ഇത് കേട്ടാൽ ഏത് മക്കൾ ആണെങ്കിലും കരഞ്ഞു പോകും

ഞാനും ഏട്ടന്മാർക്കും ഒപ്പം പോകും ദിയ ചെറുപുഞ്ചിരിയോടെ കൃഷ്ണയെ നോക്കി ജർമ്മനിയിലേക്ക് ചുമ്മാ ചിരിപ്പിക്കല്ലേ നിൻറെ അമ്മ സമ്മതിക്കുമോ ഒരു ഗോവ ട്രിപ്പിന് സമ്മതിക്കാത്ത ആളാണ് ജർമ്മനിയും മോനെ പഠിക്കാൻ വിടുന്നത്. സത്യം പറയാലോ മോനെ നിൻറെ അമ്മ ഒരു തോൽവി കാലത്തിനൊത്ത് മാറാത്ത ഭൂലോക തോൽവി അവൾ പറയുന്നത് സത്യമാണെങ്കിലും ആ നിമിഷം അവൻ എഴുന്നേറ്റു ശരിയാ എന്റെ അമ്മ തോൽവി തന്നെ ഞാനും അങ്ങനെയാണ് നീ എന്നോട് മിണ്ടാൻ വരണ്ട.ഡാ പോവല്ലേ കോമഡി പറഞ്ഞതല്ലേ ഇത്തരം കോമഡി നീ നിൻറെ അച്ഛൻറെ അടുത്തു പോയി പറ അവൻ ദേഷ്യത്തിൽ ഉറക്കെ പറഞ്ഞിട്ട് ബൈക്ക് സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്ത് ഓടിച്ചു പോയി. അവൾ പറയുന്നത് ഒരു പരിധിവരെ സത്യമാണ് ചേട്ടന്മാർക്കുള്ള സ്വാതന്ത്ര്യം ഒന്നിനും തനിക്ക് തന്നിട്ടില്ല.

കൂട്ടുകാർക്കൊപ്പം ഒരു ടൂറിന് വിട്ടിട്ടില്ല നൂറുവട്ടം വിളിച്ചു ചോദിക്കും കൂട്ടുകാർ കളിയാക്കും പാൽകുപ്പി എന്നൊക്കെ വിളിക്കും പലപ്പോഴും അമ്മയോട് പിണങ്ങിയിരുന്നിട്ട് പോലും ഉണ്ട് അമ്മ മാറില്ല അച്ഛൻ സമ്മതിച്ചാലും പലതും അമ്മ എതിർക്കും. ജർമ്മനിയിലാണ് രണ്ടേ ഏട്ടന്മാരും അവർക്കൊപ്പം നിൽക്കാൻ കൊതിയാണ് പി ജി ചെയ്യുന്നത് അവിടെ മതി എന്ന് തീരുമാനിച്ചത് അമ്മയുടെ ശ്വാസം മുട്ടിക്കുന്ന ഈ കരുതലിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടു പോകാൻ കൂടിയാണ്. കേട്ടപ്പോഴേ അമ്മ പറഞ്ഞു ഇവിടെ ഏറ്റവും നല്ല യൂണിവേഴ്സിറ്റി നിനക്ക് അഡ്മിഷൻ കിട്ടിയല്ലോ പിന്നെന്തിനാ ജർമ്മനി അതൊന്നും വേണ്ട പക്ഷേ ഇത്തവണ അമ്മയെ താൻ അനുസരിക്കാൻ പോണില്ല ദിയ പറഞ്ഞത് മനസ്സിൽ കിടന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ആകെ കലുഷിതമായിരുന്നു മനസ്സ്.

വീട്ടിലേക്ക് ചെന്ന് കണ്ടു എല്ലാവരും ചർച്ചയിലാണ് ഞാൻ സമ്മതിക്കില്ല അമ്മ അവനെ കണ്ട ഉടനെ പറഞ്ഞു അവനെ കാൽപാദത്തിൽ നിന്ന് ഒരു വിറയൽ ബാധിച്ച ശരീരം പോലെ അവൻ പറഞ്ഞു ഞാൻ പോകും. എപ്പോ നോക്കിയാലും അങ്ങോട്ട് പോകേണ്ട ഇങ്ങോട്ട് പോകേണ്ട ഇവിടെ നിൽക്കണ്ട ഞാനും പ്രായപൂർത്തിയായ ഒരു ആൺകുട്ടിയാണ് എൻറെ സ്വാതന്ത്ര്യം ജീവിതം ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ ലോകത്ത് തീർക്കാനുള്ളതല്ല.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *