മകളെ കെട്ടിച്ച് വിട്ട ശേഷം അവൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

ചത്തോടാ അവള് നാശം നിന്നോട് പറഞ്ഞതല്ലേ ഒരു മയത്തിൽ വേണമെന്ന് മലർന്നു കിടക്കുന്ന സ്ത്രീക്ക് അരികിൽ നീങ്ങി നീട്ടി വെച്ച് ശ്വാസവും പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ പരിഭ്രമത്തോടെ അയാൾ ഒച്ചവെച്ചു. കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ ഒളിച്ചിറങ്ങുന്ന കൊഴുകൊഴുത്ത രക്തത്തിനാൽ നനഞ്ഞു കുതിർന്ന വെളുത്ത നിറമുള്ള ബെഡ്ഷീറ്റ് നിറം മാറിയിരുന്നു. പറന്നു കിടക്കുന്ന നീളമുള്ള മുടിയൊതുക്കി മുറിവേറ്റ കീഴ് ചുണ്ടില്‍ കനിഞ്ഞ് ഇറങ്ങാൻ വേണ്ടിയ രക്തത്തുള്ളികൾ അയാൾ തലയണയുടെ അരികവെച്ച് തുടച്ചെടുത്തു. വെട്ടി വിറക്കുന്ന കൺപോളുകളും വിതുമ്പുന്ന ചുണ്ടുകളും എസിയുടെ കുളിർമയിൽ നൂൽ ബന്ധമില്ലാത്ത ശരീരം വിറക്കുന്നു.

ജീവനുണ്ട് ദീർഘവിശ്വാസത്തോടെ അയാൾ ഉരുവിട്ടു പെണ്ണിനെ പ്രാപിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കൊഞ്ചലും കിന്നാരവും അല്ലെങ്കിൽ ചീറ്റലും കരച്ചിലും ഇതൊന്നും ഇല്ലാതെ എന്ത് ഹരം.ഒന്നും ഇല്ലാത്ത അവള് ശവമാണ് ഒന്നാമനെയും കിഴക്കിലെ എതിർവശത്തുള്ള കണ്ണാടിയിലെ നോക്കി രണ്ടാമൻ തുടർന്നു. അങ്ങനെയുള്ള ശവത്തിനെ മോഹിക്കാനേ താല്പര്യമില്ല അതുകൊണ്ടാണ് നീ അവൾക്ക് ഓർഡർസ് കൊടുക്കുമ്പോഴേ ഞാൻ തടഞ്ഞത്. കയ്യിലിരുന്ന ക്ലാസിലെ റം കുടിച്ചിറക്കിയശേഷം വിരലുകൾക്കിടയിൽ ഇരുന്ന് സിഗരറ്റ് ഒന്നുകൂടി ആഞ്ഞുവലിച്ചു അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഊതി കൊണ്ട് കുത്തി കെടുത്തി.

മാറിന് മുകളിൽ തൊലിയറുന്ന കരുവാലിച്ച കുഞ്ഞു വട്ടങ്ങൾ വേറെയും ഉണ്ടായിരുന്നു.രുദ്ര നിനക്ക് മതിയായെങ്കിൽ പറ ബാക്കിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എനിക്ക് ശരിയാക്കണം ഇവിടെയും മയക്കം വിട്ടതിനു മുമ്പ് ഇനി ഇതിൻറെ ബാക്കിയുള്ള കഥ കൂടി ഒരുക്കിയില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ കുടുങ്ങും മോനെ. ഭംഗിയുള്ള ഉടലിന്റെ ഉയർച്ച താഴ്ചകളിലേക്ക് മിഴികൂർപ്പിച്ച് അവളിലേക്ക് ഒന്നുകൂടി ഊർന്നിറങ്ങാൻ വേണ്ടി നിൽക്കുകയാണ് രുദ്ര എന്ന് രവി കൗശലത്തോടെ വീക്ഷിച്ചു. ഒന്ന് സമാധാനത്തിൽ വേണം കേട്ടോ ജീവനോടെ വേണ്ടതാണ് ഇനിയും തളർന്നുകിടന്നിരുന്ന അവളെ രുദ്രൻ ആർത്തിയോടെ നോക്കി പിന്നെയും ചുണ്ട് രക്തത്തിൽ കുതിർന്ന ബെഡ്ഷീറ്റ് മാറ്റി വേറൊരു ഷീറ്റ് വിരിക്കാൻ ആംഗ്യം കാണിച്ച് അയാൾ അവളെ നിസ്സാരമായി കൈകളിൽ കോരിയെടുത്തു ഉമ്മ വെച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *