ഭാര്യക്ക് സർപ്രൈസ് കൊടുക്കാനായി വീട്ടിലെത്തിയ ഭർത്താവ് കണ്ട കാഴ്ച

നിലം തുടക്കുകയായിരുന്ന അവളെ അച്ഛൻ വഴക്കു പറയുന്നത് കണ്ടുകൊണ്ടാണ് രണ്ടു വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷമുള്ള തൻറെ തിരിച്ചുവരവ് കൈ സാരി തലയിൽ തുടച്ചുകൊണ്ട് തൻറെ അടുത്ത് ഓടി വരുമ്പോഴും ആ കണ്ണിൽ കണ്ണുനീർ നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്നു അവളെയും ചേർത്തുപിടിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴും നിനക്ക് സുഖമല്ലേ ചോദിക്കുവാൻ വാക്കുകൾ മടി കാണിച്ചിരുന്ന ഇവളുടെ കോലവും കണ്ണീരും നേരിട്ട് കണ്ടിട്ടും തൻറെ ചോദ്യം ചിലപ്പോൾ അവൾക്ക് ഒരു പരിഹാസമായി തോന്നി എങ്കിൽ തൻറെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ നെഞ്ചിലെ വേദന കളിലേക്ക് ആഴ്ന്നിറങ്ങിയ എപ്പോഴും അവളിൽ ഒരു പുഞ്ചിരി മാത്രമേ മുഖത്ത് വിരിഞ്ഞഉള്ളു താൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞ് തന്നെ മുഖത്തുനിന്ന് അവൾ വായിച്ചെടുക്കാം.

വീണ്ടും തന്നെ കൈകൾ അവളുടെ മുടിയിഴകളിൽ തലോടി അപ്പോൾ അവൾ കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് എന്നോട് ചോദിച്ചു ഏട്ടൻ്റെ സ്നേഹം മാത്രം മതി എനിക്ക് ഈ ഭൂമിയിൽ ജീവിക്കാൻ മറ്റൊന്നും എനിക്ക് വേണ്ട അവളെ രണ്ടുകൈയും ചേർത്ത് തന്നെ നെഞ്ചിൽ അദുപിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും ഉതിർന്ന കണ്ണുനീരിനെ വല്ലാത്തൊരു ചൂടായിരുന്നു എവിടെയോ ചുട്ടു നീറുന്നു അച്ഛൻ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞപ്പോൾ എൻറെ മോൾക്ക് വിഷമമായോ എൻറെ കൂടെ എൻറെ എട്ടനില്ലെ അച്ഛനുമമ്മയും ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നിട്ടും വീട്ടിൽ അവൾ ഒറ്റയ്ക്കാണെന്ന് അവളുടെ വാക്കുകളിൽ നിന്ന് സാജൻ മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു ദിവസവും ഫോൺ ചെയ്യുമ്പോൾ പോലും അവൾ ഇവിടെ ഒരു കാര്യവും തന്നോട് പറയാനില്ല തന്നിൽനിന്ന് എല്ലാം അവൾ മറച്ചു വച്ചതാണ്.

എന്ന അവളുടെ കണ്ണുനീരില് വ്യക്തമായിരുന്നു അല്ലെങ്കിലും അവൾ എന്നാണ് സ്വന്തം വേദനകൾ തന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് പാവത്തിന് ഉടുക്കാൻ നല്ല ഒരു സാരി പോലുമില്ല നരച്ച നിറം മങ്ങിയ ജാക്കൻ്റിൻ്റെ കളർ ഏതാണെന്ന് പോലും തനിക്ക് കണ്ടുപിടിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല എന്തുകൊണ്ടാണ് തനിക്ക് അവരുടെ ഒരു ചെറിയ ചോദ്യം പോലും ചോദിക്കാൻ കഴിയാത്തത് ഇവൾ എൻറെ ഭാര്യയാണ് അമ്മയ്ക്കും അച്ഛനും എന്നെ പോലെ ഇവളും പെറ്റ അമ്മയെയും അച്ഛനെയും കൂടപ്പിറപ്പുകളെ അകറ്റിനിർത്താൻ ഇരുന്നത് അവരോടുള്ള സ്നേഹക്കൂടുതൽ കൊണ്ടാണ് എന്തുകൊണ്ട് അവർ മനസ്സിലാക്കുന്നില്ല തൻറെ സ്നേഹം അവർ മുതലെടുക്കുകയാണ് അതിന് ഈ പാവത്തിനെ കണ്ണീരിൽ കുളിച്ചുകൊണ്ട് ആകുമ്പോൾ നെഞ്ച് നീറുകയാണ് ഞാൻ അയക്കുന്ന പണം മുഴുവനും.

അമ്മയും അച്ഛനും പെങ്ങളും കൂടി എന്താണ് ഇപ്പോൾ ചെയ്യുന്നത് വീടിനുള്ള കടം അല്ല വീട് സമയമായല്ലോ ഈശ്വരാ നരകത്തിൽ അതുകൊണ്ടാണല്ലോ ഞാനവിടെ കഷ്ടപ്പെടുന്നത് അവളുടെ മുടിയിൽ തഴുകി സാധനങ്ങളുടെ പിൻകഴുത്തിലെ കറുത്ത പാടുകൾ ചോദിച്ചു എന്ത് ശാമി കഴുത്തിലെ പാട് മറുപടി പറയാതെ മൗനമായി കിടന്ന് അവളോട് ചോദ്യം ആവർത്തിച്ചപ്പോൾ അവൾ പറഞ്ഞു അത് മുക്കുമാല ഇട്ടതിന്റെയാ അപ്പോൾ നിൻറെ താലിമാല അത് മീനുവിനെ വീടിൻറെ മെയിൻ വാർപ്പിന് പണയംവച്ച് ആര് അമ്മ എന്നോട് ചോദിക്കാതെയൊ നീ വന്നേ ഇപ്പോൾ തന്നെ അമ്മയോട് ചോദിക്കണം ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *