാലാണ് താമസസ്ഥലത്ത് എത്തുകയുള്ളൂ ശാന്തത അവിടെ നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്നു ഒട്ടും കലർപ്പ് ഇല്ലാത്ത സ്നേഹത്തിനു ഉടമകളായിരുന്നു ആ നാട്ടുകാർ. നാടുമായി ഇറങ്ങി പതിവുപോലെ ഒരു ദിവസം ജോലി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് പോകുമ്പോഴാണ് അവളെ ആദ്യമായി കണ്ടത്. പട്ടുപാവാടയുടുത്ത നീണ്ട മുടി മെടഞ്ഞിട്ട ഒരു ശാലീന സുന്ദരി കോളേജിൽ പോയിട്ടുള്ള വരവാണെന്ന് കണ്ടാൽ മനസ്സിലാകുമായിരുന്നു അവളുടെ ചുണ്ടുകൾക്ക് മുകളിൽ നേർത്ത വിയർപ്പ് കണങ്ങൾ തിളങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവളുടെ വാടിയ മുല്ലപ്പൂക്കളുടെ ഗ്രന്ഥമായിരുന്നു സത്യത്തിൽ താനവളിൽ മയങ്ങിപ്പോയെന്ന് പറയാം.

ആ വർഷം തന്നെ ഇരു വീട്ടുകാരുടെയും അനുഗ്രഹത്തോടെ അവളെ ഞാനെൻറെ ജീവിത സഖിയാക്കി കുറഞ്ഞ ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ അവൾ തന്നെ അച്ഛനെയും അമ്മയുടെയും ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടി. അവളോട് ഉണ്ടെന്ന എല്ലാവരോടും അവൾ നന്നായി ഇടപെടുകയും വളരെ പെട്ടെന്ന് അവരുമായി സൗഹൃദം ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യും വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരാഴ്ച ശേഷം ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് മടങ്ങി ഓഫീസിൽ നിന്നും കുറച്ചു ദൂരെയായി നല്ലൊരു വീടെടുത്ത് താമസം തുടങ്ങിയപ്പോൾ മുതലാണ് അവളുടെ സ്വഭാവത്തിൽ മാറ്റം വന്നു തുടങ്ങിയത്. തന്നോടുള്ള ഭ്രാന്തമായ സ്നേഹം അവരും നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്നു ജോലി കഴിഞ്ഞു വരുമ്പോൾ അവൾ ഗേറ്റിനടുത്ത് അക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കുന്നത് കാണാം എന്നാലും ഒരിക്കൽപോലും അവൾ വഴക്കിടുകയോ മറ്റൊരു തരത്തിലും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *