അച്ഛൻ മരിച്ചതിനുശേഷം അച്ഛൻറെ രണ്ടാമത്തെ ഭാര്യയും മക്കളും ഉള്ള വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ കണ്ടത്

മോളെ പൈസ കിട്ടിയോ ജനറൽ വാർഡിലെ തിരക്കിനിടയിൽ ആരും കേൾക്കാതെ ഗിരിജ മകളോട് ചോദിച്ചു ആ കുറച്ചു കിട്ടി അമ്മേ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അനിത ബെഡിൽ ഒതുങ്ങി കിടന്നുറങ്ങുന്ന അച്ഛനെ നോക്കി ആ പാവം നല്ല ഉറക്കമാണ് അമ്മ ആ തുണ്ട് തന്നെ ഞാൻ മരുന്ന് വാങ്ങി വരാം തന്നോട് എന്തോ ചോദിക്കാൻ മുതിർന്ന അമ്മയുടെ കയ്യിൽ ഇരുന്ന മരുന്നു വാങ്ങാൻ ഉള്ള പേപ്പർ വാങ്ങി അവൾ മുന്നോട്ടു നടന്നു അവിടെനിന്ന് കൈയിലും കാതിലും കിടന്ന് സ്വർണം കൂടി പണയംവച്ച് തൻറെ പരിഭവം പറച്ചിൽ ആകും അമ്മ മരുന്ന് വാങ്ങി ബാക്കി പൈസ ഭദ്രമായി അവൾ പേഴ്സിൽ വച്ചു ഇനി ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസത്തേക്കുള്ള പൈസ കൈവശമുള്ളത് കഴിഞ്ഞാൽ എന്ത് ചെയ്യും എന്നത് ഓർത്ത് അവളുടെ മനസ്സിൽ വേവലാതി പെട്ടിരുന്നു പണയം വയ്ക്കാൻ പോലും.

ഒരു തരി പൊന്നില്ല വാങ്ങുന്നവരുടെ കയ്യിൽ നിന്നൊക്കെ പരമാവധി വാങ്ങി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ആരും ഇല്ലാത്തവർക്ക് ദൈവം തുണ അങ്ങനെ മനസ്സിൽ ആശിച്ചു വാർഡിലേക്ക് ചെന്നു അമ്മ വീട്ടിലേക്ക് പൊയ്ക്കോ ഞാൻ ഇവിടെ ഇരുന്നോളാം അച്ഛൻ മുഷിഞ്ഞ വസ്ത്രങ്ങൾ പൊതിഞ്ഞെടുത്ത് വെക്കുന്നതിനിടയിൽ അച്ഛൻ അടുത്തുനിന്ന് ഉറക്കം തൂങ്ങുന്ന അമ്മയോട് അനിത പറഞ്ഞു വേണ്ട ഞാൻ പോണില്ല ചെല്ല അമ്മേ രണ്ടുദിവസമായി ഉറക്കമൊഴിക്കൽ അനിത ഒരുവിധം അമ്മയെ തള്ളി വീടിലേക് വിട്ടു ഇടയ്ക്ക് അനിത അച്ചനെ വിളിച്ചുണർത്തി രാവിലെ കൊണ്ടുവന്ന കഞ്ഞി കൊടുത്തു കിഴക്കയിൽ ഇരിക്കുന്ന അച്ഛന് അനിത തന്നെ കഞ്ഞി വാരി കൊടുത്തു ആ ശരീരം ആകെ ക്ഷീണിച്ചിരിക്കുന്നു കണ്ണുകൾ ഒക്കെ കുഴിഞ്ഞ കവിളുകൾ ഒട്ടി വാരിയെല്ലുകൾ പുറത്തേക്ക് തല്ലി ആകെ കോലം കെട്ടുപോയ അച്ഛൻ കാണുമ്പോൾ.

അവളുടെ ഉള്ളിലെ സങ്കടം കണ്ണുനീരായി പുറത്തേക്ക് വരാതിരിക്കാൻ ഏറെ പ്രയാസപ്പെട്ടു മോളെ അച്ഛൻ ഏതാണ്ടൊക്കെ തീരാറായി ആ ഭദ്രേനെ ഒന്ന് വിളിച്ചാൽ വേണ്ട എനിക്കറിയാം അച്ഛനെ നോക്കാൻ ആരെയും വിളിക്കേണ്ട പിന്നെ മറുത്തൊന്നും പറയാതെ അയാൾ കഞ്ഞികുടിച്ചു കിടന്നു അയാളുടെ ആദ്യഭാര്യയിലെ മകനാണ് ഭദ്രൻ ഭദ്രൻ്റെറ അമ്മ മരിച്ചപ്പോഴാണ് അയാൾ ഗിരിജയെ വിവാഹം കഴിച്ചത് കുഞ്ഞുമനസ്സിൽ അവൻറെ അമ്മയുടെ സ്ഥാനത്ത് മറ്റൊരു സ്ത്രീ സംഘടിപ്പിക്കാൻ കഴിയില്ലായിരുന്നു അന്നുമുതൽ അവൻറെ ഉള്ളിൽ അച്ഛനോടും പുതിയ ഭാര്യയോടും ദേഷ്യം തുടങ്ങിയതാണ് ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *