ആ സ്ത്രീയെ തിരിച്ചറിഞ്ഞപ്പോൾ എല്ലാവരും ഞെട്ടിപ്പോയി

ഞാൻ ഇനിയും പറയും അവള് പിഴയാ ഒന്നാന്തരം പിഴ പെട്രോൾ അടിച്ചു കൊടുക്കുന്ന ജോലിയെങ്കിൽ അത് ചെയ്യണം പ്രായം മറന്നിട്ട് ഇത്തിരി പോന്ന പ്രായം ഉള്ള ചെക്കമാരോട് അവളുടെ കൊഞ്ചിക്കോഴിയിലേക്ക് ഒന്ന് കാണേണ്ടത് തന്നെയാണ് എൻറെ കർത്താവേ നമ്മളെ ഒന്നും അടുപ്പിക്കില്ലല്ലോ ഭൂലോക സുന്ദരി ഒരു ദിവസം ഈ പമ്പ് നിന്ന് കത്തും കഥകളുടെ കേട്ട് ഈ ജോസഫ് അയച്ചു വിടുന്ന ദിവസം. ചേച്ചി എന്ന് വിളിച്ച് മണപ്പിച്ചു നടക്കുന്ന എല്ലാ നായിൻറെ അല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട ഞാൻ കൂടുതൽ പറയുന്നില്ല കയ്യിലിരുന്ന പരിപ്പുവട കടിച്ചെടുത്ത് പറഞ്ഞു നിർത്തി. കൈയിലെ ക്ലാസിലെ ബാക്കിയിരുന്ന ചായ കുടിച്ച് ചായക്കടയിൽ ഇരിക്കുന്നവരെ നോക്കി ഒരു ചിരി ചിരിച്ചു ഡെസ്റ്റിൽ വെച്ചിട്ട് അയാൾ പമ്പിലേക്ക് തന്നെ തിരിച്ചു പോയി.

ഞാൻ വരാൻ വൈകി നിനക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടായോ? ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞ ഒരു ചിരിയും ചിരിച്ച് മറുപടി പറഞ്ഞ് അവസാനിപ്പിച്ചു. അപ്പോൾ കാണുന്നവനെ അപ്പാ എന്ന് വിളിക്കും അതാണ് അയാളുടെ രീതിയിൽ ആ പാവം സ്ത്രീയെ പറ്റി ദുഷിച്ചു പറഞ്ഞ അതേ വാക്കുകൊണ്ട് അവരെ നോക്കി എളിച്ച് നിൽക്കുന്നത് കണ്ടില്ലേ നാണം കെട്ടവൻ. ഏതോ നാട്ടിൽ നിന്ന് ഇവിടേക്ക് വന്നതാ അവർ പ്രായമായ ഒരു സ്ത്രീയും വയ്യാത്ത മോള് കൊച്ചും അതിനെ നോക്കാൻ ഇറങ്ങിത്തിരിച്ചത് ഒന്ന് നിർത്താനുള്ള നേരംപോലും അതിനെ അവനെ പോലെയുള്ളവനെ ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല പാൽപ്പായസം എങ്ങനെ വരാനാ ചായക്കടക്കാരൻ പറഞ്ഞു നിർത്തിയത് അവിടെല്ലാം പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു.

എന്നാൽ ദിവസങ്ങൾ മുന്നോട്ടു പോകും ലതികയോടുള്ള പലരുടെയും സമീപനങ്ങൾ തന്നെ മാറുന്ന തരത്തിലുള്ള പല കാഴ്ചകളും ആ പമ്പിൽ പലരും കാണാൻ തുടങ്ങിയത് ജോസഫിന്റെ പക്ഷം ചേരാൻ പലരും തയ്യാറായി. സ്ഥിരമായി വരുന്ന ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഒരു ഗ്യാങ്ങ് അവരിലേക്ക് ദിവസം തോറും അടുക്കുന്നതായിരുന്നു അവരുടെ സംശയത്തിനുള്ള ശക്തമായ കാരണം. ഒരിക്കൽ അവരിൽ ചിലർക്കൊപ്പം ചേർന്നവർ ഫോട്ടോ എടുത്തിരുന്നു മറ്റൊരിക്കൽ ആ കൂട്ടത്തിൽ ഒരു പയ്യൻറെ നെറ്റിൽ ചന്ദനം തൊട്ടുകൊടുക്കുന്നത് കണ്ടു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *