വഴിയരികിൽ സാധനങ്ങൾ വിൽക്കുന്ന വൃദ്ധയെ സഹായിച്ച യുവാവിനെ ദൈവം കൊടുത്തത്

ഇനിയും രണ്ടു ദിവസം കൂടി പണിയില്ലാതെ ഇരുന്നാൽ പട്ടിണി കിടക്കേണ്ടി വരുമെന്ന് ഭാര്യ ആരോടെന്നില്ലാതെ ഇടക്ക് പറയുന്നത് ശങ്കർ കേട്ടിരുന്നു ചോറിൻ്റെ കറികൾ കുറയുന്നതും കട്ടൻ ചായയുടെ മധുരം കുറയുന്നതും വരാൻപോകുന്ന പട്ടിണിയുടെ മുന്നറിയിപ്പാണെന്നും ശങ്കറിനെ മനസ്സിലായി ഒരാഴ്ച പണിയില്ലാതെ ഇരിക്കുന്നതുകൊണ്ട് അയാളിൽ വല്ലാത്ത വിരസത ഉടലെടുത്തു തുടങ്ങിയിരുന്നു ഒഴിവുസമയങ്ങളിൽ വീട്ടിൽ മോൾ കൊപ്പം കളിച്ചും ചിരിച്ചും സമയം ചെലവിടാൻ ഉണ്ടെങ്കിലും ഇന്നെന്തോ ആ ഒരു വിരസത അയാളെ പിടിമുറുക്കിയിരിക്കുന്നു ഉമ്മറത്ത് കാറ്റും കൊണ്ട് മലർന്നു കിടക്കുമ്പോഴാണ്.

പതിവില്ലാതെ മൊബൈലിൽ നിലക്കാത്ത നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ശബ്ദം വന്നത് വീണ്ടും പുതിയ ഏതെങ്കിലും ഗ്രൂപ്പ് തുടങ്ങി കാണും എന്ന് മനസ്സിൽ വിജാരിച്ച് കൊണ്ട് ആണ് ശങ്കർ സ്ക്രീൻ പൊട്ടിയ പഴയ മൊബൈൽ എടുത്തു നോക്കിയത് ഒപ്പം പഠിച്ചവരുടെയും കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്നവരെയുംരണ്ടോമൂന്നോ ഗ്രൂപ്പ് നിലവിലുണ്ട് ഇത് ഏതാ പുതിയ ഒരെണ്ണം എന്ന് മനസ്സിൽ കരുതി നോക്കുമ്പോൾ പ്ലസ്ടുവിന് പഠിച്ച അടുത്ത കൂട്ടുകാരായ കുറച്ച് പേരടങ്ങുന്ന പുതിയ ഗ്രൂപ്പ് കണ്ടത് എല്ലാ ഗ്രൂപ്പുകളും ആദ്യം ആക്ടീവ ആണെങ്കിലും ഒരാഴ്ച സൈലൻറ് ആണ് പതിവ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അത്യാവശ്യം എന്തേലും മെസ്സേജ് നോക്കും എന്നല്ലാതെ ഒന്നിലും ആക്റ്റീവ് അല്ലായിരുന്നു വിരസത മാറാനാണ് ശങ്കരപ്പിള്ള ഗ്രൂപ്പ് മെസ്സേജ് ഓപ്പൺ ആക്കിയത്.

പ്ലസ്ടുവിന് പഠിച്ച അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾ മാത്രം ഉള്ളതുകൊണ്ട് മെസ്സേജ് ഓരോന്നും നോക്കി വന്നു ശങ്കര അളിയാ നീ എവിടെയാണ് ഗ്രൂപ്പിൽ കയറിയപ്പോൾ കൂടെ പഠിച്ച അനീഷിനെ മെസ്സേജ് കണ്ടു ശങ്കരാടി എന്ന പേര് വായിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ശങ്കറിനെ ചുണ്ടിൽ ചിരി വിരിഞ്ഞു ശങ്കർ എന്നാണ് പേരെങ്കിലും കൂട്ടുകാർക്കിടയിൽ ശങ്കരനും ശങ്കരാടിയും ഒക്കെയായിരുന്നു അളിയാ ഞാൻ ഇവിടെ ഉണ്ട് ആദ്യം ഈ മെസ്സേജുകൾ എല്ലാം ഒന്നു നോക്കട്ടെ എന്നിട്ട് വരാം ശങ്കർ റിപ്ലൈ കൊടുത്തുകൊണ്ട് ആദ്യം മുതൽക്കുള്ള മെസ്സേജുകൾ വായിച്ചുതുടങ്ങി ഓരോന്ന് വായിക്കുമ്പോഴും അയാളുടെ മനസ്സ് ആ പ്ലസ് ടു ക്ലാസ് മുറിയിലേക്ക് പോയി എല്ലാ ക്ലാസ്സുകളും പഠിപ്പിസ്റ്റ് ഒന്നുമല്ല എന്നാൽ വില്യം ഒരു ഒഴപ്പരുമല്ലാത്ത കുറച്ചുപേർ എന്നാൽ എല്ലാ അലമ്പ് പരിപാടിക്കും കാണുകയും ചെയ്യും ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *