പണക്കാരൻറെ വീട്ടിൽ നിന്നും പാതിരാത്രി ഒരലർച്ച കേട്ടപ്പോൾ

ചിന്നമ്മ ചേച്ചി കുറച്ച് ചാണകം തരാമോ എന്ന് അമ്മ ചോദിച്ചു അത് എന്നട കിച്ചു നിങ്ങളിപ്പോൾ ചാണകമാണ് തിന്നുന്നെ ഇടക്ക് വന്ന് വാങ്ങിക്കൊണ്ടു പോകുന്നുണ്ടല്ലോ ഉറക്കെ പറഞ്ഞ് സ്വയം ചിരിച്ച് ആസ്വദിക്കുകയാണ് ചിന്നമ്മ ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് മാർട്ടിൻ ചേട്ടൻ നിങ്ങളെന്താ മനുഷ്യാ ചെറിയ പിള്ളേരുടെ പറയാൻ പറ്റിയ തമാശയാണ് ഭർത്താവ് ക്രൂരമായ തമാശകൾ പറഞ്ഞ് വേദനിപ്പിക്കും എങ്കിലും ചിന്നമ്മ ചേച്ചി അങ്ങനെയല്ല എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ഇടയ്ക്ക് വിളിച്ച് ആരും കാണാതെ തരും അവിടുത്തെ പിള്ളേരുടെ പഴയ ഉടുപ്പുകൾ പുസ്തകങ്ങൾ അങ്ങനെ എന്തൊക്കെ പഴയ സാധനങ്ങൾ ഉണ്ടോ അതെല്ലാം മിക്കവാറും എനിക്ക് തന്നെ കിട്ടും ചേച്ചിയുടെ ആങ്ങള ഗൾഫിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു കൊണ്ട് ഇടയ്ക്ക്.

അവരുടെ മോനേ ഫാഷൻ ഡ്രസ്സ് കൊണ്ടുപോയി കൊടുക്കുമായിരുന്നു അങ്ങനെ തെങ്ങിൻ പടമുള്ള ഒരു ഫാഷൻ ഷർട്ട് ചേച്ചി എനിക്കും തന്ന അത് കണ്ട മാർട്ടിൻ ചേട്ടൻ അന്ന് രാത്രി ആ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കിയ പുകില് കേട്ടതിൽ പിന്നെ പഴയതും പുതിയതും ഉടുപ്പ് ഒന്നും വേണ്ട എന്ന് ഞാൻ പറയും ഉടുപ് ആയതുകൊണ്ട് അല്ലെ മറ്റുള്ളവർ കാണുന്നേ വേറെ ഒന്നും പുറത്തു കാണാനില്ലല്ലോ മഴക്കാലമായാൽ പിന്നെ വീടിൻറെ അകം മുഴുവൻ വെള്ളം ആയിരിക്കും ഇളകി നിൽക്കുന്ന ഓടയിൽനിന്ന് കുത്തിച്ചടുന്ന വെള്ളം ചാണകം മെഴുകിയ തറ മുഴുവൻ തുളയ്ക്കും കുതിർന്നു കിടക്കുന്ന തറ പെട്ടെന്ന് ഇലകി പോവുകയും ചെയ്യും അതാണ് ഇടയ്ക്ക് വന്ന് ഈ ചാണകം വാങ്ങൽ മാർട്ടിൻ ചേട്ടൻ കാണാതെ പുറകിലൂടെ ആണ് ചെയ്യുന്നത് അങ്ങനെ കണ്ടാൽ.

എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ പറഞ്ഞ് വിഷമിപ്പിക്കും കഴിഞ്ഞതവണ കണ്ടപ്പോൾ ചേച്ചിയുടെ വിലപിടിപ്പുള്ള പാത്രങ്ങൾ ഒന്നും പുറത്തു വെക്കണ്ട കള്ളന്മാർ ഉള്ള കാലമാണ് കള്ളന്മാർക്ക് പ്രായമോ കാലം ഒന്നുമില്ല കിട്ടിയതും കൊണ്ടുപോകും ഒടുക്കം ഞാൻ പണിയെടുക്കുന്നത് വല്ലവരും കൊണ്ടുപോയി തിന്നും എന്നും പറഞ്ഞ് ചിന്നമ്മ ചേച്ചിയെ കുറെ ചീത്ത പൊതുവായി പറഞ്ഞതുപോലെ പറഞ്ഞതാണെങ്കിലും അതിൽ ദോനി എന്നെ തന്നെയാണ് ഉദ്ദേശിച്ചത് എനിക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നു ഞാൻ കാരണം ഇനി ചേച്ചി ചീത്ത കേൾക്കണ്ട എന്നോർത്താണ് പിന്നെ അയാൾ ഉള്ളപ്പോൾ അങ്ങോട്ട് പോകാത്തത് എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ഞാൻ ഇങ്ങനെ ഒന്നുമറിയാത്തപോലെ ചിരിച്ചു തന്നെ നിൽക്കും പുകയുകയാണെങ്കിലും പുറമേ കാണിക്കില്ല ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *