ഒരു പെൺകുട്ടി കല്യാണം കഴിച്ചതിനു ശേഷം ആദ്യരാത്രിയിൽ സംഭവിച്ചത്

അല്ല മോളെ നിൻറെ കല്യാണം ഒന്നുമായില്ലേ ഇതുവരെ ഇല്ല ആകുമ്പോൾ പറയാവേ. അത് പറഞ്ഞിട്ട് മുറ്റമടിക്കാൻ തുടങ്ങി അല്ലേലും ആ പെണ്ണുമ്പിള്ളക്ക് എന്നും അറിയണം കല്യാണമായോ കല്യാണമായോ എന്ന് ഇവിടെ ഒരു ചൊവ്വയും ശനിയും കാരണം മനുഷ്യൻ നിൽക്കുന്നവർക്ക് പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകില്ലല്ലോ. ഈ ചൊവ്വേ കണ്ടുപിടിച്ചത് തല്ലിക്കൊല്ലണം മുറ്റമടിക്കൽ തുടങ്ങി 21 കഴിഞ്ഞില്ലേ മുപ്പതാമത്തെ വയസ്സിൽ വിവാഹം നടക്കുന്നു എന്നായിരുന്നു ഗായത്രിയുടെ ജാതകത്തിൽ. ഭാഗ്യത്തിന് അത് 21 നടന്നില്ല ഇപ്പോൾ 30 ആകാൻ പോകുന്നു ബ്രോക്കർ ആഴ്ചയിൽ ഏഴു ദിവസവും പയ്യന്മാരെ കൊണ്ടുവരുന്നുണ്ട് പക്ഷേ ഒന്നും അങ്ങോട്ട് ശരിയാകുന്നില്ല. ഇന്നും ഒരാളും വരുന്നുണ്ട് അവൾ പെട്ടെന്ന് മുറ്റം അടിച്ചത് കുളിക്കാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോഴേക്കും മുറ്റത്തൊരു വണ്ടിയുടെ ശബ്ദം കേട്ടോ ഗായത്രി ജനറൽ വഴി നോക്കി നല്ല പൊക്കവും തടിയുമുള്ള കട്ടി മീശയും ഉള്ള ഇരു നിറമുള്ള ഒരു മനുഷ്യൻ.

കാണുമ്പോൾ തന്നെ അറിയാം ആള് നല്ല ദേഷ്യക്കാരൻ ആണെന്ന് അയാളുടെ വണ്ടിയുടെ പുറകിൽ ബ്രോക്കറും ഇരിപ്പുണ്ട് ഗായത്രി ഡ്രസ്സ് മാറി നേരെ അടുക്കളയിൽ കയറി ചായ ഇടാൻ തുടങ്ങി ഇതിപ്പോൾ ഡെയിലി കലാപരിപാടി ആയതുകൊണ്ട് അവൾക്ക് ആരും ഒന്നും പറഞ്ഞു കൊടുക്കേണ്ട കാര്യമില്ല. ഉമ്മ അച്ഛൻ വിളിക്കുന്നുണ്ട് ഗായത്രി ചായയുമായി എത്തി ഒരു ഗ്ലാസ് ചായ കൊടുത്തിട്ട് ആ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി അയാൾ അവളെ നോക്കുന്നത് കൂടിയില്ല ചായ കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞു പഴയപോലെ നാണം കൊണ്ട് മാറി നിൽക്കുന്ന പരിപാടിയൊന്നും അവൾക്ക് ഇപ്പൊ എടുക്കാറില്ല.

എന്നാൽ ഇനി അവർ എന്തേലും സംസാരിക്കട്ടെ ബ്രോക്കറുടെ സ്ഥിരം ഡയലോഗ് കേട്ടപ്പോഴേക്കും ഗായത്രി മുറിയിലേക്ക് നടന്നു പുറകെ അയാളും മുറിയിലെ കസേരയിലിരുന്ന് അവളെ നോക്കാതെ വീട് വാങ്ങാൻ വന്നതാണോ എന്ന് ഗായത്രി സംശയിച്ചു പോയി. അത് എന്താ ചേട്ടൻറെ പേര് അയാൾ ഒന്നും ചോദിക്കുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ ഗായത്രി അങ്ങോട്ട് കയറി ചോദിച്ചു ജഗൻ അയാളുടെ ഗാംഭീര്യമുള്ള ശബ്ദം. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *